Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
1 tháng nữa mới trả hết các lệnh rút tiền tính từ ngày hôm nay nhé :binhsua119:

Lí do: "Vì JBP tăng trưởng hàng ngày,lượng thành viên tham gia ngày càng đông nên hện thống tự động trả tiền quá tải" :binhsua94:[/QU
tin nay2 co1 d9ang1 tin ko bac1?

sao lại là "từ hôm nay"?

thì đó là ngày JBP nó đăng tin thông báo trong member update :binhsua15:

tin nay2 co1 d9ang1 tin ko bac1?

JBP nó bảo sẽ có gắng thực hiện các lệnh withdraw,chậm nhất là 1 tháng ai cũng có tiền,tất nhiên sau ngày 15 tháng 11 "nó" bảo withdraw 48h là xong,ae tin đc hay ko tin đc thì cũng phải cố mà tin vì đã ko còn gì phải tiếc nuối :binhsua11:

min pay trang nầy là bao nhiêu vậy các pác????

thấy trong WALLET BALANCE: $2.00 rồi không biết rút được chưa?

thì đó là ngày JBP nó đăng tin thông báo trong member update :binhsua15:

JBP nó bảo sẽ có gắng thực hiện các lệnh withdraw,chậm nhất là 1 tháng ai cũng có tiền,tất nhiên sau ngày 15 tháng 11 "nó" bảo withdraw 48h là xong,ae tin đc hay ko tin đc thì cũng phải cố mà tin vì đã ko còn gì phải tiếc nuối :binhsua11:
Trong member ko có chứ nào như "today" hay " start from today". Nó nói là giữa tháng 11 sẽ xử lý những withdraw mới cùng lúc với những withdraw cũ( withdraw xếp theo hàng). Thời gian xử lý những withdraw cũ có thể là 1 tháng hoặc hơn.
Bạn comment vào hôm qua, tức là ngày 1/11, theo như ý bạn thì phải nói là " tính từ ngày 30/11" chứ ko phải là " tính từ hôm nay". Chính xác 1 tí.
Theo tôi hiểu nôm na là: những withdraw từ ngày 15/11 sẽ được tính là withdraw mới và sẽ paid trong 48 giờ. Những withdraw cũ là những withdraw tính từ ngày 14/11 về trước sẽ được xử lí theo hàng và có thể kéo dài đến hơn 1 tháng.

hôm nay pay đến ngày 4/10 còn 5/10 chắc ngày mai hoặc ngày kia là có.
tôi 6/10 đang ngóng.

" hôm nay" rq 4/10 vẫn chưa nhận được đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Trong member ko có chứ nào như "today" hay " start from today". Nó nói là giữa tháng 11 sẽ xử lý những withdraw mới cùng lúc với những withdraw cũ( withdraw xếp theo hàng). Thời gian xử lý những withdraw cũ có thể là 1 tháng hoặc hơn.
Bạn comment vào hôm qua, tức là ngày 1/11, theo như ý bạn thì phải nói là " tính từ ngày 30/11" chứ ko phải là " tính từ hôm nay". Chính xác 1 tí.
Theo tôi hiểu nôm na là: những withdraw từ ngày 15/11 sẽ được tính là withdraw mới và sẽ paid trong 48 giờ. Những withdraw cũ là những withdraw tính từ ngày 14/11 về trước sẽ được xử lí theo hàng và có thể kéo dài đến hơn 1 tháng.
Tình hình lại tốt lên thôi. Anh em chiến mạnh vào nào. PZ mọi người còn giữ nhiều lắm. hihihi

" hôm nay" rq 4/10 vẫn chưa nhận được đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hóng thêm 1 chút nữa bạn, rồi sẽ về thôi, có thể tối nay về liền nè :D

Ghi là 10 ngày, nhưng rút hơn 25 ngày rồi. :(
Mình rút ngày 5/10, $ chưa về, các bạn nào rút ngày 5/10 về chưa vậy ?

5-10 về rùi bạn nhé ! mình 6-10 đã về cah1c đây 2 hôm !

Kì vậy ta, mình chưa về bạn ơi, ID vẫn ghi "Pending - 1 days". :(

- - - Updated - - -

5-10 về rùi bạn nhé ! mình 6-10 đã về cah1c đây 2 hôm !

Bạn post proof lên anh em xem với. :)

giờ em up lên lv1 rồi. giờ e phải làm sao mới hưởng đc tiền từ các pos hết hạn ạ?
tùy thuộc vào số pos của cậu, Premium Accelerator hay còn biết đến như replacement JSS cũ, số ref.v.v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983
Latest member
tigergiabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week