Thẻ VCB connect24 và connect24 visa nên làm cái nào cho tiện giao dịch chuyển tiền.

longtu

Junior
Reactions
44
MR
0.285
Cho mình hõi 2 loại thẽ trên nên chọn làm cái nào cho tiện giao dịch ( chuyễn tiền cho người khác và người khác chuyển tiền cho mình). Mình giao dịch trên site ex mấy bác ấy nói tài khoản Visa nhận tiền lâu hơn không biết thế nào ? Mong mấy bạn giúp đỡ .Cám ơn nhiều.

Trước hết, không khuyến khích nhận tiền qua thẻ visa ACB, sắp tới sẽ bỏ hẳn hình thức này. Nhận tiền vào tài khoản ACB thì hoàn toàn bình thường, nhưng nhận qua visa ACB thì rất là vớ vẩn.

Giải thích: ACB làm ăn ù lì, chậm chạp với các giao dịch nhận tiền vào thẻ visa ACB ngoài giờ hành chính. Nên nếu giao dịch đó ngoài giờ hành chính, ko nhận được tiền là hết sức bình thường - lỗi từ phía ACB

Cho mình hỏi thêm tí : nhiều bác EX nói giao dịch qua tài khoản VISA ACB rất chậm. Còn giao dịch qua tài khoản VISA VCB ( connect24 visa) thì có nhanh không nếu ngoài giờ hành chính .Bác nào giao dịch rồi cho em thông tin với . Lở làm cái thẻ VCB
connect24 visa rồi:binhsua85:

Thẻ VCB connect24 là số 1

connect24 visa thi chưa biết...nghe noi co khuyên mãi chắc làm vai cái để làm việc...veri và with pz về bank cho lành..

Cho mình hỏi thêm tí : nhiều bác EX nói giao dịch qua tài khoản VISA ACB rất chậm. Còn giao dịch qua tài khoản VISA VCB ( connect24 visa) thì có nhanh không nếu ngoài giờ hành chính .Bác nào giao dịch rồi cho em thông tin với . Lở làm cái thẻ VCB
connect24 visa rồi:binhsua85:

Visa ACB thì gd chậm, và không thể chuyển tiền được. nói chung dùng cái này thanh toán ngoài giờ hành chính chán lắm

2 cái này thì cái nào rút đc $ từ paypal về nhỉ các bác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week