Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
ủa vậy là sao xem ads trước 5h sáng mới được hả các bác?vậy mà mình tưởng trước 00h chứ

Ủa có vụ xem trước mấy giờ nữa à @.@ ôi 5h sáng chả lẽ phải dậy sớm click à? Em toàn click lúc chìu tối đi học về thôi @.@

chiến mạnh thằng này lại đi nàooooooooooooooooooooooooo

Ủa có vụ xem trước mấy giờ nữa à @.@ ôi 5h sáng chả lẽ phải dậy sớm click à? Em toàn click lúc chìu tối đi học về thôi @.@

trc 5g sáng nghĩa là bác có thời gian từ 5g5' đến 4g55' hôm sau để click ........ :m146:

gửi ticket sao hả bác
ticket cho nó miêu tả đúng tình trạng :
Hello support team,
My account fail when clicked on the link to page request payment, to the receipt of the notice: "You are unable to withdraw at this time", please help me fix account.
Below is all information about my account :

1. Member ID :
2. FIRST transaction:

Please help me fix account.
Thanks & Best Regards

cái này để tham khảo thôi.

Mới gửi ticket xong..tối 20 rút mà giờ chưa thấy tiền về nữa :|

po tay các chú, tôi request 20, thì hôm wa nhận dc rồi, có $ thì nó pay theo thứ tự thôi, gửi ticket làm j rách việc @@

po tay các chú, tôi request 20, thì hôm wa nhận dc rồi, có $ thì nó pay theo thứ tự thôi, gửi ticket làm j rách việc @@

ticket vì nó gửi mail nó nói là ai with ngày 20 mà tới thứ 3 còn chưa nhận dc tiền thì nó yêu cầu ticket cho nó. Hôm nay là thứ tư rồi, quá lố 1 ngày thì phải ticket chứ sao. chứ ko lẽ cứ ngồi chờ ah`. nó cũng nói mình ticket chứ có phải ko đâu chú :m172:

Last edited by a moderator:
chưa về :m040: vừa ticket xong :m040:

20 chưa về mình 21 chắc đợi dài cổ :binhsua08:

:m020: lại một ngày đợi chờ :m020: .................................

các chú cứ cố lên. :D mà 3 ngày rồi nó chưa chia lãi nơi nhỉ?

click ads mà éo chia. cũng ticket luôn rồi. xem nó nói gì :m020: ................

:binhsua10: bấm từ hôm 23 . . . không biết có về kịp để mua bánh trung thu không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,859
172,935
Latest member
Sun1011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week