Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
chắc nó thấy các Pro quay lại đăng ký nhiều quá nên nó sợ. nó scam chơi đó mà. Bây giờ chỉ có ai có TeamGroup KOLo mới tạo acc được thôi. May mắn là ta đã có 1 cái group. :binhsua07:

Tình hình là thường thì mình có 1,05$ là có thể chọn thanh toán, kì này 1,07 mà nó ghi số tiền quá nhỏ, ko bik bao nhiu là dc :binhsua18:

Tình hình là thường thì mình có 1,05$ là có thể chọn thanh toán, kì này 1,07 mà nó ghi số tiền quá nhỏ, ko bik bao nhiu là dc :binhsua18:
coi mức bonus hiện là bao nhiu.

thui rán gõ thử lên 0.1 xem thế nào, không thì hỏi chị mỹ huyền :binhsua09:

Ý là reg cho bạn 5 slot vào Team à?

5 acc mỗi acc thanh toán 1$ hơi bị lâu
hay là bác nào nào biết soft nào free thì chỉ cho e với.e mới làm ko có tìn.hjjj

- - - Updated - - -

hay là bác nào nào biết soft nào free thì chỉ cho e với.e mới làm ko có tìn.hjjj

- - - Updated - - -

Thanh toán được xử lý bây giờ
($1.94 -> Z222...

Vẫn thanh toán bình thường mà bác. Bác thử gõ thêm nữa rồi yêu cầu thanh toán đy. Sáng nay mình dồn được 2acc 4$ và iu cầu thanh toán bt mà. Chúc pác cạp cạp cạp :binhsua11:

Ý bạn là add vô soft làm việc à.
Dùng VinaCaptcha Free cũng dc, ko thì vô bên Tool Captcha thấy có add free kolo vô Asian đó.

mún add asian pm yahoo chữ ký ta add free cho

1.1 $/ acc chắc ăn luôn khỏi lo gõ tí nữa dc rồi. bác này cày kolo ghê quá

Vì miếng cơm manh áo hết mà pác. Kolo tuy trả ít nhưng được cái pay nhanh chóng không lo chờ đợi thấp thỏm với nó dễ nhìn ưu điểm cho các bác mới gia nhập gõ. Em gõ mổ gà nhưng cũng được 700code/1h. Cày 2acc là load siêu nhanh ko lo chờ đợi. Siêng cày tý có tiền tiêu tết đỡ. Sinh viên vượt khó mà ^^

- - - Updated - - -

mún add asian pm yahoo chữ ký ta add free cho

Bác giúp em với. Mà cho em hỏi là add vào rồi thì có khác bản free sao ko. Tại em đang dùng phần mềm free thấy gõ cũng được. Ko biết add panel có khác biệt gì ko hả bác

chắc nó thấy các Pro quay lại đăng ký nhiều quá nên nó sợ. nó scam chơi đó mà. Bây giờ chỉ có ai có TeamGroup KOLo mới tạo acc được thôi. May mắn là ta đã có 1 cái group. :binhsua07:

Vậy hả bạn? Tạo giúp mình 1 acc được không? Đa tạ nhiều!!!! :binhsua21:

không rành bạn à. chưa dùng bản free. mà giờ cũng k gõ asian nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,363
171,416
Latest member
appgo88vin
Back