Thật sự thất vọng với bkav pro!

Từ lâu đã gét thằng BK cùi rồi, dùng thì nặng, trial ko cho, quét thì lâu, nhận dạng thì lớm, tiền thì đắt :|

CÓ LẼ LÀ 1 CHUỖI NHỮNG SỰ thất bại trong mmo của t!
sau việc ăn scam liên tiếp
mất tiền những trò đỏ đen
hôm nay t lại bị hack tất cả các tài khoản lr,jss,ui,yh
nhưg giờ chỉ có thể lấy lại yh vs ui!
từ lúc quyết định mua bkav làm vệ sĩ cho mình thì t đặt hết niềm tin vào nó,vào web cảnh báo gì cũng làm theo,sau sự việc hôm nay thật sự thất vọng!
quét thì chả có virus gì,gọi lên nó thì nó nói máy tính vẫn ỗn,thú thật lúc trc mmo thì chỉ xài đóng băng,xui nỗi mới cài bkav thì bị lần đầu tiên hack!
chỉ lần mở băng là để setup bkav,nó làm ăn như vậy khuyên ae đừng bỏ 299k cho nó làm gì:) thà lấy cho ăn xin con sướng hơn

Ai nghèo xài : MS Essential.
Ai có tí của ăn của để nên xài KIS,Bit Defender,...

nói cung sài thì sai KIS với BIT hai cái này hàng ngon lại không tốn tiền ;))

haiz .đã bảo người cảnh báo bkav hàng lởm vẫn thích xài. người ta cứ nói sao mọi người nghĩ hàng VN là lởm. sự thật là nó cực kì lởm. chạy thì lag cả máy. xài avira free còn an toàn hơn gấp 10 lần . từ xưa giờ m vẫn xài avira free và chưa bao giờ bị keylog

mình khuyên k nên xài mse , avast . diệt đc vài con

Last edited by a moderator:
Bkav, hồi mới mua máy khởi động lên là có hình ông bác sĩ chạy, nghe tiếng tit......tit thật là thích.
Diệt xong được mấy ngàn con, hí hửng
Bữa sau khởi động máy mãi ko được :(
Ôi....bkav

khuyên bạn nên dùng Avast đi, chạy nhẹ và ngon lắm, lại free nữa đó

Xài Microsoft SEcurity củng ok lắm chứ free nhẹ lại của anh microsoft :binhsua03:

Vẫn trung thành vs MSE nhẹ nhàng như đẩy xe hàng

Hôi năm lớp 6,7 toàn ra net down games, films về virus đầy máy. Lôi Bkav ra quét nó die mẹ win. Thế là phải cài lại win @-)

Bkav, hồi mới mua máy khởi động lên là có hình ông bác sĩ chạy, nghe tiếng tit......tit thật là thích.
Diệt xong được mấy ngàn con, hí hửng
Bữa sau khởi động máy mãi ko được :(
Ôi....bkav

Mình hồi trước cũng đã 1 lần thích .... và sau này éo bao giờ thích nữa :mad: :binhsua08:

Giờ này mới kêu ca thì vô ích, thằng BKAV là thằng nhái công nghệ mà, vớ va vớ vẩn, chỉ đc cái chém bão thôi

hehe em nghỉ chơi với BKAV cách đây 6 năm rồi, hồi còn con nít thik BKAV lắm, quét lúc nào cũng 1 nùi virus (bèo cũng 100 con 1 lần quét mà quét đi quét lại vẫn còn có khi nhiều hơn) nghe thik cả tai (mặc dù thực sự máy chẳng có con nào). Nhưng giờ em đã lớn nên em quyết định nghỉ chơi với anh Quảng nổ mặc dù cũng muốn người Việt ủng hộ hàng Việt nhưng chất lượng của nó không cho phép điều đó.

Vote cho bác này =)), giống mình rứa thế ko bít :)), mà nó quét đi quét lại mà vẫn có virus thì virus đó chưa diệt đc tận gốc đó cậu , chứ ko phải thực sự máy chẳng có con nào =)).

Bkav xưa giờ chỉ diệt ruồi, diệt gián và muỗi thôi mà :m190:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week