Ask Thất nghiệp có ai nhận em kiếm tiền online với

Status
Not open for further replies.

HaiTran

Verified
Reactions
130
MR
0.039
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện em đang thất nghiệp rảnh rỗi , siêng onl , cần cù :( , có bác nào kéo em theo kiếm tiền online với em xin cảm ơn . Yahoo - skype : haitran.it92

Bác thử bắt đầu với việc gõ captcha xem, thấy newbie đa số bắt đầu = nghế ấy

Hiện em đang thất nghiệp rảnh rỗi , siêng onl , cần cù :( , có bác nào kéo em theo kiếm tiền online với em xin cảm ơn . Yahoo - skype : haitran.it92
:D bác thớt nhiu tuổi rồi:oops: ẹp trai củ bự ko:oops:

Google là mẹ thành công :)

Em capcha 1 thời rồi , nhưng từ khi biết các thể loại nghe nói như offer , review , ptc thì có vẻ khả thi hơn .... bác kia bảo google nhưng em tôn trọng người đi trước họ có kinh nghiệm chia sẻ hơn :D

vãi cả heo - mình bất chấp phan nhau đi heo :rolleyes:
:D cứ tập xác định là hot boy, củ bự là Heo bất chấp hết:D

hot boy củ k bự - củ bự thì k hot boy heo thích phan loại nào hơn o_O
:mad: thích cả 2: vừa đẹp trai- vừa củ bự :D

Capt thôi capt thôi :D

:mad: thích cả 2: vừa đẹp trai- vừa củ bự :D
với chiều dài khi “nghỉ ngơi” lên tới 22,86cm (gấp đôi con số thống kê trung bình đối với phái mạnh là 7,62 cm- 10,16cm) và lúc “hùng dũng” đạt 34,29cm. liệu rằng heo có thích :oops:

Mấy bác nói capt cho e hỏi là hiện tại mấy bác vẫn đang capt hay là đã qua 1 thời capt rồi :|

ko biết thớt muốn một ngày bao nhiêu $ nhỉ:D

Em capcha 1 thời rồi , nhưng từ khi biết các thể loại nghe nói như offer , review , ptc thì có vẻ khả thi hơn .... bác kia bảo google nhưng em tôn trọng người đi trước họ có kinh nghiệm chia sẻ hơn :D
Mấy cái đó giờ nát sạch rồi . Giờ chĩ có capcha là thịnh thôi cậu à

ko biết thớt muốn một ngày bao nhiêu $ nhỉ:D
Nếu được 1 ngày em muốn tầm khoảng 3$ , ko cap nhé :D

công việc của mình thì tháng đầu tiên mình dảm bao cho bạn là 20 tới 40$ thôi còn sau này thì sẽ tăng lên hay khhong6 là do bạn nữa có thể là 1k$ cũng có .nhưng thời gian thì chắc cũng không phải làm nhiều đâu. còn mới đầu 3$ thì mình bó tay:D

Nếu được 1 ngày em muốn tầm khoảng 3$ , ko cap nhé :D

Ngày 3$ gõ cap đi cho nhanh :eek::eek: kiếm cái khác thì tham vọng cao zô :p

P/s: Làm off hiện nay thì mấy admin kỵ newbie lắm.. chịu khó mày mò trước đi rồi làm........ :confused: còn ko chỉ còn cách có vốn tầm 600k mục tuyển ref vào group j j kia kìa.. chịu khó thì có thể 5 10$ 1 ngày :)

Last edited:
công việc của mình thì tháng đầu tiên mình dảm bao cho bạn là 20 tới 40$ thôi còn sau này thì sẽ tăng lên hay khhong6 là do bạn nữa có thể là 1k$ cũng có .nhưng thời gian thì chắc cũng không phải làm nhiều đâu. còn mới đầu 3$ thì mình bó tay:D
Nếu chịu khó từ từ thì em vẫn chấp nhận :D , vậy anh chỉ dạy em nhé . em muốn làm !

Ngày 3$ gõ cap đi cho nhanh :eek::eek: kiếm cái khác thì tham vọng cao zô :p

P/s: Làm off hiện nay thì mấy admin kỵ newbie lắm.. chịu khó mày mò trước đi rồi làm........ :confused: còn ko chỉ còn cách có vốn tầm 700k đổ lên thì mới lon ton kiếm đc $ nhanh...
700k làm gì thế bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back