Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
mình có 1 vấn đề rất lớn mà không hiểu đc, trước kia hệ thống cũ mình là silver 10$, thì khi up hệ thống mới đáng lẽ ra nó phải chuyển cho mình thành basic mới tương đương, chứ nó chuyển qua professional giá 25$ lên thêm 1 bậc thì ai mà chịu cho nổi?
không hẳn đâu bạn, vấn đề này ko đơn giản.
sau khi hết hạn gói pro ở site mới, bạn có thể gia hạn gói nào thì gia, chuyển từ adprofit sang đây có mất thêm xu nào upgrade đâu, vả lại với mỗi gói ở site mới thì tỷ lệ chia lãi là khác nhau. tùy bạn quyết định up gói nào thôi

bán acc có 314 vip, trước đó gần 400vip vì nạp 10$ vô nó chuyển bớt vip thành purs rồi, giá rẻ 400k vcb ( vừa nạp 10$) vô chuyển vip rồi, trong acc có
Stand By Wallet: $ 9.95 Unpaid Wallet: $ 1.18

Bán acc Reward Shares: 774.10
Unpaid Wallet: $ 37.47
giá ra đi của em nó là 300$ ai xúc thì pm yahoo dưới chữ ký nhá

không hẳn đâu bạn, vấn đề này ko đơn giản.
sau khi hết hạn gói pro ở site mới, bạn có thể gia hạn gói nào thì gia, chuyển từ adprofit sang đây có mất thêm xu nào upgrade đâu, vả lại với mỗi gói ở site mới thì tỷ lệ chia lãi là khác nhau. tùy bạn quyết định up gói nào thôi
Thế vừa dep tiền mua share vừa phải dep tiền up hằng tháng nữa à.

2013-08-31 03:02:31
Daily Cash Reward
Refunded 7.69 shares back resulted from your award of $10.38 profit.
-7.69Shares 771.60Shares $0.00 $42.66

Mai là hết hạn gói Professional rồi, bây giờ mà gia hạn gói này nữa thì ăn cám. Mình nâng cấp gói Basic có thì có được chia lãi ko nhỉ?

Daily Cash Reward
Refunded 2.35 shares back resulted from your award of $3.17 profit.
Cái refunded này là số vip chết sau 90 ngày hả các bác?

Mai là hết hạn gói Professional rồi, bây giờ mà gia hạn gói này nữa thì ăn cám. Mình nâng cấp gói Basic có thì có được chia lãi ko nhỉ?
Đc, nhưng ít hơn 25% so với Pro, nhưng mình cũng đang hóng xem cậu có up đc ko đây, chỉ thấy chỗ Pro nó cho Renew còn cái Basic thì nó ẩn cmnr :)

Đc, nhưng ít hơn 25% so với Pro, nhưng mình cũng đang hóng xem cậu có up đc ko đây, chỉ thấy chỗ Pro nó cho Renew còn cái Basic thì nó ẩn cmnr :)

Đã up đc và đã được chia lãi, muốn Renew xuất hiện thì để cho đồng hồ đếm ngược nó chạy hết là ok

đã có ai đủ thanh toán chưa. up proôf cho ae xem cái coi nào
đến t4 vừa rồi đc 29$40. đen quá. sang tuần lại mất 25$ renew. hix

híc định đầu tư thêm 10$ mưa share.nhưng mà đã có ai đc pay chưa vậy.up lên cho anh em coi nao?

Advert Balance là tiền lúc mình upgrade nó cho, chả biết làm gì, hình như để mua gói quảng cáo và k đc sinh lãi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week