• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

thật sự mình không hiểu mong mod giải thích cám ơn

Status
Not open for further replies.

upanh

Banned
Reactions
0
MR
0.000

chả hiểu sao còn ai nói fake vào acc mình nhé
shenvn1 pas 123qwe

tổng cộng các nick ghi đầu post còn thêm 2-3 nick ai cần để lại yahoo tớ đưa cho log ko mod xóa mất bằng chứng :)

Upvote 0
lâu lâu forum có vài đứa lì, các mod làm việc cũng mệt @@!

Upvote 0
Bựa cho MOD này quá, cho dù người ta có là ai và sai thế nào đi nữa thì cũng nên tỏ ra mình là một người trong Ban Quản Trị (Điều Hành) diễn đàn. Nếu bạn làm như vậy có khác gì với những loại khác, không phải có quyền mà muốn làm thế nào thì làm đâu :(

Upvote 0
tổng cộng các nick ghi đầu post còn thêm 2-3 nick ai cần để lại yahoo tớ đưa cho log ko mod xóa mất bằng chứng :)
mình biết rõ ai ban nick cậu, nhưng cậu cho mình xem lý do vì sạo cậu bị ban nick ? ko có tự dưng mà mod ban nick rồi ghi vào cái từ đó!

Upvote 0
mình biết rõ ai ban nick cậu, nhưng cậu cho mình xem lý do vì sạo cậu bị ban nick ? ko có tự dưng mà mod ban nick rồi ghi vào cái từ đó!

Với bất cứ lý do gì mod ban có quyền ghi câu đó sao bạn :) . Mình cũng ko biết lý do gì MOD ban nhưng ghi như thế thật sự phản cảm cậu àh

Upvote 0
thế lý do là gì mod show ra cho mọi ng` xem :) cám ơn
mình onl muộn ko rõ việc gì xảy ra, nhưng mình thấy rõ 1 list dài nick cậu bị ban và có câu phản cảm lý do ban như vậy
Minh chắc chắn nếu cậu có lam gì đó mới dc boyswat tặng cho câu đó !

Upvote 0
có chứng kiến và hiểu chút thế này: chú shen đía cô takhanhlinh scam rồi bị người ta scam xong rên. và làm ầm ĩ box chát. nói chung là spam :)). Xong rồi bị ban. reg tiếp. và cứ thế chú mod boy cho lí do: mtf =))~

Upvote 0
có chứng kiến và hiểu chút thế này: chú shen đía cô takhanhlinh scam rồi bị người ta scam xong rên. và làm ầm ĩ box chát. nói chung là spam :)). Xong rồi bị ban. reg tiếp. và cứ thế chú mod boy cho lí do: mtf =))~

Ôi đời, sao ko ban IP luôn cho lành việc gì phải phun châu nhả ngọc như vậy

Upvote 0
mình onl muộn ko rõ việc gì xảy ra, nhưng mình thấy rõ 1 list dài nick cậu bị ban và có câu phản cảm lý do ban như vậy
Minh chắc chắn nếu cậu có lam gì đó mới dc boyswat tặng cho câu đó !
- sao k để lại lý do làm gì :-?? bảo mình spam k đc nói câu scammer luật nào ra lệh k đc nói câu scammer trên chat box
1 ng` bị lừa 10$ có thể rên la , vì bị scam? cậu ấy tr' đây đi scam ng` ta ng` ta rên la đấy có ai để ý k ? mình nói đúng hay sai 4-5 ng` trên chat box lúc đó bị band với mình hiểu rỏ ? họ củng bị band chung với mình chắc h ko vao đc diển đàn , mình bị band vì tội spam ? spam vì cái gì? spam vớ vẩn ? spam vì chả có ý nghỉa ? hay là 4-5 ng` bảo mình nói đúng sự thật nên bị band k lý do ? rồi mình reg acc để pót lại bị band reg lại bị bị lại reg rồi bảo mình clone nếu k bị band sao mình lại clone ? nếu k clone sao mình post đc bài nhìn bài mình post đi 1 bài viết bị band ngay vì lý do gì ? clone ? clone vì cái gì ?

Upvote 0
chú shen cũng rảnh :)). lập xong vào bảo là mod baned đi :)). tổng công tới 6-7 cái gì đó nhỉ :)).
Nói chung là tiêu mod boy rồi :)). mtf =))~.

Upvote 0
Mình cũng làm mod trên 1 số diễn đàn, và cũng biết Mod chịu rất nhiều áp lực, nhưng dùng câu đó với mem thì ko xứng làm MOD

Upvote 0
hóng tiếp thối coi có gì hot =))

Upvote 0
- sao k để lại lý do làm gì :-?? bảo mình spam k đc nói câu scammer luật nào ra lệh k đc nói câu scammer trên chat box
1 ng` bị lừa 10$ có thể rên la , vì bị scam? cậu ấy tr' đây đi scam ng` ta ng` ta rên la đấy có ai để ý k ? mình nói đúng hay sai 4-5 ng` trên chat box lúc đó bị band với mình hiểu rỏ ? họ củng bị band chung với mình chắc h ko vao đc diển đàn , mình bị band vì tội spam ? spam vì cái gì? spam vớ vẩn ? spam vì chả có ý nghỉa ? hay là 4-5 ng` bảo mình nói đúng sự thật nên bị band k lý do ? rồi mình reg acc để pót lại bị band reg lại bị bị lại reg rồi bảo mình clone nếu k bị band sao mình lại clone ? nếu k clone sao mình post đc bài nhìn bài mình post đi 1 bài viết bị band ngay vì lý do gì ? clone ? clone vì cái gì ?
cậu vui lòng kể tỉ mỉ cho mình đoạn chát trên sb và những ai có mặt lúc đó giùm mình
cảm ơn

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,011
171,063
Latest member
2Brnot2B