Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
acc 2x đã đc 11% rồi nhé! các acc # chắc cũng đc hết rồi! tình hình là chắc nó chuẩn bị đi vào hoạt động trở lại rồi! nhưng vấn đề withdraw chắc sẽ phải mất vài ngày sau khi hoạt động trở lại mới có thể :D

hình như nó chưa hoàn thiện thì phải còn nhũng chỗ ko vào dc

Chưa hoàn thiện mà số lượng truy cập nhiều quá , làm web đơ luôn ! chạy như con rùa

Vẫn load chậm lắm, chán thật đấy. Tính đến khi nó hoàn thành thì tiền của mình chắc chậm mất 10 ngày mất :((

:binhsua94: 2 acc của mình vẫn không login được ai chỉ chỗ login với :((
id: bên JSS 11xxxxx

acc 2x đã đc 11% rồi nhé! các acc # chắc cũng đc hết rồi! tình hình là chắc nó chuẩn bị đi vào hoạt động trở lại rồi! nhưng vấn đề withdraw chắc sẽ phải mất vài ngày sau khi hoạt động trở lại mới có thể :D
Vào mà xem lại thông báo mới nhất đi, nó chỉ trả lải đến ngày 20/08 thôi, còn sau đó ko tính nữa,vãi hàng rồi...:binhsua72:

Chắc tại lượng người truy cập cùng lúc khá lớn nên site load chậm đấy mà. Chẳng biêt khi nào mới xong đây. Muốn dep thêm mà... Haizzz

Vào mà xem lại thông báo mới nhất đi, nó chỉ trả lải đến ngày 20/08 thôi, còn sau đó ko tính nữa,vãi hàng rồi...:binhsua72:

Bậy bạ nào, nó chỉ tính lãi cho các pos mua trước ngày 20 do việc chuyển data và khuyến khích anh em ko purchase thêm cho đến khi hoàn tất, chia lãi bt 11%

đợi thôi mọi người. nó chia lãi đến ngày 23 xong rồi. giờ đang hoàn thiện site là ok :D

Nó mà được như vậy là ok rồi đó các bác.Dợi nó ok thì anh em chiến tiếp

nó tính làm cú chót rồi a e cẩn thận củi lửa

:binhsua94: 2 acc của mình vẫn không login được ai chỉ chỗ login với :((
id: bên JSS 11xxxxx

trời. cái chứ login ở góc phải trên cùng đó. login lần đầu nó yêu cầu chấp nhận rule. sau đó bình thường. load hơi lâu tí mà :m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom