Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
Sao qua dự án nào cũng thấy ban như mưa ấy nhỉ, chỉ còn capchatyper là ổn định, nhưng 3 dự án đều code rác quá nhiều, kolo thì ko biết sao :binhsua36:

Dùng soft XD hay Asia đi bác, VinaCaptcha chán vl
bác nói thế sao được. soft nào cũng đã xài qua. soft asian log in chậm hơn. với lại rủi bị time out là nó pause. ko gõ típ dc như các soft việt của mình. có thể gõ tiep hoặc summit nhanh neu còn 1giay

bác nói thế sao được. soft nào cũng đã xài qua. soft asian log in chậm hơn. với lại rủi bị time out là nó pause. ko gõ típ dc như các soft việt của mình. có thể gõ tiep hoặc summit nhanh neu còn 1giay

nhanh hay chậm là do sever hoặc do 1 cái gì .chứ liên quan gì đến soft........................................................

nhanh hay chậm là do sever hoặc do 1 cái gì .chứ liên quan gì đến soft........................................................
log in thì asian làm sao bằng soft viet dc bạn. time out thì asian phải pause toàn bo de check vào acc bi time out . còn soft viet có chuc nang tu dong gửi khi gan het giờ. đỡ bị kick out

Koloteam còn chơi được không các bác hè...:binhsua37:

Có nhiều bạn pm mình hỏi về kolo họ nói 4um mình ko có topic thảo luận về thắc mắc này nhưng mình củng k rành về kolo nên lập ra hỏi hoặc để mọi người thảo luận.
_ Khi gỏ soft capcha kolo lâu lâu hiện ra những khung có dấu X đỏ sau đó out sof: Nó là gì
_ Khi vào nhóm kolo thì bị thế nào mới bị tan rả ( cụ thể )
_ Số % hoa hồng đó khi mình đạt đến 1$ thanh toán nó còn giữ k hay làm lại từ 0
trang này pay nhanh nhưng mà bóc lột sức lao động kinh quá?nản quá

- - - Updated - - -

Sao qua dự án nào cũng thấy ban như mưa ấy nhỉ, chỉ còn capchatyper là ổn định, nhưng 3 dự án đều code rác quá nhiều, kolo thì ko biết sao :binhsua36:

captchater pay cao load thì lại cực đỉnh?làm cũng nhanh?
không biêt giờ nó cs tính code sai nữa không nhỉ

vẫn được mà nó bóc lộc với dễ banned lắm

nhớ lại cái thời xưa, quánh với tâm trạng phải nói là rất thoải mái, giờ rate tăng thì rules cũng siết theo. hơizz... ko biết qua tết tây có ổn đinh lại ko đây để mình kiếm chút cháo

rate cũng chỉ dao động từ 0.5 - 0.7 thôi mà nhưng làm chăm chỉ bonus cao cũng được. bây giờ dự án này phải pro mới đánh được rules nghiệt ngã quá.

rate cũng chỉ dao động từ 0.5 - 0.7 thôi mà nhưng làm chăm chỉ bonus cao cũng được. bây giờ dự án này phải pro mới đánh được rules nghiệt ngã quá.
Cũng còn ngon buổi sáng 1.5$/h.:binhsua50:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,800
Latest member
Janhiira

Most viewed of week