Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.

Dear APR Members, please note that our site will be inaccessible for maintenance for the next 24 hours.

Dear APR Members, please note that our site will be inaccessible for maintenance for the next 3 hours.

Bảo trì miết.........

Bảo trì rồi ... còn chưa tới 3$ nữa là được Paid, tương đương với 2 ngày . Chuẩn bị tiền về!

chán vãi, bảo trì hoài không biết có vấn đề gì không đây, thằng này mà scam lun thì coi như ăn cám rồi

mịa nóa bảo trì gì mà bảo trì lắm thế bảo trì mà ko trả xiền cho người ta thì ai chả bảo trì đc!!! ức chế thằng này quá rồi!!!

Bảo trì là bth mà cậu, sao thế, bảo trì để hệ thống tốt hơn mà mọi người cứ rối lên, đúng là người vn có khác, chỉ giỏi hùa theo nhau!

mịa nóa bảo trì gì mà bảo trì lắm thế bảo trì mà ko trả xiền cho người ta thì ai chả bảo trì đc!!! ức chế thằng này quá rồi!!!

bác này có cái avata bá đạo quá, là girl hả bác ....:binhsua146: :binhsua146:

- - - Updated - - -

Bảo trì là bth mà cậu, sao thế, bảo trì để hệ thống tốt hơn mà mọi người cứ rối lên, đúng là người vn có khác, chỉ giỏi hùa theo nhau!

cậu người nước nào vậy.......

bác này có cái avata bá đạo quá, là girl hả bác ....:binhsua146: :binhsua146:

avata của bác cũng đâu cóa thua kém zề ;))!!! chắc bác cũng là girl nhể!!! ;)) ;))

- - - Updated - - -

bảo trì mà chia bù lãi thì chả ai nói gì đâu cậu!!! đây bảo trì mà lãi chia ít hơn rồi lại còn mất 3 ngày chờ của anh em thì sao lại ko ức chế!!! :(

chú này khoe avarta trá hình nhỉ???

đi mãi ko về nhá!!! ngủ bờ ngủ bụi mà mang HIV về cho em đi em cắt đấy!!! 2 ngày ko về nhá!!! :binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39:

APR hiện đang bảo trì. Mọi người cứ bình tĩnh. Thông báo của nó là sẽ quay trở lại sau 3 tiếng nữa. Site sắp đạt 200.000 mem và tăng vài trăm mem mỗi ngày. Bảo trì để hoạt động tốt hơn và có những chính sách phù hợp để APR tồn tại được trong thời điểm khó khăn hiện tại. Nếu vượt qua thời điểm này tin chắc APR sẽ là bát cơm ngon cho anh em. ko chỉ có thịt mà có cả canh và RAU nữa nhá.

thế nó có lấy luôn của mày đồng nào chưa, nếu chưa có thì biến cmm đi, không muốn có thêm người mới vào chơi hay sao mà cứ than hoài vậy mày, ức chế thì nghỉ m mày đi cho lành, vào đây mà than nữa tao chửi cho vỡ mặt :binhsua51:

dạo này lãi ít quá, mà hình như là nó k đấu gia luôn hay sao ý, lr die vẫn còn lắm đại gia giàu có mà sao nó lại làm ăn vất vả thế nhỉ???

thế nó có lấy luôn của mày đồng nào chưa, nếu chưa có thì biến cmm đi, không muốn có thêm người mới vào chơi hay sao mà cứ than hoài vậy mày, ức chế thì nghỉ m mày đi cho lành, vào đây mà than nữa tao chửi cho vỡ mặt :binhsua51:

tai gần miệng mày chửi mày nghe!!! còn người khác nghe người ta đánh giá mày chứ tao ăn nhằm éo gì!!! =))

nó bảo trì cũng kêu quá vậy trời.chờ nó hết hạn bảo trì thì tha hồ vào mà ngắmthôi mà

nó bảo trì cũng kêu quá vậy trời.chờ nó hết hạn bảo trì thì tha hồ vào mà ngắmthôi mà

tại đời có mấy cái thằng ngu mà bày đặt tỏ ra nguy hiểm cho người ta để ý đó bạn, lãi ít cũng than, bảo trì cũng than, làm như APR ôm tiền nó bỏ chạy không bằng, đã chơi thì đừng có bày đặt suốt ngày vào than phiền chửi bới APR này nọ, có giỏi thì đừng có chơi APR, kiếm tiền được từ APR mà còn bày đặt than vãn, nhìn tên cái nick là ghetnhatscam thôi là đủ để biết nó là cái thể loại gì rồi :m020:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien
Back