Thế Giới Di Động Bán Đt lỏm -

Status
Not open for further replies.
Quan trọng mua hàng apple vào ngay Fpt mà mua. Nhà PP đó rồi mua thêm gói BH vàng là cỡ nào cũng đổi....chứ quy định là hàng nhập khẩu là ko đổi trả chỉ BH & chờ xử lý của nhà sx (Apple)

https://mmo4me.com/members/kt001.96948/
https://mmo4me.com/search/member?user_id=96948
1/ Tại sao ko lấy nick chính vào mà nói ?
2/ Nếu bạn ko clone thì bạn viết bài này lên để làm gì , trong khi bạn ko có quan hệ họ hàng gì với ai ở đây ?

3/ Mục đích của bạn là gì ?

Và quan trọng nhất là chụp cái hình Iphone bị vở của bạn lên đi , nói ko thì chả có tác dụng gì .

Cửa hàng ko giải quyết dc đâu, điện thoại wa lại mệt, lên thẳng văn phòng Etown của TGDD giải quyết đi bác, đừng lấy máy về nha :)))

nếu ko đổi thì cùng lắm bỏ máy làm um sùm thôi mình cũng chả thiết 1 cái máy hư
bạn mình có cái Sony Z không thấm nước! mua về tắm mưa r vào nước! gửi lên bảo hành nó nói giá của sữa đt là 4tr5! nếu sữa thì ok! bạn mình thấy vậy không sữa! r lấy đt về! R lúc đó về kiểm ttra lại máy thì bị thay camera, thay mấy món chính hãng @@! đến h đt vẫn trưng bày ở nhà!

nói chung tgdd làm ăn thì củng có chi nhánh đáng hoàng có những chi nhánh mất nết lắm với bọn kĩ thuật chỉ biết sơ sơ 3 trò vặt

Các bác thấy mua ở nguyễn kim được không, thấy phục vụ cũng đc không biết hàng họ thế nào

theo cá nhân nhận thấy, chổ nào thì củng như nhau hết ... (chúng ta mà là họ: chúng ta củng cư xử thế mới có cơm mà ăn, công việc mà làm)

- hàng nhập từ hãng như nhau (không kể tuồng hàng vào -> tức trưởng chi nhánh ăn chia nên tuồng hàng vào bán khi xảy ra xự cố thì này nọ kia ...)
- bọn bán hàng cũng như chúng ta -> nhát việc, sợ liên luỵ ... cứ đẩy đẩy đưa đưa ...
- khi có kèo kiếm $ ăn được thì vẽ vời xa xăm ... ngược lại, lật kèo rất là nhanh

* chốt: khi xui thì cứ phản bát mạnh mẽ (ngôn từ lịch sự nhé hông là trả giá đấy) đòi này đòi nọ & đòi kia ... bọn chúng sẽ nhã ra thôi

** hãy chấp nhận sống chung với lũ đê (vì hông mua mấy chổ này thì mua ở đâu bây giờ!? củng như: đi ăn biết là thiếu vs an toàn thực phẩm đấy ... chã lẽ hông ăn!!! :eek:)

*** tránh việc so sánh với các nước bạn, họ ý thức rằng: "bồi thường (nói chung) tốn của công ty đâu ảnh hưởng đến họ"

:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

cái này đơn giản thôi, khi đi mua máy mới các bác tìm xem có anh em , bạn bè nào am hiểu về máy hoặc là thợ thì càng tốt , kéo họ đi cùng để họ kiểm tra hộ mình là ok
trời ạ mình đã nói máy mình là máy mới 100% nguyên seal chính mình mở ra mà, và cũng tự tay Acti máy, và mình kiểm tra rất kỹ khi cầm máy về máy ko hề bị gì, nhưng điều đáng nói sau 20 ngày thì nó vênh màn hình lên

Quan trọng mua hàng apple vào ngay Fpt mà mua. Nhà PP đó rồi mua thêm gói BH vàng là cỡ nào cũng đổi....chứ quy định là hàng nhập khẩu là ko đổi trả chỉ BH & chờ xử lý của nhà sx (Apple)
TGDĐ cũng là nhà phân phối của Apple bạn ah, nhưng nó ko bằng bọn FPT, mình hỏi nhân viên sup trên apple.com rồi nhân viên đó xác nhận tgdđ là nhà phân phối do apple chỉ định, nhưng người nhân viên đó ko giúp được mình vì nằm ngoài khu vực ông ấy có thể tác động được

Đến TT đó quậy tung chảo lên thôi .Còn không được nữa thì lấy nó về cho nó lên youtube: đập , đốt, ngâm nước... kiếm view lấy lại chút $ nào hay chút đó.

p/s: rút kinh nghiệm lần sau lên alibaba mua nhen

TGDĐ cũng là nhà phân phối của Apple bạn ah, nhưng nó ko bằng bọn FPT, mình hỏi nhân viên sup trên apple.com rồi nhân viên đó xác nhận tgdđ là nhà phân phối do apple chỉ định, nhưng người nhân viên đó ko giúp được mình vì nằm ngoài khu vực ông ấy có thể tác động được
mình thì thấy TGGD làm ăn uy tín nhất trong các hãng tư nhân.
bên TGDĐ đồng ý đổi máy mới cho mình rồi
@Trung_Peter bạn close giúp mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,405
172,492
Latest member
hiu1710