Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
đợi chút đi cậu,chắc nó chút nữa đến lượt cậu đó mà..lâu rùi mới có cái cảm giác nhận tiền từ JSS,ít nhưng vẫn sướng!

có thiệt là tiền về không vậy. Nghĩ ngờ quá :binhsua144:

Vào chỗ nào để rút vậy mọi người, bác nào biết chỉ em với ạ :)

mình rút chiều 20, chắc trưa nay mới có :D

Còn vấn đề tiền củ bên JSS bạn nào with ngay lúc nó chuyển web thì làm ticket đi nhé, nó sẽ trả lại vào phần panel, chìu hum wa mình ticket ,sáng nay nó trả lời rồi, xin lỗi và gửi lại vào panel, nó yêu cầu mình with lại nó sẽ trả cho. công nhận support nhanh, chưa đến 12 tiếng.

ố là lala la ! vui quá ...:binhsua119: jss đã hồi sinh

tiền về , có tiền uống ruou rùi

Date: 9/26/2012 2:17 AM
Batch: 11188xxxxx
From Account: U5924133 (ProfitClicking)
Amount: $132.20
Memo: Withdraw Request #495991-7xxxx

Thank you.

tiền đã về với ta ngon quá :))

tiền đã về với ta ngon quá :))

anh hiền mua cho em cái thẻ nạp đi =)) em đang đợi tiền đây nà , ko có tiền trung thu nhịn hết bánh + gái + hotel , mà trung thu đêm 14 anh rảnh ko về thái bình City anh em mình đi uống cà phê

Date: 9/26/2012 2:14 AM
Batch: 1118XXXXX
From Account: U5924133 (ProfitClicking)
Amount: $230.00
Memo: Withdraw Request #494

Thank you.

Mọi người cho hỏi giờ vẫn rút được tiền trong PC chứ nhỉ!

ngày 20 toàn rút trong PC mà anh :m190: .... giờ ko biết nó mở cho rút nữa hay chưa :m020:

Ý ý nó pay cho **** pos củ bên JBP rồi nè ***c bác ạ. Vào thì thấy số 0 đã thành 1.65$ Ủa mà sao kì zậy ta còn tầm 31pos active mà sao có 1.65 zậy ta :| nếu 0.1$/ngày thì cũng đc 3.1$ chứ :|

Các position mua trước 1/9 (các position từ JSS chuyển qua) nó chỉ trả 50% mức lợi nhuận hàng ngày thôi nha bạn. Dự kiến sau 45 ngày nữa nó mới trả 100%. Mỗi position cũng sẽ đạt mức 150% mới hết hạn. Nó có thông báo trong phần tin tức hàng ngày, bạn chịu khó vào xem nhé.
Mình ra lệnh rút từ 22/9, tới bây giờ vẫn pending.:binhsua144:

Sao mình rút tiền mà nó không báo khi nào sẽ trả cho mình qua payza ha.Cho mình hỏi có phải nó chưa có chức năng rút tiền về hay ko do đang hoàn thiện nó

ngày 20 toàn rút trong PC mà anh :m190: .... giờ ko biết nó mở cho rút nữa hay chưa :m020:
Vêtừa vào with thử vẫn ok nhé! :D Hôm nọ chưa dám rút hết! Đang để 1 ít! mà tớ rút trưa 20 chưa về nè!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,512
171,554
Latest member
minhnb2810

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week