Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.

dangmayrau

Junior
Reactions
95
MR
0.000
Mình hỏi chút, có vài bạn ref của mình đến hôm nay là ngày hết hạn point thì acc các bạn ấy bị trừ hết sạch chả thấy VIP cũng như points, tất cả về ko, trước đó acc chơi free và mình hỏi liệu sau khi nâng cấp sẽ hiện point hay do cheat nên bị phạt ?
Có phải khi login vào nó chỉ có giao diện yêu cầu up kô, nếu như vậy thì sau khi up nó sẽ chuyển point thành vip, cậu nên khuyên ref nên cân nhắc có nên up hay kô nhé vì hiện nay có up rồi chơi tiếp acc cũng kô được gì đâu.

tamle81

Senior
Reactions
357
MR
1.946
Mình khuyên bạn nên nuôi Vip vì với số vip này quá ít, vã lại từ đầu tới giờ cũng tốn ít $ thôi, chơi là chấp nhận rủi ro. Sau 2 tháng thì số vip trên 200 lúc đó bạn rút $ vẫn chưa muộn, còn nếu rủi ro xảy ra thì chỉ mất 1 ít $ thôi. Chứ bây giờ lo sợ rút vốn thì cũng rất lâu trên 1 tháng

namphong83

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
cho mình hỏi acc mình lên sliver được 1 tháng! hiện tại được 123 vip! việc bây giờ mình phải làm gì nữa! mình chưa hiểu về cái này lắm!
bạn cứ làm báo tiếp như trước .nhớ là để y khi gần đến ngày trả phí tiếp thi phải có 10$ o ví trua thanh toán bạn nhé.lên bạn tính đặt chế độ cho phù hợp ban nhé.50% ,80% ,100%.chuc ban lam tot

Jetli

Senior
Reactions
91
MR
0.000
mình nuôi càng lâu thì số vip càng tăng phải không bạn! số vip đó có mất không vậy?

nuôi càng lâu thì VIP càng nhiều, VIP live 90 ngày nha bạn, tức là nếu hôm nay acc của bạn sinh ra 3 VIP mới thì 3 VIP này sẽ cho lãi trong vòng 90 ngày rồi 3 VIP này mới die nha bạn

nmai

Senior
Reactions
806
MR
0.000
Vậy cái nào mới là min dep vậy :|

đang định dep 10$ vào mà PZ đòi phải verified. là thế nào đây :( sao ko ai nói gì hết thế ?
1. Mình cũng thấy giống như cậu. Hình như muốn up acc thì min 5$. Muốn mua Vip thì min 20$.
2. Pz phải veri mới dep được. (thông tin này lâu rồi nhé)

DrDos

Senior
Reactions
253
MR
0.000
1. Mình cũng thấy giống như cậu. Hình như muốn up acc thì min 5$. Muốn mua Vip thì min 20$.
2. Pz phải veri mới dep được. (thông tin này lâu rồi nhé)

hiện mình có 1 mớ thẻ có thể active pz ai muốn làm ăn cứ pm nhóa!!! :)) cứ inbox choa mình!!! =))

nuôi càng lâu thì VIP càng nhiều, VIP live 90 ngày nha bạn, tức là nếu hôm nay acc của bạn sinh ra 3 VIP mới thì 3 VIP này sẽ cho lãi trong vòng 90 ngày rồi 3 VIP này mới die nha bạn

tức là lúc nào mình chia lãi! cái số vip mới mất phải không bạn! còn mình để 100% là ko mất phải ko?

ipad268

Junior
Reactions
158
MR
0.002
Chat with me via Skype
tức là lúc nào mình chia lãi! cái số vip mới mất phải không bạn! còn mình để 100% là ko mất phải ko?

Công việc hàng ngày là bạn post quảng cáo trước 8h sáng theo giờ việt nam ( thường là chia lãi từ 8h tới 8h25 ) Có nghĩa là khi site chia lãi, bạn muốn hưởng lãi thì:

Còn để chế độ 50% , 80% hay 100% đó là chế độ tái đầu tư của bạn. :binhsua85:
Ví dụ hôm nay bạn có 200 vip site chia lãi 1% thì bạn được 2$.:binhsua135:
Nếu bạn để tái 100% thì 2$ sẽ được tự động cộng vào VIP của bạn.:binhsua119: VIP của bạn sau khi chia lãi sẽ là 202 vip.
Nếu bạn đặt 50% thì sau chia lãi VIP của bạn chỉ có 201 thôi Còn 1 $ sẽ nằm trong Cash available khi đủ 30 thì bạn được rút về.:m186:
Còn VIP sinh ra rẽ sống 90 ngày để site chia lãi cho bạn dựa trên số VIP bạn có. Đặt 50 hay 100% thì 90 ngày sau nó cũng chết:binhsua58:

Last edited by a moderator:
Công việc hàng ngày là bạn post quảng cáo trước 8h sáng theo giờ việt nam ( thường là chia lãi từ 8h tới 8h25 ) Có nghĩa là khi site chia lãi, bạn muốn hưởng lãi thì:

Còn để chế độ 50% , 80% hay 100% đó là chế độ tái đầu tư của bạn. :binhsua85:
Ví dụ hôm nay bạn có 200 vip site chia lãi 1% thì bạn được 2$.:binhsua135:
Nếu bạn để tái 100% thì 2$ sẽ được tự động cộng vào VIP của bạn.:binhsua119: VIP của bạn sau khi chia lãi sẽ là 202 vip.
Nếu bạn đặt 50% thì sau chia lãi VIP của bạn chỉ có 201 thôi Còn 1 $ sẽ nằm trong Cash available khi đủ 30 thì bạn được rút về.:m186:
Còn VIP sinh ra rẽ sống 90 ngày để site chia lãi cho bạn dựa trên số VIP bạn có. Đặt 50 hay 100% thì 90 ngày sau nó cũng chết:binhsua58:

tớ tính nuôi acc 5-6 tháng mới bắt đầu chia lãi! như thế là không được à bạn!

ducdaigia899

Junior
Reactions
143
MR
0.003
Follow me on Facebook
Có phải khi login vào nó chỉ có giao diện yêu cầu up kô, nếu như vậy thì sau khi up nó sẽ chuyển point thành vip, cậu nên khuyên ref nên cân nhắc có nên up hay kô nhé vì hiện nay có up rồi chơi tiếp acc cũng kô được gì đâu.

ĐÚn rồi cậu, tại mấy lần trước mình thấy tuy acc chưa upp nhưng vẫn có VIP, chỉ là ko đc lãi khi post ads thôi nhưng h sau khi hết 60 ngày thì nhìn lấy VIP thấy ko có gì, chắc chắn up là có vip đúng ko bạn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week