Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
Tình hình sao rồi mọi người có ai nhận được tiền chưa up lên cho anh em lấy tinh thần nào

đã nhận được lãi từ mùng 8 >>> 20 rồi anh em nhé . Thế là coi như hòa cả làng . Đầu tư tiếp nào . Ngóng tin rút tiền thôi ;))

Cái hệ thống rút tiền 48h của nó hoạt động chưa bác thớt ơi, giờ chỉ mong rút được tiền về thôi chả mong lãi lời gì nữa!

xem chi tiết profit shift ở đâu thế các bác ơi :((

Trong cái đống menu bên cột trái đấy, tìm cái my profitshift center á!

- - - Updated - - -

đã nhận được lãi từ mùng 8 >>> 20 rồi anh em nhé . Thế là coi như hòa cả làng . Đầu tư tiếp nào . Ngóng tin rút tiền thôi ;))
Nó trả mấy pos còn lại hay là trước khi restart? Nó mà chơi khốn trả "bù" pos bị restart thì em chả được xu nào cả. 100% rồi còn đâu.

Last edited by a moderator:
cái này thì chắc phải thanh toán hết cho mem đến hết tháng 11 thì mới may ra ;))

không ông nào đọc thông báo của nó à .

Mới shift xong part 1 , giờ đến part 2 .

bao giờ xong part 2 thì mất vài ngày chia lãi cho part 2 , rồi vài ngày sau mới đưa vào hệ thống thanh toán mới -.-

không ông nào đọc thông báo của nó à .

Mới shift xong part 1 , giờ đến part 2 .

bao giờ xong part 2 thì mất vài ngày chia lãi cho part 2 , rồi vài ngày sau mới đưa vào hệ thống thanh toán mới -.-
Đọc gì giờ này nữa. Chán rồi 100 pos về 0 pos =)) còn hơn scam

Trong cái đống menu bên cột trái đấy, tìm cái my profitshift center á!

- - - Updated - - -

Nó trả mấy pos còn lại hay là trước khi restart? Nó mà chơi khốn trả "bù" pos bị restart thì em chả được xu nào cả. 100% rồi còn đâu.

Mình thì nó chỉ trả cho những ad package còn lại sau đợt shift thôi. Mong là nó trả lãi cho bạn các ad package từ 8/11-19/11 vì đã quét hết của bạn 100%.

Mình thì nó chỉ trả cho những ad package còn lại sau đợt shift thôi. Mong là nó trả lãi cho bạn các ad package từ 8/11-19/11 vì đã quét hết của bạn 100%.

Đúng là nó scam được bảo hộ =)) trc restart không trả rồi sau restart thì "bù" số pos còn lại. Ôi điếm thuối quá...

Họ làm gì còn tiền mà trả lãi những pos đã convert, giờ mấy ai dep thêm vào nữa, lấy chỗ này bù chỗ kia thôi, mà họ có trả lãi mà rút cả tháng cũng không về thì cũng có ích gì đâu, chia lãi nhìn cho sướng mắt thôi :binhsua29:

Vừa để ý thấy lượng view ads/1 ngày vào site của mình (add site vào) còn lớn hơn trước khi shift, chứng tỏ vẫn có người dep tiền vào, mong sống qua mùa đông lạnh lẽo :lac:
Total visits: 3418
Total accounts registered: 5

giờ nó trả đến ngày nào rồi nhỉ ? rút từ 15 tháng trước mà chưa thấy đâu :(
Hình như trả tới ngày 9/10. Ngày 10/10 đang đợi:m042:
Mình ngày 17/10 nên .........xác định nửa tháng nữa. :hoc:
Miễn là ....nó trả. Hi vọng cái hệ thống mới

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads