Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
JSS nay làm ăn bậy dữ vậy ah cậu

thiếu hay muộn cậu? ngày 30 nó chia lãi lúc 7 -8h sáng hả. nếu thế thì nó chia muộn chứ ko phải thiếu nhá. mình acc cũ đây. toàn đến 5h - 9h sáng hôm sau mới dc chia nè :m020:

thiếu hay muộn cậu? ngày 30 nó chia lãi lúc 7 -8h sáng hả. nếu thế thì nó chia muộn chứ ko phải thiếu nhá. mình acc cũ đây. toàn đến 5h - 9h sáng hôm sau mới dc chia nè :m020:

Có ai bị như mình ko. Ngày 29/6 ko chia lãi.
Tưởng nó chia chậm ai ngờ hem chia luôn. đáng lẽ hôm nay nó sẽ chia 2% bù cho ngày 29 (thứ 6) thế mà nó chia luôn 1.5% cho ngày h.nay, mất 2% ngày 29. hixx

Bị thiếu cậu ah. hix. ngày 29/6 ko chia, chia vào sáng sớm ngày 30/6 rồi nhảy lên qua ngày 1/7. Mất 2% thứ sáu ngày 29/6 ak cậu.
giúp mình viết cái ticker. :(

Bị thiếu cậu ah. hix. ngày 29/6 ko chia, chia vào sáng sớm ngày 30/6 rồi nhảy lên qua ngày 1/7. Mất 2% thứ sáu ngày 29/6 ak cậu.
giúp mình viết cái ticker. :(

ko phải thiếu. cậu phải hiểu là jss chia lãi ngày mới từ 12:05 theo giờ jss. do nó chia chậm nên sang tận 0h -1h sáng hôm sau mới chia xong

ko phải thiếu. cậu phải hiểu là jss chia lãi ngày mới từ 12:05 theo giờ jss. do nó chia chậm nên sang tận 0h -1h sáng hôm sau mới chia xong

Thì tớ cũng biết vậy. nhưng ngày 29/6 là thứ 6, mình phải dc 2% nhưng nó lại chia vào ngày 30 chỉ là 1,5% (nếu chia chậm thì mình phải hưởng 2% tiền lãi chứ cậu). Bởi vậy suy ra nó bỏ qua ngày 29, chia luôn ngày 30 là ngày thứ 7 là 1,5%. hixxxx

reply trước của bác thì bảo là rút PM lần đầu tiên. ko fund 1$ PM để xác nhận. sao bh lại bảo lần 2. Đừng nói là lần 2 tính cả lần đầu LR nhá :m070:
LR thì minh về nhiều goy, còn PM thì lần 250$ zìa goy lần này thì nó lại blocked h thì chờ đến 48h thôi, chỉ không hiểu ở chỗ sao lần đầu rút đc mà lần sao lại blocked nên mới lên đây hỏi ý kiến a em ne :D (còn mấy reply trc chắc viết nhầm ak ^^! lần 1 zìa rùi cái blocked là lần 2 )

Lần đầu nó trả cho mình hoàn toàn bình thường đây là lần thứ 2 đó bác zậy mới khổ chứ :-S

lần đầu qua LR, lần thứ 2 qua PM mà ko fund thì blocked là đúng rồi mà.

lần đầu qua LR, lần thứ 2 qua PM mà ko fund thì blocked là đúng rồi mà.
ko phải PM lần này là lần thứ 2 ^^!, có nghĩa là lần thứ nhất rút qua PM đã về cách đây 1 ngày, còn lần thứ 2 là rút sang nay nhưng h vào xem thì bị blocked :D

mình cũng bị thế mà cậu. ai cũng thế cả thôi.

mình cũng bị thế mà cậu. ai cũng thế cả thôi.

Hix. cậu chưa hiểu ý tớ rồi.
nếu là chia chậm thì ngày 30 tớ phải được chia 2 lần (1 lần 2% và 1 lần 1,5) Vì ngày 29 là thứ 6, ngày 30 là thứ 7. Nhưng nó chỉ chia 1 lần 1,5%. Giờ nó chia ngày 2 là 1,5%. chắc mai chụp ảnh cho cậu xem quá. hixx.

Uk tớ cũng nghĩ đợi 48h xem thế nào :D, thanks cậu ^^!

trước tớ bị một lần đợi 24h là hàng về. bh chắc phải 48h là ít nhất. cứ đợi xem sao cậu. nếu 3 ngày ko thấy thì ticket @@

trước tớ bị một lần đợi 24h là hàng về. bh chắc phải 48h là ít nhất. cứ đợi xem sao cậu. nếu 3 ngày ko thấy thì ticket @@

Ko sao đâu, bình thường 1 ngày kể từ khi request thì $ nó về LR, nếu bị block thì 2 ngày, cứ yên tâm, $ sẽ về;))

Mình chơi 2 acc free, và $ đã về 2 lần rồi đó, lần nào cũng bị block hết.

up
đào tạo bất động sản đào tạo bất động sản dao tao bat dong san đào tạo bất động sản học môi giới bất động sản học môi giới bất động sản khóa học bất động sản khóa học bất động sản dao tao chung chi bat dong san đào tạo chứng chỉ bất động sản chung chi moi gioi bat dong san chứng chỉ môi giới bất động sản chung chi hanh nghe bat dong san chứng chỉ hành nghề bất động sản chung chi moi gioi bat dong san chứng chỉ môi giới bất động sản đào tạo môi giới bất động sản đào tạo môi giới bất động sản lop hoc bat dong san lớp học bất động sản hoc kinh doanh bat dong san học kinh doanh bất động sản trung tam dao tao bat dong san trung tâm đào tạo bất động sản chung chi bat dong san chứng chỉ bất động sản hoc moi gioi bat dong san học môi giới bất động sản đào tạo bất động sản đào tạo bất động sản hoc bat dong san học bất động sản khoa hoc bat dong san khóa học bất động sản lop hoc bat dong san lớp học bất động sản

Anh em thông báo cho nhau vào JSS rút tiền nhé .
Payment Processor: Liberty Reserve
Amount to be Transferred: $ 145.00
Invoice: 7666502-1341167641

Don't forget to tell everyone you know about JSS!!

http://www.justbeenpaid.com/login.php

Best Regards,

Member Support
JustBeenPaid

hehe, tình hình là nó ổn định lại rồi :)) vừa bấm thử payout nó có mail bờ rồ séc sịt rồi =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,964
Latest member
luisnguyen126

Most viewed of week

Most viewed of week