Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
0 ngày mà tiền chưa về :(

Liberty ReserveU100xxxx$xx.002012-09-20CANCEL0 Days

đù. lại paid tiếp hả. hôm qua cancel rồi with tiếp rồi :m020: .....................

- - - Updated - - -

rút 20/9 đợi mãi ko về. hôm qua chán quá cancel rồi request lại :m098: 10 ngày nữa ko biết có gì gì ko đây

Cái này giờ có phải click quảng cáo mới được chia têenf ko các bạn ?

đù. lại paid tiếp hả. hôm qua cancel rồi with tiếp rồi :m020: .....................

- - - Updated - - -

rút 20/9 đợi mãi ko về. hôm qua chán quá cancel rồi request lại :m098: 10 ngày nữa ko biết có gì gì ko đây

xui cho bác :)) mình thì cứ để kệ, sáng nay đã dc pay :))

thơm dữ ta thôi ráng để chờ vài ngày nữa, từ ngày 21 đến giờ rồi, k trả coi như mất thế là xong :))

thơm dữ ta thôi ráng để chờ vài ngày nữa, từ ngày 21 đến giờ rồi, k trả coi như mất thế là xong :))
bác chịu khó đợi đi, mình ngày 20 còn chưa thấy gì nè :binhsua146:

đợi lâu quá ko pay thì cancel rồi request lại. có nút cancel mà. mất gì chứ. :m020: ...........

Mới chia lãi đến ngày 27-9. Toàn được 0,1$ / pos chắc khi nào nó hoạt động ổn định mới được 0,2$ / pos

Sao của mình có hơn 200 position cũ. Hôm nào cũng click mà ko được chia lãi nhỉ. hay phải mua thêm position mới ? bác nào bro cho mình hỏi với ...

Hiện tại có tiền thì request về được đồng nào hay đồng ấy sau này tính tiếp. :)

sao mình rút từ ngày 20 mà giờ processing time mới có 1 ngày thôi, có bác nào hỏi nó vụ này chưa :|

mình rút hôm 27 . vậy còn đợi dài cổ.......haizzz

Sao của mình có hơn 200 position cũ. Hôm nào cũng click mà ko được chia lãi nhỉ. hay phải mua thêm position mới ? bác nào bro cho mình hỏi với ...

mình cũng giống bác này,có bro nào vào giải thích dùm đc không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,783
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week