[Thảo luận]Ý tưởng kinh doanh mới và liều lĩnh !!!! Cần tìm ACE lập group cùng tiến :D

Tiếp tục tìm huynh đệ nào !!!!

ý tưởng bạn khả thi nhưng bạn phải thuần thục pts đi,ở đây là khách đi qua,nta cần tốc độ,tui cũng có học đc sơ sơ lâu ko làm lại quên,nên làm liên tục và học hỏi nhìu
chúc bạn thành cộng!

ý tưởng bạn khả thi nhưng bạn phải thuần thục pts đi,ở đây là khách đi qua,nta cần tốc độ,tui cũng có học đc sơ sơ lâu ko làm lại quên,nên làm liên tục và học hỏi nhìu
chúc bạn thành cộng!
Uhm thanks cậu :) mình làm cũng khá nhanh với lại nếu cắt ghep hình mà có thêm tấm mùng xanh làm nền nữa thì dùng công cụ xóa nền là đỡ rất nhiều thời gian :D
tớ có làm mấy mẫu ở đây hầu hết làm chừng 3 -> 5 phút thôi :D cậu cho ý kiến nhé :) ( tuy nhiên mình làm hơi ẩu có mấy lỗi cũng ko thèm sửa tại vì làm đại thôi ) :p

http://mmo4me.com/threads/giai-tri-bau-chon-hot-boy-nao-d.161757/

mà mình nghĩ ps thì tay nghề cao thế cung cấp ở đâu haivl à :p
Hi không cần bạn à :) chỉ cần một người trong nhóm biết photoshop là đủ rồi !!! Trong nhóm 3 người anh này là rảnh nhất ngồi một chỗ chỉ shop với shet thôi nhưng bù lại cực nhất khi chỉnh hình cho khách !!!! Còn lại là người đứng chụp ảnh - người đi thâu khách !!!! Tuy là chỗ ngồi sẽ di động nhưng mỗi lần đến địa điểm thì phải dựng một góc để cái anh photoshop anh ngồi cũng như dựng một số đạo cụ một chỗ thôi :) Mình cho ví dụ công viên gần chợ bến thành ( tên gì quên rồi ), bên đó có nhiều bạn trẻ buổi sáng hay tụ họp quanh mấy ông tây học tiếng anh !!!! Người mời khách dẻo miệng sài mấy câu chào hỏi anh ngữ là mời chào được liền :p ( vì có khách nươc ngoài ở đó nên sinh viên cũng tự tin hơn chút không thì dụ tây người ta thích lạ và dễ gần :) ) xong đến anh chụp ảnh làm việc + anh ps làm việc hệ thống cơ bản là vậy !!!! Vị trí sẽ linh động nhưng chủ yếu là những nơi đông người và phù hợp hoàn cảnh ( địa điểm là do nhóm bàn bạc và mình cũng đã tự khảo sat một số nơi khu vực thành phố cho các bạn tham khảo :) ). Bạn @losslala mà kết hợp là nhóm mình đủ người rồi đấy bạn thấy sao :). Bạn không cần biết tiếng Anh cũng được , bạn có thể làm hậu cảnh dăng vải nền + chụp ảnh hoặc mời khách trong nước thôi :p ( việc mời khách sẽ thay nhau người mệt nghỉ người làm nói chung là việc đều nhau :D )

Đang xách laptop dạo. Và mưa rào 1 cái. Đi cả 1 đống laptop :D
À mình đã dự tính rồi, trong nhóm có một thằng kỹ thuật nhé -_- không để chuyện đó xảy ra đâu!!!! Còn nữa bạn nghĩ làm cách nào vận chuyển máy móc đến địa điểm o_O Đương nhiên phía trên mình có nói cần có những kỹ thuật đặc biệt là có ý của nó :D!!! Hơn nữa dạo là khi ta đến các địa điểm còn đâu khi đóng quân ta sẽ đóng trạm và đồ đạc cố định bạn ạ :D có thể thu xếp một cách nhanh nhất và nếu có thiên thời địa lợi nữa thì tuyện cú mèo :) Cám ơn đã đóng góp ý kiến :)

ok
Hi không cần bạn à :) chỉ cần một người trong nhóm biết photoshop là đủ rồi !!! Trong nhóm 3 người anh này là rảnh nhất ngồi một chỗ chỉ shop với shet thôi nhưng bù lại cực nhất khi chỉnh hình cho khách !!!! Còn lại là người đứng chụp ảnh - người đi thâu khách !!!! Tuy là chỗ ngồi sẽ di động nhưng mỗi lần đến địa điểm thì phải dựng một góc để cái anh photoshop anh ngồi cũng như dựng một số đạo cụ một chỗ thôi :) Mình cho ví dụ công viên gần chợ bến thành ( tên gì quên rồi ), bên đó có nhiều bạn trẻ buổi sáng hay tụ họp quanh mấy ông tây học tiếng anh !!!! Người mời khách dẻo miệng sài mấy câu chào hỏi anh ngữ là mời chào được liền :p ( vì có khách nươc ngoài ở đó nên sinh viên cũng tự tin hơn chút không thì dụ tây người ta thích lạ và dễ gần :) ) xong đến anh chụp ảnh làm việc + anh ps làm việc hệ thống cơ bản là vậy !!!! Vị trí sẽ linh động nhưng chủ yếu là những nơi đông người và phù hợp hoàn cảnh ( địa điểm là do nhóm bàn bạc và mình cũng đã tự khảo sat một số nơi khu vực thành phố cho các bạn tham khảo :) ). Bạn @losslala mà kết hợp là nhóm mình đủ người rồi đấy bạn thấy sao :). Bạn không cần biết tiếng Anh cũng được , bạn có thể làm hậu cảnh dăng vải nền + chụp ảnh hoặc mời khách trong nước thôi :p ( việc mời khách sẽ thay nhau người mệt nghỉ người làm nói chung là việc đều nhau :D )
cho tớ vào hội với yahoo ở bên

ý tưởng thì hay mà trình mình ko tới
Làm dc cái avarta đã thấy mệt rồi

ý tưởng thì hay mà trình mình ko tới
Làm dc cái avarta đã thấy mệt rồi

Vậy cũng ổn rồi bro :) bạn có thể phụ anh photoshop khi anh này bận việc cá nhân còn lại bạn có thể đứng chân chụp hình dăng nền hoặc kéo khách :). Trình photoshop thế này cũng tạm rồi có thể tập luyện thêm mà :) rất vui nếu được hợp tác :)

tớ ps thì ok nguồn thì all nhưng pr thì hơi gà đó :p
Uhm rất vui được hợp tác nhưng mà phải dành thời gian để mình ban giao công việc nhé -_- pm không thấy trả lời -_- . Mình đang ở bên ngoài nên chiều cậu rảnh thì tớ pm nhé :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,868
172,943
Latest member
kenbro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back