[THẢO LUẬN] Về chất lượng Soft XuânĐức và Asian Soft

vote 1 phiếu cho XD ! nhiều chức năng , ô gõ và hiện ảnh to và rỏ !
1 tháng 10 k mà add bao nhiêu nick cũng được nữa !
đáng tiếc khi phải xài soft asian nè :(( !
PS : Máy trạm nếu so với XD và asian thì ko bằng nhé ! vì 1 cái hàng cổ và hàng mới nó khác :D !
mình nghỉ giờ chắc ko nên làm máy trạm nữa ! Làm miển phí thì có thể có nhiều người dùng ; Chứ bây giờ ra tính phí đi nữa thì XD vẫn ngon rồi !

xài soft Ấn Độ đi các bạn dùng good lém, không vấn đề gì

tình hình thấy soft asian ngon hơn, ít lỗi

tình hình thấy soft asian ngon hơn, ít lỗi
Đồng ý với quan điểm của bác.Asian tuy ko có nhiều chức năng như XD nhưng ít lỗi hơn.soft XD lỗi nhiều quá ko dám xài.Chừng nào bác XD fix xong thì xài lại.Ưu tiên hàng việt nhưng giờ thì tạm thời ưu tiên nước ngoài.he..:binhsua44:

bác xd code 1 mình ah, còn asian hình như là 1 group nên sữa lỗi sớm hơn. Xd cần hỗ trợ gì thì pm mình nhé, mình cũng là dân IT :)

soft XD tốt ....Bác ấy cũng hay chịu khó fix lỗi mà. Ủng hộ hàng VN chất lượng tốt :)
Đã nói rồi mà soft chú Đức là hàng thuần Việt (dựa trên code của soft Asian cũ) viết lại. Lịch sử cạp Pix chỉ có Máy Trạm là hàng Việt Nam chính hiệu. Bạn lưu ý nhé, thân!

soft XD nhiều chức năng hơn :D
dùng lâu dài thi mua asian vẫn kinh tế hơn, mua panel xong có thể tự thêm/xóa ID mà
---------------
nếu soft XD mà bán theo panel như asian thì soft asian ế chổng vó =))

mình thấy asian có hơn gì soft free đâu, lại còn hay out giữa chừng, add panel này nọ
nói chúng là phiền phức
asian chỉ thích hơp cho mấy chủ gr quản lý mem thôi ( hình như còn ăn gian đc số capt nữa =)) )

SOFT nào cũng good cả, soft MAYTRAM cũng tốt..nhưng không biết dạo này chủ nhân đi đầu vắng?

Đã nói rồi mà soft chú Đức là hàng thuần Việt (dựa trên code của soft Asian cũ) viết lại. Lịch sử cạp Pix chỉ có Máy Trạm là hàng Việt Nam chính hiệu. Bạn lưu ý nhé, thân!
hiểu nghĩa chữ thuần việt không mà phát biểu câu lạnh người vậy

Thế bi giờ thì tình hình thế nào nhỉ mọi ng? m đang dùng asian nhưng hay bị gạch chéo đỏ quá. Ko biết giờ soft XD có bị lỗi vậy k. Nếu ko m qua dùng XD thôi. Đang làm mà bị vậy out ra nản quá trời. Thank các pro chỉ giáo.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom