Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
Toàn thông tin rút tiền, ko có cái nào nạp tiền cả :binhsua95:

mình đã nhận đc tiền của nó đặt lệnh rút từ 21 thang trước. vẫn còn trong đó 300$ nữa mà nó kiên quyết thề ko chia lãi. làm sao rút dc đây :((

hix có 57$ rút từ hôm 26 tháng trước mà bây h chưa nhận dc $ bác nào có biết lý do ko vây?

rút 23 mà 5 ngày rồi vẫn còn processing 1 day nè:binhsua32:

cứ ngồi đó chờ đi
22 còn chưa có mà
nó thông báo sự chậm trễ cho những người rút từ 20/9 >26/9
sẽ có tiền sau vài ngày

tôi rút 17 ngày mà còn chưa về đây

cái này rút hên xui rồi, có người từ 21 22 chưa nhận được, có người rút hôm qua hôm nay đã nhận được. không hiểu nổi kiểu trả tiền của nó là sao nữa:binhsua85:

cái này rút hên xui rồi, có người từ 21 22 chưa nhận được, có người rút hôm qua hôm nay đã nhận được. không hiểu nổi kiểu trả tiền của nó là sao nữa:binhsua85:

nó nhậu dzữ quán quên hết rồi :binhsua72:

ae cho mình hỏi hix.

Last edited by a moderator:
mình đã nhận đc tiền của nó đặt lệnh rút từ 21 thang trước. vẫn còn trong đó 300$ nữa mà nó kiên quyết thề ko chia lãi. làm sao rút dc đây :((
Bạn này có bấm 3 ads mỗi ngày không? Mỗi ngày mình bấm nó vẫn chia đều đều!!!
hix có 57$ rút từ hôm 26 tháng trước mà bây h chưa nhận dc $ bác nào có biết lý do ko vây?
Mình rút 39$ từ hôm 21 mới về ngày hôm qua thôi, bạn chờ tiếp xem sao
Chắc giống bác gì trên kia nói quá, nó chơi random rồi :-<

Quan trọng là các bác rút bn $. tôi rút từ hôm 20 tháng trước.: 60$ mãi đến hôm qua chưa về. trong khi đó thằng bạn tôi rút có 30$ sau 3 ngày tiền về. nên hôm nay tôi thử cancel đặt lệnh thử 20$ xem thế nào. sợ rút nhiều nó éo chịu trả đấy

Quan trọng là các bác rút bn $. tôi rút từ hôm 20 tháng trước.: 60$ mãi đến hôm qua chưa về. trong khi đó thằng bạn tôi rút có 30$ sau 3 ngày tiền về. nên hôm nay tôi thử cancel đặt lệnh thử 20$ xem thế nào. sợ rút nhiều nó éo chịu trả đấy
Tiền của bác chắc tụi nó đem đi chơi HYIP rồi... :D

ax, tôi cũng rút 60$ mà là từ 23 cơ,đến nay vẫn biệt tăm:binhsua23:

Mình rút 122$ ngày 20 về hôm 6/10 rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week