Solved Thẻ payoneer bị chặn

Cheat net bị đòi tiền thì thôi rồi lượm ơi nó không kêu pô ke đến túm vào xác minh là tốt rồi
Im im mà lướt nhẹ cho khỏe người đi bạn

Trong số tiền đấy có 1 nửa là của exo. Theo như bên payoneer như vậy có khả năng tiền đấy mình cũng mất luôn mặc dù không có kiện cáo j từ exo cả

Cheat net bị đòi tiền thì thôi rồi lượm ơi nó không kêu pô ke đến túm vào xác minh là tốt rồi
Im im mà lướt nhẹ cho khỏe người đi bạn
MÌnh không cheat offer bạn ak

Tình hình sao rồi bạn ?

chắc tiền của bạn phải có vấn đề gì chứ nếu k nó lại xóa acc,mà tại sao bạn k hỏi thẳng Linh Bùi lý do bị khóa acc để giải quyết,với cả support nó đã nói chắc chắn thế rồi thì khả năng mở dc là thấp,trừ khi bạn có bằng chứng chính xác chứng minh nguồn gốc số tiền của bạn thôi.còn k thể vì số tiền vi phạm của bạn chỉ là 1 phần trong tài khoản mà nó k khóa nhé

chắc tiền của bạn phải có vấn đề gì chứ nếu k nó lại xóa acc,mà tại sao bạn k hỏi thẳng Linh Bùi lý do bị khóa acc để giải quyết,với cả support nó đã nói chắc chắn thế rồi thì khả năng mở dc là thấp,trừ khi bạn có bằng chứng chính xác chứng minh nguồn gốc số tiền của bạn thôi.còn k thể vì số tiền vi phạm của bạn chỉ là 1 phần trong tài khoản mà nó k khóa nhé
Đúng rồi
Bình thường thẻ mình bị chặn như bác thớt tiền sẽ bị refund về nguồn ngay lập tức

Còn trường hợp tiền nhận từ cá nhân PO sẽ báo cho 5 ngày làm việc để rút tiền hết ra khỏi tài khoản nếu không tài khoản sẽ bị vô hiệu hoá sau 05 ngày

Response 06/15/2016 09:40 PM)
Rất tiếc tài khoản của bạn không thể tiếp tục sử dụng tại Payoneer vì lí do xin phép không thể tiết lộ. Chúng tôi sẽ không thể cung cấp dịch vụ cho bạn trong lúc này.
Đây là quyết định cuối cùng được đưa ra bởi Payoneer, mong bạn thông cảm.

Rất tiếc tài khoản của bạn không thể tiếp tục sử dụng tại Payoneer vì lí do xin phép không thể tiết lộ. Chúng tôi sẽ không thể cung cấp dịch vụ cho bạn trong lúc này.
Vãi cả lý do ko thể tiết lộ ?

Vãi cả lý do ko thể tiết lộ ?
Cái lý do này của Payoneer bây h thịnh lắm đó bạn. Không được tiết lộ đâu. Chỉ có cách làm mượn giấy tờ ng thân làm tài khoản mới thôi. Chia buồn cùng chủ thớt nhé :(

Vậy bạn email lại rằng tài khoản không tiếp tục sử dụng được

Vậy số tiền trong tài khoản của tôi , tôi yêu cầu được rút về bank của tôi , xin hãy hướng dẫn thủ tục rút về banking cho tôi

Không thể lấy lí do không thể tiết lộ mà lấy toàn bộ số tiền trong tài khoản của tôi, Payoneer vi phạm pháp luật và tôi sẽ khởi kiện

Nói dữ tí cho nó hướng dẫn rút bank và bỏ acc thôi

Vậy bạn email lại rằng tài khoản không tiếp tục sử dụng được

Vậy số tiền trong tài khoản của tôi , tôi yêu cầu được rút về bank của tôi , xin hãy hướng dẫn thủ tục rút về banking cho tôi

Không thể lấy lí do không thể tiết lộ mà lấy toàn bộ số tiền trong tài khoản của tôi, Payoneer vi phạm pháp luật và tôi sẽ khởi kiện

Nói dữ tí cho nó hướng dẫn rút bank và bỏ acc thôi
nó kêu toàn bộ tiền trong đấy nó trả lại cho nét kia rồi trong khi đó có 1 nửa là của nét khác và nó không cho mình kháng cáo. chán ...

Payoneer nó chơi cha thì có muốn khoá ac thì trả tiền đi chứ ,chơi kiều như bác nói thì sau này ai mà chơi với nó nữa ,mình đang sài nó nghe bác nói chắt kiếm chổ khác tin cậy hơn quá .

Payoneer nó chơi cha thì có muốn khoá ac thì trả tiền đi chứ ,chơi kiều như bác nói thì sau này ai mà chơi với nó nữa ,mình đang sài nó nghe bác nói chắt kiếm chổ khác tin cậy hơn quá .
Có chỗ nào hú anh em theo với ^^

Tình hình sao rồi bạn ?

Nguyên nhân tài khoản bị khóa thì có rất nhiều, đa phần là do đăng nhập sai mật khẩu quá 3 lần, không nhớ thông tin cá nhân, bị hack…

• Nếu bạn đăng nhập sai mật khẩu 3 lần liên tiếp, tài khoản Payoneer của bạn sẽ bị khoá trong vòng 30 phút. Hãy chờ thêm 30 phút, tài khoản sẽ được tự động mở lại.
  • Nếu bạn không nhớ mật khẩu đăng nhập, hãy sử dụng chức năng lấy lại mật khẩu trong trang đăng nhập. Đừng cố đăng nhập nhiều lần kẻo làm mọi việc xấu đi. Bạn nào có nhu cầu mua thẻ thi mình có bán thẻ payoneer nhé. ib: 0973493511

Thế rốt cuộc chủ thớt có cheat không? Nếu cheat bên kia làm dữ quá thì buộc PO phải tỏ thái độ, nếu k sẽ mang tiếng "cái ổ của tội phạm". Mà lý do này cũng k phải chính đáng lắm nên nó "bí mật" thôi :D

PO mà nó cho lên thớt thì xác định lock acc chắc luôn. ko gỡ dc đâu. toàn lý do ko thể tiếp lộ thôi :)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom