Help Thảo luận và hướng dẫn sử dụng ThemaPoster (Tut by Leo và Se7en)

Status
Not open for further replies.
Khó nên mình mới phải viết tut. ;)
Còn Mp5 thì dễ dùng rồi.
Thằng jay nó lâu update thế thì lần update có lẽ sẽ có sự đột phá đấy.
Mình phải dụ thằng freddy cho add thêm cái auto reg mới dc. :))

---------- Post added at 10:01 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------

Dc đấy,hỏi đi.Đưa thêm 3$ vào là dc. :D
Bác ấy nắm mail mà,đổi pass có sao đâu.
Ko thì để mình nói hộ một tiếng . :D

hehe, chẳng có nhẽ :"> tí thử hỏi bác ấy xem sao, chứ cái MP4 post chỉ đc 1/2 số fr add...nản :( nhìn cái thema post toàn 100% xanh lè thế kia...thèm =))

thằng này nó có cái option tự động tắt khi up xong xài trên VPS ngon lành, ko lo bị nóng, chả có nhẽ đổi, hic hic, thôi thì cứ làm temp MP5 1 time xem sao đã, chờ bản 5.1 lên offical thì check luôn, nếu mà ngon thì xúc
à bác Leo cho hỏi cái thằng này mình có phải chọn phiên bản cho những loại 4r nào, thằng MP thì thoát được vbb, nhưng mà phpbb với IPB thì vẫn phải chọn lắm khi sai mệt hết cả người

;)) cái nào mà chẳng có ưu điểm với khuyết điểm, quan trọng là các bác add site cẩn thận thì post ngon hết

thằng nào hỗ trợ tố hơn mới quan trọng chứ, bro duclam có cao kiến gì ko, vẫn đang xài MP5 10 site thì 7 site được, vẫn cố add lòi tòi phòi

Anh leo96 cho em xin cái yh đc hưm :) thax a
Đã pm :-" :binhsua37:

---------- Post added at 09:52 AM ---------- Previous post was at 09:48 AM ----------

thằng này nó có cái option tự động tắt khi up xong xài trên VPS ngon lành, ko lo bị nóng, chả có nhẽ đổi, hic hic, thôi thì cứ làm temp MP5 1 time xem sao đã, chờ bản 5.1 lên offical thì check luôn, nếu mà ngon thì xúc
à bác Leo cho hỏi cái thằng này mình có phải chọn phiên bản cho những loại 4r nào, thằng MP thì thoát được vbb, nhưng mà phpbb với IPB thì vẫn phải chọn lắm khi sai mệt hết cả người
Có ,đó là ipb phpbb và smf.Nhưng ko sợ sai đâu,bởi vì khi bạn chọn sai nó báo bạn phải chọn lại liền. :D

---------- Post added at 09:57 AM ---------- Previous post was at 09:52 AM ----------

Có ,phpbb,ipb và smf.Nhưng ko sợ sai đâu,vì sai thì ko add dc vào nó đâu,nó sẽ báo là sai liền. :)

vừa đổi xong cảm nhận là dùng nuột hơn thằng MP5 tiên sư nhà anh Jay, ko chịu fix MP5, bận làm cái project gì đó, thôi kệ đến lúc đấy có $ cũng mua tuốt, mua hết:binhsua168:

Mua ở đây bạn:
Code:
http://mmo4vn.com/showthread.php?14123-Mp5-mp4-premium-voucher-vps-kaspersky-key-key-zoom-gia-beo
Giá 18$.Uy tín đó. ;)

Last edited by a moderator:
Cái này post DLE ngon bằng thằng Postnews không các bác! Đang phân vân muốn mua thằng Postnews về chiến quá, có vài chục dle rồi, post tay thì vỡ mồm

Cái này post DLE ngon bằng thằng Postnews không các bác! Đang phân vân muốn mua thằng Postnews về chiến quá, có vài chục dle rồi, post tay thì vỡ mồm

Nó làm gì post dc DLE.
Post new về DLE là nhất rồi,nên buy nó. ;)

thấy bài phân tích thema ở dưới có nói đến dle mà. Thôi thì có ý của bác thì em sẽ quyết buy Postnews thôi

mình muốn buy cái này mà ko biết pay tiền cho ai, nhận license như thế nào? mình đang có MP5, có đổi đc sang cái này ko, hoặc đổi thì thêm bao nhiêu $.??

Mình có 1 list 50 cái mà chỉ có 1 forum bị lỗi ko đăng nhập được ko hiểu là do đâu nữa, 4r này lúc add add nhầm là vbb thì nó vẫn nhận, đến khi thấy sai add lại là IP.board vẫn nhận co khi nào do mã nguồn của trang có vấn đề ko
p/s thema post ngon vật 4r mình add vào mp5 post lỗi quá nửa mà thema success gần hết good good

đã test sáng nay , thử 100 4r 90% thành công , 10% còn lại thì đủ mọi thành phần ( bảo trì , die page. . . ) nhanh như sao xẹt :D Có thể nói là very good :D

Và tớ thấy mỗi thằng có 1 điểm mạnh riêng nhưng nói về cái chính là post và reply thì mp4 5 chưa qua đc đâu :D thema nó thành công nhiều hơn gần gấp đôi thằng mp :D và điều tớ quan tâm nhất của auto là post reply hoặc post new thật là tốc độ :D và nó đã đáp ứng đc mong mỏi đó :D ghét nhất là test auto mà bị lỗi error quá nhiều , quá chậm , và không post đc nhiều thể loại mục :D vậy nên tớ chả thà bỏ 1 ngày ra add temp để mai bài post của tớ có thể cập nhật thông tin nhanh nhất :D

Last edited by a moderator:
sao k có cái mục question nhỉ , mình nhớ trong video có mà ta ? sao h lại k thấy nữa ? @@

sao k có cái mục question nhỉ , mình nhớ trong video có mà ta ? sao h lại k thấy nữa ? @@
Qua tab Post,Q&A.
Cách đây đúng 2' ,một người vừa hỏi mình. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,629
170,738
Latest member
Stich32123