• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Jetli và Ghetnhatscam ngừng ngày ba cái vụ chửi bới nhé! :m072:
Có thằng nào scam mà hôm qua trả tiền ko hả! Cứ khoái làm người khác lo lắng là sao! Muốn có tiền xài hay muốn phải cày cuốc lại hả :m140:
Sáng sớm thấy cãi lộn là bực mình à :m106:

Last edited by a moderator:
Jetli và Ghetnhatscam ngừng ngày ba cái vụ chửi bới nhé! :m072:
Có thằng nào scam mà hôm qua trả tiền ko hả! Cứ khoái làm người khác lo lắng là sao! Muốn có tiền xài hay muốn phải cày cuốc lại hả :m140:
Sáng sớm thấy cãi lộn là bực mình à :m106:
ukm.......................:m131:

ai chỉ e cách up silver thôg wa upline với

Bây giờ mới vào, thấy trôi nhiều page quá.
- Các bạn thử nhìn nhận công bằng, APR so với những site invest cùng thời thì nó thế nào? Như vậy là đã ok lắm rồi. Có thể nói là chiếc cần duy nhất cho anh em ít vốn kiếm cơm.
-Khi tham gia1 site invest, trừ khi nó scam thì thích nói j hãy nói. Còn không thì ngậm cái miệng lại, Bất cứ lời than phiền nào cũng không mang lại kết quả tốt, ngược lại còn làm hại chính các bạn cùng những người tham gia khác nữa
- Diễn đàn chung, nhưng đừng có nghĩ vậy mà thích nói j thì nói, kẻo người khác lại chửi cho

ai chỉ e cách up silver thôg wa upline với

Vô mục số 4 FIF, tìm tới ref muốn up rồi nhấn upgrade. Để làm dc thì cần transfer $ từ unpaid sang purchase. hoặc dep tiền từ ngoài vào

Có 1 acc Apr hiện được 117vip mới hết hạn ngày hôm nay. Hiện tại ko còn đô up siliver sell 15$ pm ai xúc l/h yahoo: nguoiayvatoi_emchonaiym

lãi suất hôm nay duy trì ở mức 1.3%, cao hơn so với 3 ngày vừa qua, cộng với việc có thêm 2 cái banner được đặt phía trên

cùng, ngay vị trí trọng tâm đập ngay vào mắt mọi người, chứng tỏ APR đang bắt đầu được chú ý nhiều hơn bởi các admin

của các site invest khác.:D

p/s: tình hình đang rất là khả quan, một tương lai tươi sáng. :D

lãi suất hôm nay duy trì ở mức 1.3%, cao hơn so với 3 ngày vừa qua, cộng với việc có thêm 2 cái banner được đặt phía trên

cùng, ngay vị trí trọng tâm đập ngay vào mắt mọi người, chứng tỏ APR đang bắt đầu được chú ý nhiều hơn bởi các admin

của các site invest khác.:D

p/s: tình hình đang rất là khả quan, một tương lai tươi sáng. :D

Nếu thu hút dc các nhà đầu tư khác, đặc biệt là bọn tây , tự nhiên tình hình sẽ khả quan thôi

Nếu thu hút dc các nhà đầu tư khác, đặc biệt là bọn tây , tự nhiên tình hình sẽ khả quan thôi

bác eagle member đông nhất, bác hãy kêu gọi toàn bộ anh em đi spam ở mấy forum của bọn tây để thu hút thêm nhiều member mới đi bác :D

cần mượn 10$ up :(( tình hình mình đang thọt vốn ! ai cho mình mượn sẽ trả tiền sau chậm nhất 10 ngày ( gõ capt nên chậm ) + 1$ , thế chấp acc APR 190V.
Report scam + thu acc nếu sau 10 chưa thấy tín hiệu :(( cần gấp lắm tks bà kon

chủ thớt coi lại page 530 em có báo cáo nhận RB up sliver lần 2..mong bác lưu info để còn RB nữa : ID vpopkpop

chủ thớt coi lại page 530 em có báo cáo nhận RB up sliver lần 2..mong bác lưu info để còn RB nữa : ID vpopkpop

Mình sẽ check từ lúc chuẩn bị RCB về page RCB lần trước, nên yên tâm nhé

eagle ơi cho chị hỏi thăm 1 chút nhé, acc silver chỉ được mua 1k vip, vậy sau 3 tháng số vip đó hết hạn thì mình có được mua tiếp 1k nữa không em?!!! thank!

eagle ơi cho chị hỏi thăm 1 chút nhé, acc silver chỉ được mua 1k vip, vậy sau 3 tháng số vip đó hết hạn thì mình có được mua tiếp 1k nữa không em?!!! thank!

Đấy là chỉ được mua 1k VIP thôi hả chị? Không biết mua rồi compound lên tiếp thì sao nhỉ :-s.

nếu hồi đó chủ thớt tuyển ref sớm hơn 1 chút thì mình ref chủ thớt rồi :m147::m020:

Đấy là chỉ được mua 1k VIP thôi hả chị? Không biết mua rồi compound lên tiếp thì sao nhỉ :-s.

tức là asdp giới hạn silver chỉ cho mua trực tiếp 1k vip, còn vip sinh ra do tái đầu tư và nhận được từ ref thì " vô hạn" :binhsua139:
Chị thắc mắc là không biết khi 1k vip mình mua sau 3 tháng thì chết vậy có được mua tiếp 1k vip khác không đó mà!!!

cần mượn 10$ up :(( tình hình mình đang thọt vốn ! ai cho mình mượn sẽ trả tiền sau chậm nhất 10 ngày ( gõ capt nên chậm ) + 1$ , thế chấp acc APR 190V.
Report scam + thu acc nếu sau 10 chưa thấy tín hiệu :(( cần gấp lắm tks bà kon

Cần lắm 1 yêu thuơng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16