Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
sponsor: ddminh
username: handoi
Ngày nâng cấp, mua vip: 23/06
Loại/ số lượng :up sliver
PM: U3322884

bonus cho tớ nha cậu. Thanks cậu ^^

sponsor: hungphongnt
Tên:mu rom
tên đăng nhập: muromvn
Ngày nâng cấp, mua vip: 23/06/2013
Loại/ số lượng : up silver
PM:U4508274

Đợt min with 30$ nầy, APR dồn tiền lại ghê gớm, gấp 3 lần, vì cuối tháng thứ 2 (sau lên VIP) ai chơi FREE có dư đủ with 30$, mà không dám with đây nè, bà con chú ý nhé! APR đang cầm trong tay vốn gấp 3 bình thường, nguy hiểm quá!

Đợt min with 30$ nầy, APR dồn tiền lại ghê gớm, gấp 3 lần, vì cuối tháng thứ 2 (sau lên VIP) ai chơi FREE có dư đủ with 30$, mà không dám with đây nè, bà con chú ý nhé! APR đang cầm trong tay vốn gấp 3 bình thường, nguy hiểm quá!
Ko hiểu anh muốn nói j?

- - - Updated - - -

Anh eagle online skype check RB dùm em đê.:binhsua87:

Anh có nt qua skype sáng nay rồi mà.

- - - Updated - - -

Những bạn báo danh RCB tại 2pic này thì hàng về sẽ có nhé, mình ko xác nhận từng bạn nhưng đã lưu info hết rồi nhé

Ko hiểu anh muốn nói j?

- - - Updated - - -

Ý tôi muốn nói là ai chơi FREE hoàn toàn phải chú ý ở cuối tháng thứ 4 (120 ngày), nếu đủ min rút 30$, vẫn cần tính toán thật kỹ trước khi rút, vì có thể tháng cuối cùng không còn đủ 30$ để rút. Và trong trường hợp đúng như vậy thì cần phải để 30$ đó lại chờ đến hết tháng thứ 5 (150 ngày) để rút luôn. Nếu không, thì bắt đầu ngày thứ 151, sẽ không chia lãi nữa tuy vẫn còn vip lẽ! Muốn tiếp tục chia lãi thì phải đóng fee 10$, và như vậy sẽ không đủ thu hồi fee. Chỉ sợ anh em newbie thấy đủ rồi rút nên sau này có thể sẽ phải bỏ 25, 27$ gì đó. Còn việc mà nói APR dồn vốn gấp 3, thì ở chỗ thay vì trước đây rút 20$, giờ phải kéo dài tơi 60$ mới rút, gấp 3 là vậy!
Việc này tôi đã có kinh nghiệm hồi zeek, nên comment để anh em mới chơi chú ý thôi,

Last edited by a moderator:
We will be reviewing your submission, any attempt to fake any information, will lead to your account suspension, and reset of your points.

Các bạn cho mình hỏi sao mình post quảng cáo xong là nó cứ báo thế trong khi nó vẫn chia lãi hằng ngày!

Ko hiểu anh muốn nói j?

- - - Updated - - -

Ý tôi muốn nói là ai chơi FREE hoàn toàn phải chú ý ở cuối tháng thứ 4 (120 ngày), nếu đủ min rút 30$, vẫn cần tính toán thật kỹ trước khi rút, vì có thể tháng cuối cùng không còn đủ 30$ để rút. Và trong trường hợp đúng như vậy thì cần phải để 30$ đó lại chờ đến hết tháng thứ 5 (150 ngày) để rút luôn. Nếu không, thì bắt đầu ngày thứ 151, sẽ không chia lãi nữa tuy vẫn còn vip lẽ! Muốn tiếp tục chia lãi thì phải đóng fee 10$, và như vậy sẽ không đủ thu hồi fee. Chỉ sợ anh em newbie thấy đủ rồi rút nên sau này có thể sẽ phải bỏ 25, 27$ gì đó. Còn việc mà nói APR dồn vốn gấp 3, thì ở chỗ thay vì trước đây rút 20$, giờ phải kéo dài tơi 60$ mới rút, gấp 3 là vậy!
Việc này tôi đã có kinh nghiệm hồi zeek, nên comment để anh em mới chơi chú ý thôi,
chuẩn luôn :) Mình cũng chơi free và tính tới chuyện này,nếu chơi free và rút ngay khi đủ 30$,rất có khả năng bạn sẽ ko kiếm đủ 30$ lần thứ 2 để rút tiếp do vip chết quá nhanh.Ae tính toàn cho kĩ nhé,có thể dồn lên tầm 45 50$,khi acc gần chết thì rút 1 thể

Các bạn cho mình hỏi sao mình post quảng cáo xong là nó cứ báo thế trong khi nó vẫn chia lãi hằng ngày!
Ai chả thế hả bạn nó cứ cảnh báo thế cho bạn làm thật thôi có gì đâu :))

Mọi người ơi giúp mình với : Purchase Wallet ($5.00) Unpaid Wallet ($6.75).. lam sao mihn2 nang cấp tiếp đây..hic hic

Mọi người ơi giúp mình với : Purchase Wallet ($5.00) Unpaid Wallet ($6.75).. lam sao mihn2 nang cấp tiếp đây..hic hic

kích vào unpaid wallet, chuyển tiền từ đó sang purchase wallet rồi vào trang up silver như bt đấy cậu

Tên: Ho Duc Nhan
tên đăng nhập: babywhynot
Ngày nâng cấp, mua vip: 24/06 (nâng cấp tháng 2)
VCB (k dùng PM): 0561000397953 - Ho Duc Nhan

Mình up bronze (5$) mà sao 3 hôm nay không thấy được chia lãi.

Các thông số vẫn như cũ:
Your Bronze membership Expire in 27 days, 7 hours, 56 minutes, 24 seconds
Cash Available: $0.00
Advert Credit: 243.94 Points
Bonus Balance: 0.00 Points

Trường hợp này là sao các bác. Muốn có 10$ tháng sau up mà khó quá nhỉ. PZ chưa verify

mấy bác ơi, cho em hỏi là thời gian post ads tính từ mấy h tới mấy h zậy???

Từ unpaid nhấn zo chữ Transfer rồi nhập số tiền nó chạy wa Purchase thui

- - - Updated - - -

Tên: Ho Duc Nhan
tên đăng nhập: babywhynot
Ngày nâng cấp, mua vip: 24/06 (nâng cấp tháng 2)
VCB (k dùng PM): 0561000397953 - Ho Duc Nhan
Tương tự bác này Yêu cầu reback

Sponsor: Vnmoney
Tên: Nguyễn Hoàng Trung
tên đăng nhập: trunghang1402
Ngày nâng cấp, mua vip: 21/06 (nâng cấp tháng 2)
VCB:0701003808092 or PM: U3267582

Last edited by a moderator:
thời gian bắt đầu 1 ngày và kết thúc 1 ngày theo h VN là mấy h zậy mấy bác

thời gian bắt đầu 1 ngày và kết thúc 1 ngày theo h VN là mấy h zậy mấy bác
khoảng 8h5 đến 8h10 là chia lãi đó cậu

Từ unpaid nhấn zo chữ Transfer rồi nhập số tiền nó chạy wa Purchase thui

- - - Updated - - -

Tương tự bác này Yêu cầu reback

Sponsor: Vnmoney
Tên: Nguyễn Hoàng Trung
tên đăng nhập: trunghang1402
Ngày nâng cấp, mua vip: 21/06 (nâng cấp tháng 2)
VCB:0701003808092 or PM: U3267582

Vnmoney không phải ID của mình, cậu vui lòng ko yêu cầu RCB ở đây nhé

- - - Updated - - -

Các thông số vẫn như cũ:

Trường hợp này là sao các bác. Muốn có 10$ tháng sau up mà khó quá nhỉ. PZ chưa verify

Bronze không sinh lãi nhé, cậu nên up silver gấp

Các thông số vẫn như cũ:

như mình biết thì bonus points của cậu chuyển sang advert credit rồi thì cậu phải up silver mới đc chia lãi
mà acc cậu hết 2 tháng khi nào mà bonus points lại chuyển sang advert credit ngon thế :binhsua85:
theo như APR thông báo thì sau ngày bao nhiêu ấy bonus points đều thành speacial advert credit và chỉ live đc 30 ngày à

cứ post trước 8h sáng theo múi giờ VN thì đều đc chia lãi ngày hôm đó nhé cậu
mấy hôm rồi toàn suýt 8h mới up xong, vẫn nhận lãi bt :binhsua90:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,948
Latest member
tamnhindautu