• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[thảo luận]- HD-MONEY - ĐÂY MỚI LÀ LIBERTY TRỞ LẠI VÀ LỢI HẠI HƠN XƯA

ngaythangnam

Senior
Reactions
230
MR
0.000
Insuree Balance
0
HÔM NAY MÌNH GIỚI THIỆU VỚI CÁC BẠN 1 BANK ONLINE MỚI VÀ MỚI RA ĐƠI
VÀ NÓ CÓ THỂ NÓI NÓ LÀ PHIÊN BẢN 2 CỦA LR
TỚ THẤY NƯỚC NGOÀI RẤT HÂM MỘ THẰNG NÀY
VÀ NÓ THẤY EXCHANGE THÌ RATE THẤP HƠN PM
NHƯNG VỚI MMO THÌ NÓ LÀ RẤT THÍCH HỢP . VÍ SAO VÌ NÓ RẤT GIỐNG LR VÀ KO CÓ NHIỀU ĐIỀU KHOẢN LẲNG NHẰNG.
NHIỀU NGƯỜI NÓI NÓ LÀ ĐƯỢC ĐIỀU HÀNH BỞI ĐỘI NGŨ LR CŨ NÊN NÓ RẤT GIỐNG LR VỀ CHỨC NĂNG
VÀ FEE RẤT RẺ . FEE MAX LÀ 3$ CÒN BÌNH THƯỜNG LÀ 1%
ĐIỀU NÀY CŨNG CÓ VẺ HỢP LÝ
HÔM NAY MÌNH GIỚI THIỆU CHO MỌI NGƯỜI BIẾT VÀ CÙNG THẢO LUẬN VỀ NÓ . VÀ THÊM 1 TIN TỐT CHO MMO HOẶC AI ĐANG LÀM ADMIN THÌ NÊN ADD THẰNG NÀY VÀO
HD-MONEY.COM - CLICK VÀO ĐÂY

ĐÂY LÀ ĐĂNG KÍ
VÀ KO CÓ GÌ LÀ KHÓ CẢ NÊN TỚ KO HƯỚNG DẪN

MANG TIN TỨC VỀ THÔI CÙNG THẢO LUẬN CÓ GÌ THANKS PHÁT NHÉ CHO ZUI :D

nhìn có vẻ ổn. hy vọng nó sớm phát triển

VÀ FEE RẤT RẺ . FEE MAX LÀ 3$ CÒN BÌNH THƯỜNG LÀ 1%

Hình như PM fee là 0.05% gì đó phải ko nhỉ :(

vẫn shock sau cú scam ngoạn mục của liberty,h đọc bài này lại thấy rùng mình :binhsua155:

thế thì đag còn thua PM mà bạn :)
PM giá cao mà free = 1 nửa

nó dc cái không có điều khoản phức tạp và giống phiên bản lr 2
đăng kí cũng ko lằng nhằng

Giờ cứ dùng loại nào như WebMoney cho nó an toàn 1 chút xíu chứ phiên bản LR 2 mà như LR thì mệt!

Giờ cứ dùng loại nào như WebMoney cho nó an toàn 1 chút xíu chứ phiên bản LR 2 mà như LR thì mệt!
tớ thấy no không bị như lr đâu vì bị ăn 1 phát rồi thì phát sau phải khôn hơn chứ chả nhẽ ngu mãi à hì

tớ thấy no không bị như lr đâu vì bị ăn 1 phát rồi thì phát sau phải khôn hơn chứ chả nhẽ ngu mãi à hì
Chắc phải không dính dáng đến US thì may ra, như PM đã loại trừ US ;))

uk tùy đối tượng sẽ quyết định có dùng nó hay ko chứ đâu phải ai cũng như ai mỗi người 1 nhu cầu chứ!!! :))

thớt nói hd-money mới ra đời thì chắc là thớt mới nhìn nó lần đầu tiên. xin thưa với thớt là nó ra đời từ khi thớt chưa mmo cũng nên=))

thớt nói hd-money mới ra đời thì chắc là thớt mới nhìn nó lần đầu tiên. xin thưa với thớt là nó ra đời từ khi thớt chưa mmo cũng nên=))
thì tôi cũng mới tìm thấy thôi và nó ghi ở chân trang là 2013 nên tôi mới nói thế mà nhiều người có biết đâu mà

còn tôi mmo từ 2009 có thể nó chưa ra đời đâu :D

HD-money ra lâu rồi, ra lâu mà không được sử dụng nhiều thì tự hiểu nhé :m131:

sau khi LR die nó cũng ko được chuộng, ai xài thì sẽ hiểu :m131:

HD-money ra năm 2008
làm cái so sánh đơn giản giữa EGO và HD-money

e cũng sài cái này dc ít năm rồi nhìn cái đứa ở banner phía trên ngực to vãi

hd-money ra năm 2008
làm cái so sánh đơn giản giữa ego và hd-money

cái đó thì mình cũng ko để ý lắm nhưng mình thấy rất nhiều forum thảo luận về nó và nó đang là 1 ngôi sao mới nổi đó
thấy vậy nên câu về thôi
MÀ CÓ 1 ĐIỀU MÀ MỌI NGƯỜI CẦN QUAN TÂM ĐÓ LÀ CHẤP NHẬN CÁC NƯỚC KO TRỪ NƯỚC NÀO NHƯ PM THÌ CẤM MỸ

cái đó thì mình cũng ko để ý lắm nhưng mình thấy rất nhiều forum thảo luận về nó và nó đang là 1 ngôi sao mới nổi đó
thấy vậy nên câu về thôi
MÀ CÓ 1 ĐIỀU MÀ MỌI NGƯỜI CẦN QUAN TÂM ĐÓ LÀ CHẤP NHẬN CÁC NƯỚC KO TRỪ NƯỚC NÀO NHƯ PM THÌ CẤM MỸ
cậu cho mình mấy cái forum thảo luận về nó được ko??

PM nó cấm Mỹ để ko đi vào vết xe đổ của LR đó cậu :binhsua163:

cậu cho mình mấy cái forum thảo luận về nó được ko??

PM nó cấm Mỹ để ko đi vào vết xe đổ của LR đó cậu :binhsua163:
nó bảo là tốt nhất cho cái kiểu như đầu tư hay sòng bạc ý cậu
và nó nói là khá là tốt còn hơn thằng egopay hiện tại và hyip admin đang loại thằng này egopay vì bạn có thể thấy 1 số site hyip éo chấp nhận eogpay
mà pm nó cấm mỹ lý do thì ai cũng biết còn thằng hd - money này thì chả cấm ai cả vì thế chẳng phải là good hay sao

Last edited by a moderator:
kiếm đâu ra tiền hd-money có trang nào chơi nó đâu ko lẽ tự nạp bank vào =)), có tiền hd-money rồi cũng ko biết trang gì chơi luôn, chuyen về lại PM để ăn phí tiếp à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom