Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
cái profit này ko mún chơi nữa rút tiền ra dc ko mấy bạn , tất nhiên là ko phải rút tiền bonus 10$ lúc đầu

cái profit này ko mún chơi nữa rút tiền ra dc ko mấy bạn , tất nhiên là ko phải rút tiền bonus 10$ lúc đầu

:m131: tiên đã vào tay nó thì còn lâu nó mới cho thu hồi lại ngay,chỉ có 1 nước là chờ chia lãi rồi từ từ rút ra,mà chưa chắc đã rút được :m131:

:m131: tiên đã vào tay nó thì còn lâu nó mới cho thu hồi lại ngay,chỉ có 1 nước là chờ chia lãi rồi từ từ rút ra,mà chưa chắc đã rút được :m131:
nó đã vực dậy trông sao nó chia lãi tốt và paid good thì anh em vẫn ở lại với nó thôi

Bác vinamilk này hết thời hoàng kim mỗi ngày show proof 500$ rồi

Nó sống lại để trả tiền cho các bạn là may rồi. Đừng than vãn nữa, cố từ từ đợi thôi, coi như nó scam đi cho lòng thanh thản.

Ý mình mún rút tiền ra để qua Ref khác ấy

vào được bt cậu nhé...........................

Ôi nó pending chắc cũng hết 20 ngày luôn quá
Cái chính là nó vẫn paid là được. Có thể còn lâu hơn 20 ngày nữa ấy chứ

- - - Updated - - -

JSS dang co van de gi the cac bac? khong dang nhap duoc???
Nó thay đổi trang đăn nhập chút thôi. Nhấn vào login thấy ra trang mới, nhập use, pass log bình thường nha

Cái chính là nó vẫn paid là được. Có thể còn lâu hơn 20 ngày nữa ấy chứ

- - - Updated - - -

Nó thay đổi trang đăn nhập chút thôi. Nhấn vào login thấy ra trang mới, nhập use, pass log bình thường nha

Minh khong vao duoc luon bac oi? no bao loi la "502 Bad Gateway". Vay la the nao

số tiền tối thiểu để Transfer từ AD PACKAGE BALANCE sang WALLET BALANCE là bao nhiêu các pro ?

số tiền tối thiểu để Transfer từ AD PACKAGE BALANCE sang WALLET BALANCE là bao nhiêu các pro ?
chuyển qua 1$ cũng được. ko sao. cứ 1$ trở lên, đừng có số lẻ quá là ok
chuyển mấy lần cũng được. Đã text ^^

Đăng nhập vào http://www.profitclicking.com/dashboard gần phía dưới có chữ view ads thì click chuột vào đó.

ai biết vì sao không add được mail payza vào profitclicking không, các loại ví khác như PM, EGOPAY, STP, LR thì add được bình thường.
Chữ View Ads ở đâu nhỉ
Mình ko thấy, hic hic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,444
172,447
Latest member
kisscartooncam