[Thảo luận] Xin các cao nhân chỉ dạy cách troll hàng xóm

Nhà em còn có trẻ nhỏ cơ, đêm thì nó hát ầm ầm, ngày thì thêm con khọm già mẹ của nó bế cháu đi ăn bột rong quanh xóm còn bấm thử chuông nhà em cho cháu nó nghịch để ăn, mất dạy vãi. Nhà em cũng có trẻ nhỏ, nhiều khi ru mãi nó mới ngủ, thì con khọm già nó bấm cho chuông kêu Kính Kong ngoài cổng, điên hết cả người
nếu bác có điều kiện thì em nghĩ nên cắt luôn cái chuông (ai tới thì gọi điện) + thiết kế 1 phòng cách âm (như phòng karaoke) cho trẻ.

nếu bác có điều kiện thì em nghĩ nên cắt luôn cái chuông (ai tới thì gọi điện) + thiết kế 1 phòng cách âm (như phòng karaoke) cho trẻ.
Cũng tốn kém đó ạ, em sẽ cố gắng làm cái phòng cách âm như lời bác ạ. Còn cái vụ cắt chuông chắc khó, vì sân nhà em rộng, hơi khó gọi nếu ko dùng chuông, mà nếu ai tới cũng phải gọi điện thì cũng phiền cho họ :(

Bác về quê hỏi kiếm ít lá han, hoặc quả mắt mèo, xát vào cổng, cửa hay song cửa sổ nhà nó, đảm bảo chạm vào là gãi rách da thịt luôn. Nhớ mang găng tay nha bác

Mình có 1 cách rất hiệu quả, đã từng làm vài đứa chết khiếp. Bạn mua 1 cái camera wifi 360 loại mới ra có loa mà bạn ngồi ở trong phòng nói ra đó được. Cửa nhà bạn có nhiều dây leo, bạn lén lắp vào và ngụy trang cẩn thận. Rồi giữa đêm khuya nó về, cậu thì thầm gọi tên nó, giọng thì thầm giữa đêm nghe ghê lắm. Đảm bảo chỉ có...ra quần. Nhớ lắp thẻ nhớ rồi lấy video lên đây cho anh em coi :D:D:D
Em thấy đa số có men thì không sợ ma cỏ gì đâu bác à..điển hình như em đây này, bình thường về khuya còn hơi rùng mình chứ trong người mà có tí men rồi thì chả sợ gì nữa cả :popo_ah::popo_ah:
- canh nhà nó đi đâu, đổ keo 502 vào ổ khóa cổng hoặc cửa
- mua 1 hôp bao cao su, canh bữa nào thằng chồng đi nhậu về, chờ nhà nó đóng cửa xong quăng qua hiên nhà nó. Làm đi làm lại vài lần đến khi nghe bên đó có tiếng chửi lộn thì thôi.
Ác quá nha:popo_baffle::popo_baffle:đọc cười xĩu, mà công nhận bác nghĩ ra được hay thật, phù hợp với hoàn cảnh này

Last edited:
- canh nhà nó đi đâu, đổ keo 502 vào ổ khóa cổng hoặc cửa
- mua 1 hôp bao cao su, canh bữa nào thằng chồng đi nhậu về, chờ nhà nó đóng cửa xong quăng qua hiên nhà nó. Làm đi làm lại vài lần đến khi nghe bên đó có tiếng chửi lộn thì thôi.
cách này truất vl bác, lục đục bên trong :);)

Sao thread bày cách phá người khác toàn các mod comment trên đầu thế này :eek:
quan ngại sâu sắc

Sao thread bày cách phá người khác toàn các mod comment trên đầu thế này :eek:
quan ngại sâu sắc
Vì thằng đó nó đáng bị như thế bác ạ, :D:D:D

Kiếm Loa to hơn mở từ sáng đến tối

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,536
170,632