Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
cha nó , pos bên jss mua chạy chưa được 10$ mà RS - chạy từ tháng 7 đến nay vẫn chưa đủ tiền
lừa đảo trắng trợn , nó đã gởi mail báo giữa tháng RS rồi :(

Theo thông báo , em nó giữa tháng 11 sẽ reset . Có nghĩa là từ bây giờ mua pos sẽ không bị ảnh hưởng . Chúc anh em nhanh giàu .

đợt rs trước cũng thế , mua ko bị ảnh hưởng , h bị dính chấu rs 3k , tốc độ trả lãi như thế mà ko dính rs mới lạ

mới rút hôm qua hôm nay tiền về liền. he he hên quá

Chém gió ko vậy bác??? Mãi còn 1 ngày mà vẫn chưa đc paid đây nè... rút cho hết mấy $ còn xót lại ^_^

- - - Updated - - -

Theo thông báo , em nó giữa tháng 11 sẽ reset . Có nghĩa là từ bây giờ mua pos sẽ không bị ảnh hưởng . Chúc anh em nhanh giàu .

Giờ chẳng ma nào đầu tư vào chỉ ngồi chờ rút và chờ tiền về thế mà nó reset tiếp thì xem ra tiền của em nó sắp hết rồi ^_^ 1 lần reset thì khỏi nói ^_^ Nó bảo ko dính nhưng rs vẫn dính như thường

kìa ae theo JBP bảo mua pos bây h sẽ ko bị ảnh hưởng ae dep mạnh tay,kêu gọi tất cả bạn bè họ hàng dep hết mình đi :binhsua01:

lần trước dep từ tháng 7 nếu RS vào giữa tháng 11 thì pos vẫn chưa chạy đủ 50% số tiền (nó chỉ conver pos nào trả lãi lớn hơn 50% thôi)nên chắc se ko thiệt haị gì hơ hơ

P/s: 1 lần nữa ae dep mạnh tay đi nhớ,chỉ cần ae cứ dep thì gạch đá cũng ko sao :binhsua79:

Tin cực hót, trong vòng giữa tháng 11, daily withdraw chỉ trong vòng 48 hours là được trả rồi kìa. Dep cực kì mạnh vào các đại hiệp. Ref mình 140% lần đầu vào 120% forever. pm [email protected] thêm chi tiết :D.

đã mua cho e nó 10 ads package rồi, giờ chỉ hóng tiền rút hôm 6/10 thôi:binhsua85:

Có bạn nào rút ngày 05/10, $ về LR chưa vậy ? Mình rút ngày 5/10 chưa thấy gì hết => Vẫn Pending. :binhsua122:

Last edited by a moderator:
Thông báo đến với các t/y là : MÌNH RÚT 04/10 mà tiền vẫn chưa về nhá .

Thằng bạn rút ngày 05/10 vẫn chưa về nhá . !

Có bạn nào rút ngày 05/10, $ về LR chưa vậy ? Mình rút ngày 5/10 chưa thấy gì hết => Vẫn Pending. :binhsua122:

Rút 5/10 tới jo vẫn éo về, dự là khoảng 5/ 11 cho tròn tháng :binhsua123:

có cái nào nhanh về không vây? STP thế nào nhỉ :D

tình hình là 15/11 restar anh em coi mà đập mạnh đi, pos sau 25/10 không ảnh hưởng :binhsua26:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983
Latest member
tigergiabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week