Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Tin mới cập nhật từ APR
1. Vip points that expire in 90 days converted to new shares that dont expire until you earn 135%

Convertion Example 1: you had 100 vips that expire 15 days after adsprofitwiz went offline

• those 100 vips will be earning you 1.5% per day for 15 days left, that is $1.5 x 15 days = 22.5
  • means those 100 vips are converted to 22.5 new shares, is is not fair to convert those 100 points to 100 shares if they already earn rewards for 75 days

Convertion Example 2: you had 25 vips that expire 85 days after adsprofitwiz goes ofline

• Those 25 vips will be earning you 1.5% per day for 85 days, that is $0.375 * 85 = 31.87
  • means those 25 vips are converted to 31.87 shares (yes in this case you get more as you see)
Hope it is clear now, new shares dont expire and work differently than vips, the convertion was made giving the exact amount you have on vips "value"

2. Money on unpaid and purchase wallet will go to stand by wallet, we will be releasing them in the next weeks on your new unpaid balance

3. Sample credits on old system (that you didnt gave away) are converted to 1 share each.

4. Special advert credits from starter members are converted also the new shares using the same formula as step 1

5. The $50 share purchase is an investment and not a payment for the convertion, you will have your shares pack plus 50 new shares earning you money daily.

We undestand many people are upset with the changes, most of the time on live, changes are not well taken, but on the long road is for the good of us all.

cái quần gì đây nhỉ? anh em giỏi Ên Lếch vào dịch giúp mọi người với lào^^

Tin mới Cap Nhật Từ tháng tư
1. Điểm que vip hết hạn trong 90 ngày chuyển đổi sang cổ phiếu mới que dont hết hạn cho đến khi bạn kiếm được 135%

Chuyển đổi Ví dụ 1: bạn có 100 khách VIP que hết hạn 15 ngày sau khi adsprofitwiz đi offline

những 100 VIP bạn sẽ kiếm được 1,5% mỗi ngày trong 15 ngày còn lại, đó là $ 1,5 x 15 = 22,5 ngày
những người có nghĩa là 100 nhân vật quan trọng được chuyển đổi thành 22,5 cổ phiếu mới, là không công bằng để chuyển đổi Những 100 điểm đến 100 cổ phiếu Nếu Họ đã kiếm được phần thưởng cho 75 ngày

Chuyển đổi Ví dụ 2: bạn có 25 nhân vật quan trọng que hết hạn 85 ngày sau khi adsprofitwiz đi Ofline

Những 25 VIP bạn sẽ kiếm được 1,5% mỗi ngày cho 85 ngày, đó là $ 0.375 * 85 = 31,87
những người có nghĩa là 25 nhân vật quan trọng được chuyển đổi thành 31,87 cổ phiếu (có trong trường hợp này bạn sẽ có được nhiều hơn như bạn nhìn thấy)

Hy vọng nó là rõ ràng bây giờ, cổ phiếu mới không hết hạn và làm việc khác với nhân vật quan trọng, những chuyển đổi đã được thực hiện cho số tiền chính xác bạn có nhân vật quan trọng trên "giá trị"

2. Trên tiền mua hàng chưa thanh toán và ví sẽ đi đến ví chờ, chúng tôi sẽ phát hành trong vài tuần tới chúng trên dư chưa thanh toán mới của bạn

3. Tín dụng mẫu trên hệ thống cũ (mà bạn không cho đi) sẽ được chuyển đổi cho mỗi một cổ phiếu.

4. Các khoản tín dụng đặc biệt các thành viên quảng cáo được chuyển đổi từ khởi Ngoài ra các cổ phiếu mới bằng cách sử dụng công thức Bước Cùng 1

5. $ 50, mua cổ phần là một sự đầu tư và không thanh toán cho các chuyển đổi, bạn sẽ có cổ phần gói của bạn cộng thêm 50 cổ phiếu mới bạn kiếm tiền hàng ngày.

Chúng tôi undestand nhiều người đang buồn bã với những thay đổi, hầu hết thời gian sống trên, thay đổi chưa được thực hiện, nhưng trên con đường dài là vì lợi ích của tất cả chúng ta.

mịa nó, làm mình háo hức chờ đợi ực ực ưc . . . . . . . .

giờ chơi thế nào đây nhỉ? có pro nào giỏi English vào hỏi thăm giúp anh em với :(

Đợi 5 ngày nữa xem sao, nếu 5 ngày sau mà vẫn cái tình trạng. Mua 50 shares để tiếp tục hành trình thì mình khuyên anh em nên bỏ :) dù tổn thất khá nhiều công sức và thời gian rồi. Vip bị giảm xuống còn 1 nửa, tiền còn 15$ rõ chán :D

Đợi 5 ngày nữa xem sao, nếu 5 ngày sau mà vẫn cái tình trạng. Mua 50 shares để tiếp tục hành trình thì mình khuyên anh em nên bỏ :) dù tổn thất khá nhiều công sức và thời gian rồi. Vip bị giảm xuống còn 1 nửa, tiền còn 15$ rõ chán :D

thế bạn hiểu về cái rule mới ko? hiểu thì nói cho mọi người cùng biết cách chơi mới là như thế nào, từ đó mỗi người sẽ tự có quyết định riêng?? còn nếu bạn không hiểu thì làm ơn đừng phán như thánh vậy, haizzz

thế bạn hiểu về cái rule mới ko? hiểu thì nói cho mọi người cùng biết cách chơi mới là như thế nào, từ đó mỗi người sẽ tự có quyết định riêng?? còn nếu bạn không hiểu thì làm ơn đừng phán như thánh vậy, haizzz

Lời khuyên vậy thôi, bạn đọc không hiểu lại thành phán ;) còn nó thay đổi thế nào thì chờ 5 ngày nữa. Mình không phải là admin site nên không biết :))

Hi vọng càng nhiều, thất vọng càng lớn :(

Mail cho mình thì bảo đã phục hồi đc gần hết dữ liệu, mà VIP còn 4/10, lại bắt mua 50 share, nó định hốt cú chót hả :mad:

có lẽ những ji nó làm là để chóng dis payza và tạo điều kiện bất lợi để men tự từ bỏ nó như banersbroker quá.

mình mất 1/2 vip còn : 397.45 và Stand By Wallet: $ 102.53 ( trước còn trong blance hơn 60$ chưa rút)

trời ơi login vào mà nhìn chẳng hiểu gì cả, không lẻ phải mua 50 share mới được tiếp tục. có ai biết nó giờ như thế nào không viết dùm bài hướng dẫn lại cho anh em trong topic hiểu với... :(

Anh em nao thông hiểu lập topic nói rõ về nó đi mình ko hỉu cái gì đang diễn ra :(

Hi all,

"In order to convert your 821.76 old vip points to new company reward shares, please purchase at least 50 new shares".

Mình mất khoảng 1/2 vip points, còn lại 821.76 vip points.

Có ai biết mua 1 share là bao nhiêu usd ko ? Nó bắt phải mua ít nhất 50 new shares mới cho convert / chuyển đổi 821.76 vip points này thành vip points mới theo cách tính mới của nó.

Tuần rồi đến giờ, mình bị dính chưởng 3 cú:

+ Malaysian-inc : mới deposit 100 usd, rút 4 usd, mất 96 usd, trừ đi rebate 8 usd từ hyipnews, còn bị thiệt hại 88 usd.

+ Lionbux chết tuần này: mất 200 usd, chưa rút 1 lần nào, vì tin tưởng nó mới ra lò, tính compound 1 tháng rồi rút, ai dè 6 ngày nó die.

+ Dulcebank : Tham gia hơn 1/2 tháng, rút và tái nên bị loss 80 ud PM, và hơn 90 usd STP.

Chán quá. Tính ngắm 1 em nào lâu dài cho an toàn, bây giờ em này lại thay đổi quá.

Ai hiểu cách chơi mới của nó thì hướng dẫn cho a e còn lại biết cách chơi.

Thanks
Uyen

Hi all,

"In order to convert your 821.76 old vip points to new company reward shares, please purchase at least 50 new shares".

Có ai biết mua 1 share là bao nhiêu usd ko ? Nó bắt phải mua ít nhất 50 new shares mới cho convert / chuyển đổi 821.76 vip points này thành vip points mới theo cách tính mới của nó.

+ Malaysian-inc : mới deposit 100 usd, rút 4 usd, mất 96 usd, trừ đi rebate 8 usd từ hyipnews, còn bị thiệt hại 88 usd.

+ Lionbux chết tuần này: mất 200 usd, chưa rút 1 lần nào, vì tin tưởng nó mới ra lò, tính compound 1 tháng rồi rút, ai dè 6 ngày nó die.

+ Dulcebank : Tham gia hơn 1/2 tháng, rút và tái nên bị loss 80 ud PM, và hơn 90 usd STP.

Chán quá. Tính ngắm 1 em nào lâu dài cho an toàn, bây giờ em này lại thay đổi quá.

Thanks
Uyen
Nếu đúng như những gì cậu nói thì quả thật tháng này là tháng cô hồn của cậu rồi, giờ chỉ còn cách đợi 4 ngày nữa để xem nó có cập nhật gì không, nếu có thì chắc chắn những pro trên mmo4me sẽ cập nhật lại cho ref của họ thôi!

Hi all,

Thanks
Uyen
DULCEBANK K VAO DC TU DEM QUA TOI H NHA BAN,KHA NANG RA DI RAT LON

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511