Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
hehe, chứ mọi người nghĩ lên speed > 40 là đơn giản nek, nói chung phải có thủ thuật :binhsua07:

nhìu code hoa thường quá pro ơi

đúng ra là nó không bắt phân biệt hoa thường gì đâu, nhưng mấy code nhạy cảm thì nên gõ, có điều mình chả phân biệt bao giờ và cũng chưa bị warning vì cái tội không phân biệt bao giờ :binhsua08:

kolo speed 86 :m066:

kinh thế, cheat thế mà không bị ban à, muốn lên 100 cũng dễ thôi, vấn đề là bạn có bị ban bao nhiêu acc một ngày thôi mà :D:binhsua08:

:binhsua12: :binhsua16: làm ăn lương thiện thôi !!

Last edited by a moderator:
tạo thêm 100 acc nữa để cheat thôi :binhsua08:

hehe. sau một hồi cố gắng đạt tốc như bác bên trên đã bị ra đi 1 em. rút kinh nghiệm : speed 50 đổ lại thôi nhé :binhsua08:, và nhớ làm sau 2h sáng tỉ lệ ban acc sẽ giảm đi đáng kể:binhsua06:

không phải em spam bài đâu, mà tức vãi lúa, thằng kolo ra code chắc tầm hơn chục số, ra liên tục từ 2h đến giờ (4h) rồi. chả làm ăn được gì hết, rate 0,75 tạm được mà chơi xấu thế ai chơi với nó được trời. đi ngủ cho khỏe

- - - Updated - - -

không chỉ cách cheat ở đây, cần thì pm [email protected] nhé. chia sẻ tính phí :binhsua01:

cứ cheat kiểu này thì nó nát ko sớm thì muộn thôi captcha là dự án mà . nó nhờ mình gõ captcha đúng nó mới bán dc cheat gõ sai no bán ko dc mà pay thì phai pay đều ko thì mất uy tín --> nát hơn tương

cứ cheat kiểu này thì nó nát ko sớm thì muộn thôi captcha là dự án mà . nó nhờ mình gõ captcha đúng nó mới bán dc cheat gõ sai no bán ko dc mà pay thì phai pay đều ko thì mất uy tín --> nát hơn tương
trước khi nó nát là mình nát trước ý...bão tè le lấy j mần ăn...

e mới chơi kolo các bác cho hỏi reg nhiều acc cùng 1 mail và cùng LR được không ?
không cùng mail dc, nhưng cùng LR đc !!
hôm nay gõ chán shit, toàn dãy trên 10 kitu @@, được bữa dậy sớm gõ mà thế này, ức !!

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week