[Thảo luận] Xin các cao nhân chỉ dạy cách troll hàng xóm

lunarlight

Verified
Reactions
508
MR
0.001
Trong khu phố em có 1 nhà nó rất bựa. Nhà này có 5 người, 1 bà già, 2 vợ chồng và 3 đứa trẻ. Cả xóm em ghét. Xui xẻo là nhà em lại giáp vách nhà nó mới đau ạ

Nó thường xuyên bật loa hát karaoke tới 11h đêm, mức loa mà em ngồi trong phòng mà rung kính cửa sổ là các bác hiểu cỡ nào. Có kiến nghị lên tổ trưởng tổ dân phố xuống nhắc nhở mấy lần, xong đâu rồi lại để đó. Nó vẫn nhảy nhót ầm ầm ko coi ai ra gì

Những hôm buổi tối yên ổn thì thằng chồng nó đi nhậu nhẹt đâu tới tầm 3,4h sáng về gọi ầm ầm, ko hiểu tại sao nó ko mang chìa khóa, hay say quá ko mở dc thì em ko rõ, cứ đứng đó gọi mụ già dậy mở cửa, gọi mãi tầng 1 ko dc nó đu lên rào khung nhà em, bò lên hướng lan can tầng 2, đập cửa sổ nhà nó ( Nhà em rào khung inox kín nên nó đu ở ngoài lan can tầng 2 gọi vọng vào nhà nó ). Sau nhiều lần ức chế, em đã trồng cây hoa hồng leo vào sát rào cho cây leo toàn bộ phía rào trước, nó nhậu về bám vào leo lên bị gai cào thấy tía nó, nên dạo này ko dám leo lên chỉ đứng dưới gọi, nhưng cũng làm em mất ngủ ( nó gọi to lắm )

Mụ già nhà nó cũng chả phải dạng vừa, đi buôn dưa lê khắp nơi. Trước mặt người này nói 1 kiểu, đằng sau nói kiểu khác, toàn dựng chuyện đi buôn khiến nhiều người ức chế

Mụ già đó lại thêm tật ăn cắp vặt. Mà cứ nhà ai xổng cửa là xông vào nhà buôn chuyện để chôm chỉa, toàn phải canh và đi theo để ý nó, ko thế nào cũng mất cắp. Nhà em cũng bị nó lấy mấy lần, có 1 lần bắt dc tại chỗ thì nó lại bảo là tại nó xin món đồ đó rồi mà chắc nó nói nhỏ nên mình ko nghe thấy thôi. Lươn lẹo vậy đấy nên nhà em lúc nào cũng khóa cổng 24/24

Còn rất nhiều ức chế, mà liệt kê chắc cũng ko hết dc, ko biết có cao nhân nào giúp em cách troll nó kín kín để nó ko biết mà mình dc hả giận ko?

Em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ = 1 like ạ

Mình có 1 cách rất hiệu quả, đã từng làm vài đứa chết khiếp. Bạn mua 1 cái camera wifi 360 loại mới ra có loa mà bạn ngồi ở trong phòng nói ra đó được. Cửa nhà bạn có nhiều dây leo, bạn lén lắp vào và ngụy trang cẩn thận. Rồi giữa đêm khuya nó về, cậu thì thầm gọi tên nó, giọng thì thầm giữa đêm nghe ghê lắm. Đảm bảo chỉ có...ra quần. Nhớ lắp thẻ nhớ rồi lấy video lên đây cho anh em coi :D:D:D

Trường hợp của bác rất nan giải,công phu thì dùng prank ( search ytb ) để hù thằng chồng về khuya,có thể chơi lại nó bằng cách của nó đó là đứng trước nhà nó gọi thật to,còn cái mụ già buôn dưa lê vs ăn cắp vặt bác có thể dụ nó vào nhà tìm cách bày biện vài món rồi vu cho tội ăn cắp đóng cửa lại dọa báo ông can,tởn tới già ! Còn vụ karaoke thì hóng cao nhân vì nó rất nan giải !

Em thấy vụ karaoke là dễ nhất đấy ạ, bác mua hoặc mượn dàn loa công suất lớn hơn nhà nó, cứ khi nhà nó mở thì bác cũng mở, quay hướng loa qua nhà nó, bật max volume và hưởng thụ

Mình có 1 cách rất hiệu quả, đã từng làm vài đứa chết khiếp. Bạn mua 1 cái camera wifi 360 loại mới ra có loa mà bạn ngồi ở trong phòng nói ra đó được. Cửa nhà bạn có nhiều dây leo, bạn lén lắp vào và ngụy trang cẩn thận. Rồi giữa đêm khuya nó về, cậu thì thầm gọi tên nó, giọng thì thầm giữa đêm nghe ghê lắm. Đảm bảo chỉ có...ra quần. Nhớ lắp thẻ nhớ rồi lấy video lên đây cho anh em coi :D:D:D
Em cám ơn bác nhiều ạ, ko biết là loại này chi phí lắp đặt thế nào, và giọng nói ở loa phát có thay đổi nhiều so với giọng gốc của em hay ko ạ
Trường hợp của bác rất nan giải,công phu thì dùng prank ( search ytb ) để hù thằng chồng về khuya,có thể chơi lại nó bằng cách của nó đó là đứng trước nhà nó gọi thật to,còn cái mụ già buôn dưa lê vs ăn cắp vặt bác có thể dụ nó vào nhà tìm cách bày biện vài món rồi vu cho tội ăn cắp đóng cửa lại dọa báo ông can,tởn tới già ! Còn vụ karaoke thì hóng cao nhân vì nó rất nan giải !
Em thấy vụ karaoke là dễ nhất đấy ạ, bác mua hoặc mượn dàn loa công suất lớn hơn nhà nó, cứ khi nhà nó mở thì bác cũng mở, quay hướng loa qua nhà nó, bật max volume và hưởng thụ
Xin cám ơn 2 bác ạ, nhưng em đang muốn troll lén ạ, với lại nhà em có trẻ nhỏ, nên em ko muốn tạo tiếng ồn

- canh nhà nó đi đâu, đổ keo 502 vào ổ khóa cổng hoặc cửa
- mua 1 hôp bao cao su, canh bữa nào thằng chồng đi nhậu về, chờ nhà nó đóng cửa xong quăng qua hiên nhà nó. Làm đi làm lại vài lần đến khi nghe bên đó có tiếng chửi lộn thì thôi.

Sắm cái camera chỉa thẳng vào nhà nó, rồi live stream hoặc quay phim lại cho công an coi :D. Cái này phải nói thẳng thui, chứ hàng xóm bạn mặt dày quá rồi. Còn nhịn nhục thì không bao giờ tự nhiên mà vấn đề được giải quyết.

Quan niệm " An cư lạc nghiệp " giờ đã lỗi thời.

- mua 1 hôp bao cao su, canh bữa nào thằng chồng đi nhậu về, chờ nhà nó đóng cửa xong quăng qua hiên nhà nó. Làm đi làm lại vài lần đến khi nghe bên đó có tiếng chửi lộn thì thôi.
Hay đó bác :))

dạ, em chọn phương án 2, cũng hợp lý ạ vì 3 đứa con nhà nó ko có đứa nào giống bố hết. Để mua đại cái ném zô
phương án 1 cũng hay, tính nửa đêm mò ra cầm 502 tác nghiệp, nhưng chỉ sợ nó nghi rồi đổ lại vào khóa cổng nhà em thì cũng thốn cho em
Sắm cái camera chỉa thẳng vào nhà nó, rồi live stream hoặc quay phim lại cho công an coi :D. Cái này phải nói thẳng thui, chứ hàng xóm bạn mặt dày quá rồi. Còn nhịn nhục thì không bao giờ tự nhiên mà vấn đề được giải quyết.

Quan niệm " An cư lạc nghiệp " giờ đã lỗi thời.
Mời tổ trưởng tới mà ko ăn thua anh ạ, :( nó cứ nhâng nháo, thành phần bất hảo lắm, mụ già kia trước ko chồng đi xin dc đứa con, nên thằng đó là con hoang. Nó chơi bời phá phách lắm ạ, giờ lấy vợ rồi 2 vợ chồng nó phải xoắn lên nuôi 3 đứa con nên nó cũng ko có thời gian phá phách như trước, nhưng bản tính láo lếu vẫn ko thay đổi

Tao đây, là thằng hàng xóm đây :rolleyes::rolleyes:

nó lên đây và đã đọc hết được các TIPS của các bạn rồi nhé :D
Thằng này ngoài 40 rồi bác ạ, nó lấy con vợ hơn 2 tuổi mà còn xấu kinh hoàng để dựa thế nhà vợ xin vào làm giáo viên thể dục 1 trường bán công, chứ trước nó lông bông ko nghề ngỗng, xong đi dạy lại cặp kè làm đứa học sinh nào có bầu, kiện cáo xong bị đuổi việc, giờ đi làm loanh quanh, lúc dạy chơi vợt lúc dạy bơi, chứ ko có làm MMO ạ
Tao đây, là thằng hàng xóm đây :rolleyes::rolleyes:
CHào bạn hàng xóm của tôi :D:D
Nhiều người hàng xóm với em vậy ạ :eek:

cùng cảnh ngộ với bác, hát karaoke tới tận 11h 12h :(

cùng cảnh ngộ nên rất hiểu bác. Thằng l** xóm nó nó mua cái loa kéo rồi rủ mấy đứa khác tối nào cũng hát. Thằng nào hát cũng như rên mà còn cố rống to. Mà em cũng ko thể làm gì được nên đành chịu trận :(

Cái vụ bao cao su này hay nè. Tuyệt cú mèo luôn. Có điều bác chủ topic nhớ bóc ra, tuốt nó ra như kiểu dùng rồi ý. Cho tý nước vo gạo vào bên trong rồi buộc thắt nút lại. Chà chà. Tuyệt ****** nó vời luôn.
Cơ mà nhớ đề phòng đi găng tay tránh để lại dấu vân tay và vất chỗ nào cho nó cách cái bờ tường nhà bác ra. Nếu biết phòng ngủ ck ck nó thì vất theo hướng cửa sổ vất xuống nữa thì...
Nhớ quay lại clip cho ae xem nữa

Thằng này ngoài 40 rồi bác ạ, nó lấy con vợ hơn 2 tuổi mà còn xấu kinh hoàng để dựa thế nhà vợ xin vào làm giáo viên thể dục 1 trường bán công, chứ trước nó lông bông ko nghề ngỗng, xong đi dạy lại cặp kè làm đứa học sinh nào có bầu, kiện cáo xong bị đuổi việc, giờ đi làm loanh quanh, lúc dạy chơi vợt lúc dạy bơi, chứ ko có làm MMO ạ

Nhiều người hàng xóm với em vậy ạ :eek:
May thế mình mới 39 :D

ơ mà đọc có vẻ nát quá, thôi bỏ đi :p

cùng cảnh ngộ với bác, hát karaoke tới tận 11h 12h :(
cùng cảnh ngộ nên rất hiểu bác. Thằng l** xóm nó nó mua cái loa kéo rồi rủ mấy đứa khác tối nào cũng hát. Thằng nào hát cũng như rên mà còn cố rống to. Mà em cũng ko thể làm gì được nên đành chịu trận :(
Nhà em còn có trẻ nhỏ cơ, đêm thì nó hát ầm ầm, ngày thì thêm con khọm già mẹ của nó bế cháu đi ăn bột rong quanh xóm còn bấm thử chuông nhà em cho cháu nó nghịch để ăn, mất dạy vãi. Nhà em cũng có trẻ nhỏ, nhiều khi ru mãi nó mới ngủ, thì con khọm già nó bấm cho chuông kêu Kính Kong ngoài cổng, điên hết cả người

Cái vụ bao cao su này hay nè. Tuyệt cú mèo luôn. Có điều bác chủ topic nhớ bóc ra, tuốt nó ra như kiểu dùng rồi ý. Cho tý nước vo gạo vào bên trong rồi buộc thắt nút lại. Chà chà. Tuyệt ****** nó vời luôn.
Cơ mà nhớ đề phòng đi găng tay tránh để lại dấu vân tay và vất chỗ nào cho nó cách cái bờ tường nhà bác ra. Nếu biết phòng ngủ ck ck nó thì vất theo hướng cửa sổ vất xuống nữa thì...
Nhớ quay lại clip cho ae xem nữa
Phải bóc ra à bác, em tưởng dùng xong nó ném thùng rác chứ, mình vứt BCS nguyên sang chứ ạ, mua bừa 1 loại chắc khó trùng với hàng thường dùng của vợ chồng nó chắc cũng đủ gây nghi ngờ nhau phải ko ạ, vì đứa này tưởng đứa kia làm rơi. Chứ bao dùng rồi lỡ nó nghĩ hàng xóm xài xong vứt rác qua nó chửi nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom