Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
Tiền rút trước khi chuyển site không thấy pay
Bây giờ làm sao các bác.
Ai biết làm thế nào chỉ giúp với
Thanks!

lãi thì pay đều mà rút tiền thì ko thấy nó về, rút trưa 20 mà chẳng thấy tăm hơi của $, hi vọng tối nay nó pay cho mình :binhsua32:

2012-09-25 00:05:00 Daily Sales Profits - 2012-09-25 3.80
2012-09-24 00:05:00 Daily Sales Profits - 2012-09-24 3.80
2012-09-23 00:05:00 Daily Sales Profits - 2012-09-23 1.90
2012-09-22 00:05:00 Daily Sales Profits - 2012-09-22 1.90

- - - Updated - - -

Tiền rút trước khi chuyển site không thấy pay
Bây giờ làm sao các bác.
Ai biết làm thế nào chỉ giúp với
Thanks!
gửi ticket nó sẽ trả lại số $ đó vào acc profit, nhưng bạn còn giữ mail lúc with ko

gửi ticket nó sẽ trả lại số $ đó vào acc profit, nhưng bạn còn giữ mail lúc with ko

Hic, mail lúc withdraw đã delete rồi, quá 30 ngày cũng ko còn trong thùng rác.
Gửi ticket thế nào cậu chỉ mình với, gà TA quá @@

Hic, mail lúc withdraw đã delete rồi, quá 30 ngày cũng ko còn trong thùng rác.
Gửi ticket thế nào cậu chỉ mình với, gà TA quá @@

ko có cái mail đó thì chia ly thôi ...... làm ticket nó cũng hỏi cái mail đó đâu. có mail thì nó giải quyết nhanh gọn lẹ, ko có thì nó kiu ko có bằng chứng là xong :m020:

JSS nó hết tiền rồi, tui củng rút ngày 20 mà giờ này chưa có. Bà nội nó còn cả 1000$ không biết khi nào mới rút xong. :binhsua85:

có ai dám mạnh tay dep tiếp không, tình hình rút thấy oải quá.

- - - Updated - - -

Không dep thì nó scam cho đừng có nói tại sao, nhìn cách chia lãi của nó là biết nó sắp không trụ nổi rồi, người dep không thấy, toàn người vào rút.

PC ơi. em pay cho anh đi rồi em muốn đi đâu thì đi :m040:..................

ko ai dep, toàn lo rút thì lấy đâu ra tiền mà trả. Mọi người tái đầu tư cứu nó đi :)

sao nó ko pay cho mình 1 lần an ủi trước khi đi ta..thiệt là đau lòng quá đi :binhsua85:

ko ai dám dep nữa đâu, ăn chặn cả tháng ko chia lãi, lúc rút thì khó khăn. Bây giờ may ra nó vay đâu dc vốn để trụ khoảng tháng nữa thì may ra ng ta mới dep tiếp . Còn tình trạng này thì xác định rồi .

Trung thu rồi, đang đợi tiền về để đi chơi Trung thu đây, chắc lại phải ở nhà rồi

Tiền rút hôm 20/8 sau vài ngày lòng vòng gửi thư hôm nay nó đã trả lại trong TK rồi. Bọn này đợt này support nhanh hơn 2-3 ngày nó đã trả lời rồi

thôi xem như nó scam cho khỏe trước ko có giờ cũng ko.chờ đợi chỉ thêm bux tux @

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week