Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
Thêm một tin buồn nữa cho ai chơi con đường vàng này, ngày 18/9/2012, admin TGP chính thức thông báo mọi nỗ lực khắc phục sự cố bị thất bại, điều đó có nghĩa là TGP đã phải chính thức đóng cửa. Nội dung chi tiết các bạn đăng nhập vào trang con đường vàng để xem thêm. Admin đưa ra ba giải pháp cho tương lai: Một là, bắt đầu lại từ đầu, điều này có thể mất từ 4-6 tuần, như vậy mọi thiệt hại các thành viên phải chịu đủ vì dữ liệu bị xóa bỏ sạch sẽ.
Hai là, sẽ thay thế TGP bằng một site mới hoàn toàn, điều này sẽ mất một thời gian lâu dài.
Ba là, đóng cửa chương trình TGP ngay lập tức, phân phối số tiền còn lại, kế hoạch phân phối sẽ được thông báo trong đầu tuần tới, hiện admin đang tìm kiếm tư vấn pháp lý và công ty tư vấn bồi thường. Sau đó họ sẽ tạo ra 1 site mới thay thế, các thành viên TGP khi đó sẽ trở thành thành viên miễn phí của site này và đóng tiền để chơi.
Phương án thứ ba đã được admin và các đại lý thỏa thuận thực hiện để giảm bớt thiệt hại cho các thành viên.

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Jss mới nó chỉ tính tiền lãi hàng ngày cho những vị trí mua mới thôi bà con, các pos cũ mua trước đây nó không tính là sao. Mình thử dùng 10usd tái đầu tư mua 01 gói quảng cáo và hàng ngày phải xem 3 quảng cáo, nó trả lãi cho cái gói mua mới à.

Jss mới nó chỉ tính tiền lãi hàng ngày cho những vị trí mua mới thôi bà con, các pos cũ mua trước đây nó không tính là sao. Mình thử dùng 10usd tái đầu tư mua 01 gói quảng cáo và hàng ngày phải xem 3 quảng cáo, nó trả lãi cho cái gói mua mới à.

Của mình mới cũ gì nó cũng chẳng chia gì ráo!

Sao $ trong PENEL BALANCE của mình không Transfer sang EWALLET BALANCE được nhỉ?
Có bạn nào bị giống mình không???

Sao $ trong PENEL BALANCE của mình không Transfer sang EWALLET BALANCE được nhỉ?
Có bạn nào bị giống mình không???

mình cũng vậy chỉ transfer được ở ad balance thôi :(

thưa 2 cụ nó đang bị lỗi , JSS cũ đang cố gắng trả tiền cho những post đẻ lãi của JSS cũ để cho thấy là JSS cũ vẫn còn sức phát triển nên yên tâm đê

cho phát thanks nhá.bác vào mục my wallet.sau đó chọn stranfer rồi nhập số tiền vào sau đó là payout thôi

- - - Updated - - -

bác này xàm nhầm mục rồi cho ra chỗ khác đi mod ơi

rút đc rồi vui quá @@

ôi cái đệch tiền không sinh ra rút sao đây

mấy bợn cho hỏi: tiền từ thằng WALLET BALANCE có qua đc AD PACKAGE BALANCE không???
min rút của thằng profit này vẫn là 20$ phải không nhỉ???

rút từ hôm qua đến giờ vẩn Pending nhỉ =.=
Có ai có $ về chưa

Withdraw Funds Libery Reserve

Your Withdraw Request of $48.39 (+ $4.21 fee) to Libery Reserve account 'U285xxxx' was added to the withdraw queue successfully!
Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.

chờ tiền về thôi anh em ơi :binhsua17:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,130
Latest member
Wedebeek

Most viewed of week

Most discussed of week