Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
canh me rút nốt chứ mệt vs thằng này quá

:binhsua146::binhsua172: canh me siêng chưa chắc đã rút được,còn phải dựa vào hên xui nữa

hàng về
Date: 12/26/2012 4:23 PM
Batch: 125502479
From Account: U4995008 (ProfitClicking)
Amount: $46.00
Memo: ProfitClicking Withdraw #267571-52208

đek cm , giàu vãi. còn hơn 8 củ --> công việc rất nhè nhàng --> lướt net + canh me :binhsua146:
nhẹ nhàng con khỉ..còn hơn 500 mà trầy trật gần cả tháng giờ còn hơn 300 trong đó nè :binhsua160:

các bác đi ngang qua cho ý kiến với
thằng này nó chia $$$ thành 2 dạng Pre-Profit Shift Funds và Post-Profit Shift Funds mà chỉ cho rút Pre-Profit Shift Funds bây giờ phải làm sao mấy bác??? thanks!

Trong lúc ngóng PC trả tiền và unlock , anh em vào mà đặt gạch kiếm tiền triệu đô đi. Anh em vào đăng ký 1 acc miễn phí nhé. Xem thêm trên blog của mình: http://www.wordprelaunchs.blogspot.com

Xem mà thấy số tiền tiềm năng và lượng thành viên theo sau tăng khủng luôn. Đặt gạch tại đây: http://www.worldprelaunch.com/tonytuan

Nhà nghèo muốn nhờ rút tiền để về quê ăn tết!!@

bác nào tốt lòng làm ơn rút tiền giùm em được không ạ?? số là em là sinh viên nghèo trầy trật mãi mới đầu tư 150$, và bây giờ lời được 60$ nhưng chỉ rút dc 50$ thôi, nhưng em lại không có thời gian và tiền bạc để treo máy rút tiền được, do đó em mong muốn các bác nào rút giùm em 50$ qua cổng nào củng được, em sẽ hậu tạ 4$ qua cổng các bác rút, bác nào có lòng hão tâm thì nhắn tin wa sdt 01635140015, em sẻ kiểm tra độ tin cậy và giao tài khoản,vì em sợ các bác lấy 50$ của em mua pos mới chắc em tự sát nên em chỉ giao dịch với người nổi tiếng thôi nhé.

Ngày trước tiền chỉ nằm trong Pre-Profit Shift Funds giờ nó chia tiền vào Post-Profit Shift Funds nữa... haizzz không biết lại giở trò gì.

Tớ có 1 acc còn 166$ giờ bán lại 35$ có ai mua ko vậy!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back