Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
Các bạn ơi , cho mình xin phép hỏi tí về JSS .

Những cái position cũ ấy (AD Packet hiện nay) thì nó vẫn chưa trả tiền à ? vì thấy thông báo là mỗi position cũ , mỗi ngày nó trả 0,1$ và cuối tuần là 0,05$ , Nhưng hiện nay các position cũ của mình vẫn chưa được trả tiền , và nếu được trả tiền thì nó trả tiền bắt đầu từ ngày đó luôn , hay nó phải trả bù thêm tiền vì lâu chưa trả ( Cụ thể hơn có nghĩa là nó dừng trả vào ngày 20-8 , đến bây giờ là 16-10 , nó phải trả thêm cho mình mỗi ngày 0,1$ hay là chỉ trả từ ngày bắt đầu ).

Cảm ơn .

Mình chỉ trả lời theo những gì mình biết bạn có thể tham khảo!
Thứ nhất: JSS sẽ chả tiền cho mỗi Ads Pack (Pos) cũ cho tới khi nào đủ 15$ (K tính tg nữa)
Thứ hai: JSS chia tiền lãi hằng ngày nếu như bạn hoàn thành Task (Nhiệm vụ) hằng ngày là view 3 ads, số ads dư sẽ được sử dụng trong 45 ngày tới!

Thân!

You have received a payment to your account U1642729 (Conduongdautu.com):

Date: 10/16/2012 5:57 AM
Batch: 114772082
From Account: U3150268 (Profit Clicking)
Amount: $33.58
Memo: ProfitClicking Withdraw #258695-57379

Thank you.

Thank you.

request ngày nào vậy cậu

Date: 10/16/2012 5:54 AM
Amount: $230.00

- Request hôm 25/09, h tiền đã về :D

Thank you.

Rút ngày nào vậy bạn?

Mình thì vẫn chia lãi pos cũ đều đều, mỗi ngày click đúng 3 ads thôi :D Hôm nay tự nhiên điên điên sao ấy được tầm 10$ trong khi chỉ có 32pos active thôi. Chả hiểu nó chia theo kiểu nào

Nó chia lãi gộp từ ngày 11-15 nhá

Hàng ngày 25 về rồi a e ơi mấy hôm nay view ads nhiệt tình có khác.:))
Greetings !

Your Liberty Reserve withdrawal request for $156.40 has been sent!

Your Member ID: 1042822
Payment Processor: Liberty Reserve
Reference Number: 114771726

Remember to tell everyone you know about Profit Clicking!!!

http://www.profitclicking.com

Best Regards,

Member Support
Profit Clicking

Bạn có click trên 3ads đều mỗi ngày không? Nó ghi đây.
Mình thì vẫn chia lãi pos cũ đều đều, mỗi ngày click đúng 3 ads thôi :D Hôm nay tự nhiên điên điên sao ấy được tầm 10$ trong khi chỉ có 32pos active thôi. Chả hiểu nó chia theo kiểu nào

Mình chỉ trả lời theo những gì mình biết bạn có thể tham khảo!
Thứ nhất: JSS sẽ chả tiền cho mỗi Ads Pack (Pos) cũ cho tới khi nào đủ 15$ (K tính tg nữa)
Thứ hai: JSS chia tiền lãi hằng ngày nếu như bạn hoàn thành Task (Nhiệm vụ) hằng ngày là view 3 ads, số ads dư sẽ được sử dụng trong 45 ngày tới!

Thân!

Sao khi mình click vào cái Tasks thì nó thông báo là : This page is under construction.
Thank you for you continued patience
ProfitClicking is making every effort to ensure you the highest quality experience and is currently making improvements to this page. We appreciate your continued support, participation and patience while we press forward during this transition process. Please stay tuned for our latest updates.

các pro chỉ mình rút xiền từ thằng này với, chắc mình fai transfer xiền từ ad package vào wallet mới rút được phải không?

Sao khi mình click vào cái Tasks thì nó thông báo là : This page is under construction.
Thank you for you continued patience
ProfitClicking is making every effort to ensure you the highest quality experience and is currently making improvements to this page. We appreciate your continued support, participation and patience while we press forward during this transition process. Please stay tuned for our latest updates.

Cái phần task đó nó vẫn chưa hoàn thành! Khi log vào dashboard, bạn kéo xuống phần gần cuối sau phần số pos:

attachment.php

Sau đó click vào ô view websites là ok! ;)

reserved 36 rồi mà. click làm gì nữa khi nào gần hết click tiếp :m020:

Hic. Ko click ads nên nó chưa cho tiền về rồi :((

reserved 36 rồi mà. click làm gì nữa khi nào gần hết click tiếp :m020:

trong thời gian chờ tiền về nếu mình ko click ads vẫn ok chớ mọi ngừ!! và reserved này có nghĩa là mình dư số click nên không cần pải click nữa ak

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,044
Latest member
lmad

Most viewed of week

Most discussed of week