• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

thật sự mình không hiểu mong mod giải thích cám ơn

Status
Not open for further replies.

upanh

Banned
Reactions
0
MR
0.000

chả hiểu sao còn ai nói fake vào acc mình nhé
shenvn1 pas 123qwe

clone acc còn thách mod ban - chửi bới ầm ĩ - ban là đúng - cái lí do kia có thể chấp nhận được tại vì thằng này cũng ra gì :m190:
MOD cũng là người - thách thức MOD tới giới hạn thì vậy thôi! - Lí do bị ban kia có thể chấp nhận được

Upvote 0
lại là boyswat .Nể cái bác này nhất mmo.Ngày trước bị cóc pro vô chửi như chửi "cún" nhưng vẫn trụ lại yên bình.Sau đấy baned chatbox thằng nào đấy rồi bị baned vài ngày vẫn cứ tiếp tục làm mod.Bài viết của mình sai box.Thực ra chưa rõ box nào.Vì không phải bán nên không đưa qua box bên kia được.Hỏi cái giá bị delete luôn.Chẳng thèm move.Chắc chỉ biết dùng chức năng delete của mod.Cũng như chức năng baned never cùng với "auto" chửi mem bị ban.

Upvote 0
clone acc còn thách mod ban - chửi bới ầm ĩ - ban là đúng - cái lí do kia có thể chấp nhận được tại vì thằng này cũng ra gì :m190:
MOD cũng là người - thách thức MOD tới giới hạn thì vậy thôi! - Lí do bị ban kia có thể chấp nhận được
Ơ thế MOD này cũng chẳng ra gì thì ko bị gì à??hohohho

Upvote 0
bác nào nói mình thách thức đúng r` mình phải thách thôi vì sao ư ? vì cấm mình k đc nói từ " SCAMMER " trên chat box nói thế bị gì ? đâu phải riêng 1 mình mình chat box mà nhìu ng` cùng lúc bị band vs mình chứ k riêng gì mình nuh7ng mình F5 web lại thì thấy câu này k hợp lý mình reg Acc để post thì lại bị band ? rồi lại tiếp tục bị band reg acc bị band đến khi giờ chắc nhìu ng` c.m nên mới k band cứ nhìn vào page 1 mình post bị band k thương tiếc vì lý do gì ?

Upvote 0
Ơ thế MOD này cũng chẳng ra gì thì ko bị gì à??hohohho

Phải có lửa mới có khói chứ - ở đâu ra khang khang tự nhiên MOD đi chửi à hohohho

Upvote 0
bác nào nói mình thách thức đúng r` mình phải thách thôi vì sao ư ? vì cấm mình k đc nói từ " SCAMMER " trên chat box nói thế bị gì ? đâu phải riêng 1 mình mình chat box mà nhìu ng` cùng lúc bị band vs mình chứ k riêng gì mình nuh7ng mình F5 web lại thì thấy câu này k hợp lý mình reg Acc để post thì lại bị band ? rồi lại tiếp tục bị band reg acc bị band đến khi giờ chắc nhìu ng` c.m nên mới k band cứ nhìn vào page 1 mình post bị band k thương tiếc vì lý do gì ?
Bác sai rõ ràng.Nói từ scammer làm gì cho tủi thân bạn ấy...Banned là đúng rồi.Đừng cãi nữa haha

Upvote 0
Phải có lửa mới có khói chứ - ở đâu ra khang khang tự nhiên MOD đi chửi à hohohho
thế lửa như thế nào bảo hắn tháo band mấy ng` cùng bị band với mình vào xem :) tự dưng binh t`h takhanhlinh cấm mọi ng` nói từ SCAMMER ? là gì mà cấm ? mod ? okie cấm ? luật nào cấm ? luật diển đàn okie cấm nó nằm chổ nào mình tìm ko ra !
nếu band vì từ scammer thì vào reporst scammer mà band cho đả tay :) việc gì chat box 1 th` rên la vì bị scam 10$ đc mọi ng` bảo nó từng đi scam bị scam lại là đáng thì bị band lại có tội ? k thách thức mod band thì làm gì năn nỉ van xin anh ơi đừng band em em lở miệng nói từ SCAMMER anh bỏ qua cho e nhé ? như thế à ? hay thế nào bác iphone4s lên tiếng cho e mở rộng tầm mắt để sau này e chat box ko phạm tội như thế để nhận đc câu MOTHER F U C K

Upvote 0
cậu đừng nói tóm tắt , cậu nhớ ai cũng bị ban thì bảo mình để vào xác nhận, nóng tính ko phải là cách giải quyết tốt đẹp!

Upvote 0
cứ xem thời gian thành viên onl lúc chiều band 1 lần 4-5 ng` sao mình nhớ k nói tóm tắt thì send yahoo mình kể cho nghe :) đơn giản như thế mà thế sao bác mod band mình k vào thanh minh mà cậu phải vào ? bác ý làm đúng hay sai ? nếu sai chắc vào c.m r` vì làm đúng nên việc gì c.m :D à mà cứ nhìn vào 2 pic từ lúc 2pic này nổi lên acc này k bị band nửa ? củng hay đấy :) cảm ơn anh ý

Upvote 0
theo mình biết thì boy không phải người làm việc không có lí do. có thể những từ boy dùng với nhiều người là hơi nặng, mất tư cách mod nhưng nói thật, trên sb các bác ko dùng từ đó bao giờ à, nhiều đấy chứ, nên mình cảm thấy, nói 1 từ như thế, nhất là khi đang ức chế là một chuyện bình thường, mod cũng là con người, nói hơi bậy cũng không phải chuyện làm quá lên như thế. lỗi của boy có lẽ là chưa ghi rõ lí do cho bạn và mọi người hiểu thôi. Chiều mình ko có mặt nên ko rõ, nhưng buổi tối nay, ruby ban bạn thì mình hoàn toàn đồng ý, lên sb nói bậy bạ, ban rồi lại clone lên nói bậy, thách thức mọi người, riêng tối nay, mình hoàn toàn đồng ý việc bạn bị ban liên tục

Upvote 0
các member khác yêu cầu ko vào topic để spam nữa , cảnh cáo lần 1 nếu sau bai viết này sẽ bị del, cảnh cáo lần 2 ban nick 3 ngày cảnh cáo nếu tiếp tục.!!!!
Chỉ mình và chủ topic nói chuyện và các mod va người có liên quan vào nói chuyện miễn chém gió quăng gạch ở đây !

Upvote 0
:binhsua144:ban là đúng nhưng mình nghĩ ko được dùng từ xúc phạm đến cha - mẹ (vì họ ko liên quan ji ở đây:binhsua122:) mà là MOD mới đáng nói
vậy mod cũng đã phạm RULE rồi còn ji :binhsua113:
em hơi bị bức xúc :binhsua115:

:binhsua123: em post sao có 1' sau khi có lệnh của sếp . . .đừng chém e tội nghiệp!

Last edited by a moderator:
Upvote 0
nói tóm lại tại sao người gây án không ra mặt để giải thích nguyên nhân đi nhỉ , cứ nói thẳng ra nguyên nhân banned là đc rồi , cớ gì cứ để topic lên tới trang 7 rồi mọi người cãi vã nhau thế , ai làm thì ra mặt giải quyết cho êm đẹp đi

Upvote 0
@Meizu mình cảm nhận cậu chưa hiểu vấn đề, cậu chưa có kinh nghiệm quản lý và xử lý mọi công việc
Mình sẽ nói lý do tại sao mem ko nên vào đây nói
thứ nhất topic lập ra : chủ topic muốn gì ? muốn ở ai ? các cậu có giúp được ko ? các cậu ko giúp được mà làm lên đến page 6 lẽ ra là page 9 10 nhưng mình đã xóa đi bớt vi những cái đó ko giúp gì cho mình nhiều
Cậu ko thấy là có những thanh viên cứ xem topic này để đá đểu nhau sao ? như vậy cậu thay hay sao ? topic sẽ ko đi đến đâu nên topic chỉ có thể cho mod và những người liên quan giải quyết cậu vào 1 thêm mắm thêm muối mà công việc ngày càng rắc rối mod phải lật nhiêu trang để theo dõi thật rất bực mình .

Con việc chủ topic mình đã xử lý, còn việc xử lý mod đã ban nick cậu ấy mình sẽ nói chuyện với BQT để đưa ra hình phạt đích đáng
Thân

Upvote 0
Tối mai BQT sẽ đưa ra quyết định cuối cùng.

Thanks.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,006
171,058
Latest member
bertatl