Thay mới Advanced Forum Statistics

YeahIWin.com

Banned
Reactions
18
MR
0.000

Cái này là của bên VMKer

Mình thấy nên THAY MỚI Advanced Forum Statistics

Cái của bên vmo hay vietmaker cho phép chọn số lượng topic hiển thị. Thấy vậy mới hay và tiện lợi chứ.

Chứ cái của bên mmo4vn mình ko chỉnh được số lượng hiển thị, nó show có 10 cái ah.

Anh em thấy sao?

Cái này là của bên VMKer

Mình thấy nên THAY MỚI Advanced Forum Statistics

Cái của bên vmo hay vietmaker cho phép chọn số lượng topic hiển thị. Thấy vậy mới hay và tiện lợi chứ.

Chứ cái của bên mmo4vn mình ko chỉnh được số lượng hiển thị, nó show có 10 cái ah.

Anh em thấy sao?

thay mới mà settings ko thay đổi thì cũng như thế chứ khác cái gì :|

Upvote 0
thay mới mà settings ko thay đổi thì cũng như thế chứ khác cái gì :|

có một cách đã nói ở trên rồi :|
còn một cách nữa là chuyển sang stats của ChangUonDyU :)). Nó có sẵn cái lựa chọn số bài viết đỡ khỏi thêm bớt :D

Upvote 0
Pác này nói j tui ko hiểu?
Ai dịch dùm với.

bác ấy bảo là thay mới mà cái cài đặt cho cái phần statics vẫn thế thì không khác gì như bây giờ :|

Lâu k dùng VBB chả biết cái này có đúng ko nữa :">

Edit template vietvbb_topstats_main. Tìm đoạn:
Code:
<span class="forumtitle"><a href="http://www.vietvbb.vn/up/hackdb.php?do=findrelease&productid=vietvbb_topstats_vb4" target="_blank">VietVBB - Advanced Forum Statistics</a></span>

Thêm đằng sau:
Code:
<select id="vietvbb_topstats_result"><option value="10">10</option><option value="20">20</option><option selected="selected" value="30">30</option><option value="40">40</option><option value="50">50</option></select>

Last edited by a moderator:
Upvote 0
mmo4vn đang dùng cái của vietvbb còn bên đó là của ChangUonDyU

Upvote 0
bác ấy bảo là thay mới mà cái cài đặt cho cái phần statics vẫn thế thì không khác gì như bây giờ :|

Lâu k dùng VBB chả biết cái này có đúng ko nữa :">

Edit template vietvbb_topstats_main. Tìm đoạn:
Code:
<span class="forumtitle"><a href="http://www.vietvbb.vn/up/hackdb.php?do=findrelease&productid=vietvbb_topstats_vb4" target="_blank">VietVBB - Advanced Forum Statistics</a></span>

Thêm đằng sau:
Code:
<select id="vietvbb_topstats_result"><option value="10">10</option><option value="20">20</option><option selected="selected" value="30">30</option><option value="40">40</option><option value="50">50</option></select>

hàng của vietvbb mình nhớ là đâu cần thêm code gì :| có cái form, điền 10, 15, 20, 25 là lựa chọn được :-w

Upvote 0
hàng của vietvbb mình nhớ là đâu cần thêm code gì :| có cái form, điền 10, 15, 20, 25 là lựa chọn được :-w

cái đấy hình như cho ChangUonDyU thì phải :|

Upvote 0
Chào các bạn,

Mình đã Update lên 15 Topic. Hy vọng sẽ đủ để các bạn dễ dàng theo dõi hơn.

BQT MMO4VN
Thân

Upvote 0
hum nay pác shin rãnh lên giải quyết hết các ý kiến đóng góp nhỉ :D

Upvote 0
NHìn Forum bây giờ khá hơn hẳn. Ý kiến này hay!

Upvote 0
NHìn Forum bây giờ khá hơn hẳn. Ý kiến này hay!
mình thấy cũng bình thường có gì khác đâu chỉ có kéo dài khung top

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,783
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week