Help Thảo luận về việc pay của Seosprint !

babylovebabie

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Trong khoảng 1 tuần nay Seo đều k cho pay out bằng LR, theo mình được biết 1 phần là do Việt Nam ta với nhiều người k chịu làm gì và gian lận trong làm SEO nên cổng thanh toán LR bị đóng và k nạp thêm tiền nữa. Mọi người vào cho ý kiến nào, chán quá .

Trong khoảng 1 tuần nay Seo đều k cho pay out bằng LR, theo mình được biết 1 phần là do Việt Nam ta với nhiều người k chịu làm gì và gian lận trong làm SEO nên cổng thanh toán LR bị đóng và k nạp thêm tiền nữa. Mọi người vào cho ý kiến nào, chán quá .

tình trạng này xảy ra từ lâu rồi bạn ơi. bạn có thể pay qua Webmoney cũng đc, giá cũng ngang LR chỉ tội mất phí và chút tiền chênh lệch tỉ giá khi quy đổi ra WMZ thôi.

tại nó hết tiền đấy chứ, nó nạp vào lại pay bt mà @@

bên Nga nó đang phàn nàn về việc pay out LR và admin còn nói rằng Việt Nam - họ không hề làm gì cả, rất nhiều ng` Việt Nam toàn đi copy link hôm trước vào hôm sau mà lười k chịu làm dần dần thì nó cấm hết :)

bên Nga nó đang phàn nàn về việc pay out LR và admin còn nói rằng Việt Nam - họ không hề làm gì cả, rất nhiều ng` Việt Nam toàn đi copy link hôm trước vào hôm sau mà lười k chịu làm dần dần thì nó cấm hết :)
Copy link hôm trước rồi paste vào hôm sau thì thằng chủ job nó có trả tiền đâu mà có tiền để withdraw LR :binhsua146:.

Có địa chỉ IP mà bạn.Từ IP nó Check được hết mình đã làm gì hay có trên Site nó không...:m003:
Ví dụ để kiếm chứng điều này :
-http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=140579&cnt=0c6e36b830c393620b316ba875f52b7a
Job này trước nó khá dễ tính mình mở Tap mới liên tục thoải mái...Nhưng hiện nay nó bắt đúng 45s trên 1 Tap mới đc mở Tap mới.Ít nhất 2 lần mình ko làm đúng bị nó gửi trả => Từ Ip nó có thể kiểm tra đc hết
Chỉ có ông nào NGU và nguy hiểm mới lách luật kiểu kia
=> Nó ko Pay thì lấy đâu ra tiền hả bạn...
Nên mình nghĩ là do lý do khác thôi :m003:

Có địa chỉ IP mà bạn.Từ IP nó Check được hết mình đã làm gì hay có trên Site nó không...:m003:
Ví dụ để kiếm chứng điều này :
-http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=140579&cnt=0c6e36b830c393620b316ba875f52b7a
Job này trước nó khá dễ tính mình mở Tap mới liên tục thoải mái...Nhưng hiện nay nó bắt đúng 45s trên 1 Tap mới đc mở Tap mới.Ít nhất 2 lần mình ko làm đúng bị nó gửi trả => Từ Ip nó có thể kiểm tra đc hết
Chỉ có ông nào NGU và nguy hiểm mới lách luật kiểu kia
=> Nó ko Pay thì lấy đâu ra tiền hả bạn...
Nên mình nghĩ là do lý do khác thôi :m003:

Job của cha này... T vẫn mở liên tục có sao đâu....

sao mình rút không đc nhỉ
nó toàn báo
"Ошибка платёжной системы. Выплата не произведена.
Повторите попытку минут через 10"

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week