Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
16.09.13 22:49 Receive Received Payment 31.9 USD from account U1069682 to account U1460886. Batch: 34800xxx. Memo: API Payment.
Rút về OKpay bác ạ, rate 19, vô edit profile để thêm cổng(nếu chưa thêm)

16.09.13 22:49 Receive Received Payment 31.9 USD from account U1069682 to account U1460886. Batch: 34800xxx. Memo: API Payment.
Rút về OKpay bác ạ, rate 19, vô edit profile để thêm cổng(nếu chưa thêm)
mình lại chả být cổng nào khác ngoài PM @@

Mấy hôm nay sao mình không được chia lãi đồng nào nhỉ ? cứ thấy shares bị trừ dần? Vậy là sao cũng không hiểu nữa. Hic

Tình hình là nó đã chuyển 1/4 tiền bên stanby sang wallet cho ae rồi, mà hình như chỉ đc rút về ego thôi thì phải, k thấy okpay đâu cả đkm

Tình hình là nó đã chuyển 1/4 tiền bên stanby sang wallet cho ae rồi, mà hình như chỉ đc rút về ego thôi thì phải, k thấy okpay đâu cả đkm
sao của mình nó không chuyển nhi? hay phải up acc len ah, vậy tốn 25$ sao?

Phải up acc lên it nhất là loại basic mất 10$ để hưởng lãi ngày và được chuyển tiền từ stand by sang unpaid nhé

Site giờ sao rùi hở mọi người @@! Có proof gì anh em post lên nhé, mình đang si nghĩ về site này rất nhìu @@!

Bữa giờ thấy Site có vẻ im hơi lặng tiếng nhỉ? :rolleyes::rolleyes::rolleyes: chắc là toi rồi còn gì?

trên MMG tụi nó vẫn dc pay bình thường kìa, khá là ngon, chỉ tiếc là éo có acc mà chơi! :oops:

Bán 2 acc còn 50 $ trong standby wallet. và 150 vip mỗi acc. Vì không còn tiền chơi nữa nên bán giá mềm cho bác nào chơi. 10 PM 2 acc. Ai mua inbox nhá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week