Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
Chán quá đi, thấy r2team có panel fast mà ko biết làm sao nhỉ có bạn nào thử chưa
dự án này con chán hơn cả MÊ GÀ nữa ý

- - - Updated - - -

Getsome hình như đâu cho đăng ký solo nữa phải ko bạn !
Bạn vẫn tạo được id ah ! Thấy bạn ghi tuyển chắc tạo đc hả
uhm.minh còn acc nhiều lắm .thích thì làm tạm ,đợi dự án khác ổn đinh chiến tiếp.kekeke

goget nó hông cho reg nữa thớt, kolo order 3 ngày chưa về, chắc Z bị die rùi :binhsua10:
không hiểu của mấy bồ thế nào chứ của em vẫn pay bt mà.đúng sau 24h là có tiền về W.mỗi tội là reg thấp thui.@@ bằng chứng hum nay nè...

Attachments

4.9 KB · Views: 29
Cho mình hỏi là sao dạo này kolo trả lương thấp vậy ạ. Giờ cao điểm thì cũng chỉ có 0,5$ là cao thui. Tình trang j này kéo dài cũng được 3 ngày rồi. Bác nào có gặp trường hợp như vậy ko ạ

Chán quá! Kolo thường xuyên có code kiểu này:

Last edited by a moderator:

[/QUOTE

Chẳng hiểu nổi thèn kolo lun. Reg thì không cho. Làm việc thì pay thấp tè. Đã 4 ngày rồi mà tình trạng này kéo dài miết chắc bỏ quá T_T :binhsua74:

[/QUOTE

Chẳng hiểu nổi thèn kolo lun. Reg thì không cho. Làm việc thì pay thấp tè. Đã 4 ngày rồi mà tình trạng này kéo dài miết chắc bỏ quá T_T :binhsua74:

tớ nghỉ gõ từ cách đây 2 hôm captcha giờ không ăn thua chắc qua hyip và invest kiếm thêm thôi

:binhsua18: câu hỏi thứ 3 có ai trả lời đùm được ko?
H: "Số % hoa hồng đó khi mình đạt đến 1$ thanh toán nó còn giữ k hay làm lại từ 0"
Ví dụ ID được hoa hồng 5% và được 1.5$. Vậy sao khi mình rút 1.5$ về thì ID đó còn lại 0$ và hoa hồng cũng là 5% hay 0%

Ps: bạn trên kia có trả lời nhưng ko phải là ý của câu hỏi, nhưng cũng là 1 thông tin bỏ ích.
Bonus thì được tình trên tổng số code bạn gõ được chứ không phải tính trên số tiền, dù tiền có reset về $0 thì số code của bạn đâu có reset, vì thế % vẫn được giữ. Tuy nhiên mỗi ngày số code của bạn đều bị trừ đi một ít.

Mấy bác cho e hỏi là nếu kolo yêu cầu mà có chữ Case ... là mình phải gõ phân biệt hoa thường. Còn nếu ko có thì mình gõ bình thường ko phân biệt j hết lun đúng ko ạ

Xin thông báo và khẳng định lại nhé...kolo payment bình thường và sau đúng 24h là có tiền về ví.mình mới nhận đc hum qua tức 12/01/2013.còn chuyện reg thấp thì công nhận nhưng mình làm ban ngày vẫn đc 0.4-0.5(0.3x rất ít) mặc dù trong trang web của nó ghi có 0.3 vs 0.4.còn chuyện bác nào nhấn"đề" mà mấy ngày k nhận đc monney thì có thể acc có vấn đề tốt nhất là nên gửi mail cho ad để hỏi.các bạn nào hay bị ban thì có 1 lời khuyên là "hãy làm cho ra làm đừng làm ăn nếu láo".Trong thời khó khăn này thì thui cứ có gắng và phấn đấu đi,trc làm 1-1,2 lít/ngày thì giờ chấp nhận 60-70k/ngày thế thui...mình ms chơi kolo đc 2 tuần còn làm đc cơ mà!chưa kể bác nào nên bous 100% rùi thì biết thế nào rùi đấy.mình giờ ms đc bous 20% mà còn đc 60-70k/ngày mà^^.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week