Tutorial Thảo luận chung vào 1 thread

Status
Not open for further replies.

ponni89

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Mình vừa được bác phamanh share các send 3k5 không bị mất do sử dụng link 30 STR. Như lời hứa mình viết tut share với các bạn để vét máng thành công :D Mấu chốt vấn đề là mình phải send nhanh hơn so với auto send của hacker. Các bạn làm kĩ nhé.

Bước 1: Sử dụng chrome, login vào 2 tab stellar. Quy định tab1 dùng để nhận 3k5, tab 2 dùng để send nhanh.

Bước 2: ở tab 2, các bạn send đến acc đích (lưu ý acc chưa sử dụng link 30 nhé). Nhấn chuột phải nút send chọn Inspect Element.

Bước 3: Chuyển disabled thành enabled

Bước 4: Khi đó nút send đã có thể submit, các bạn click nút Send. Để hiện lên Confirm (quan trọng nhé, lúc nãy viết tut mình quên chỗ này, làm mất hết 2k1 :( )

Bước 5: bước này quan trọng nhất, các bạn phải nhanh nhé.
- Chuyển qua tab 1, nhấm Claim now.
- Chuyển lập tức qua tab 2, nhấn confirm. Đợi 1 lát để hệ thống xử lý.
Và đây là thành quả:

Vừa được teamview và viết tut nên có chút sai xót làm mất 2k1 :((
Bạn nào làm được thì cho mình xin tí bonus công viết tut bù tiền tí nhé :D
Code:
gEJM53Kj7dBR9iaF4nAKmLNP4347ZDP9Qk

Bản quyền của bác phamanh. Đây là ví của @phamanh , các bạn bonus công sức bác ấy nha.
Code:
g9LH2iXQfLpYTLyagsw8VXa1e7XaKz6RrG

Last edited:
Sáng h mình nhấn Claim Now 3 acc mổi acc 3500 .. chuyển qua tk 0 bị sao cả ?? .. không hiểu các bác bị ntn .. có thể máy bị Keylog hoặc tk các bác bị hack xog bị cài AUTO luôn .. nếu ai cần e chuyển hộ trên máy tính em thì Inbox nhé :)) .. máy 100% 0 dính một con keylog nào :))
FB
https://www.facebook.com/tranthetrungthienthoai

còn 1 cách nhanh hơn nhé các bác
vào setting
tắt hết mấy cái on trong đó thành off hết
sau đó đổi pass
sent ko mất 1 xu
sau đó đổi pass

Vẫn bị mà, cách này sáng mình thử rồi.

Sáng h mình nhấn Claim Now 3 acc mổi acc 3500 .. chuyển qua tk 0 bị sao cả ?? .. không hiểu các bác bị ntn .. có thể máy bị Keylog hoặc tk các bác bị hack xog bị cài AUTO luôn .. nếu ai cần e chuyển hộ trên máy tính em thì Inbox nhé :)) .. máy 100% 0 dính một con keylog nào :))

~ acc đó bị dính vụ vét máng 30str chứ ko phải nguyên nhân nào khác cả.Bạn ko vét thì ko dính thôi

Cho chừa cái tội ham vét mánh. :p

Thế cho t hỏi cái cậu ơi nick k dùng cái 30STR ấy. Claim now là nó tự chuyển tiền sang nick khác hay sao z.

Vẫn bị mà, cách này sáng mình thử rồi.

~ acc đó bị dính vụ vét máng 30str chứ ko phải nguyên nhân nào khác cả.Bạn ko vét thì ko dính thôi
vét máng 30str là sao các bác?mình không hiểu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,345
171,394
Latest member
leekinh102
Back
Top Bottom