Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
thớt cho mình hỏi là còn vài ngày nữa là mình chơi đc 4 tháng ( 2 tháng free + 2 tháng sliver). nên làm gì tiếp theo nhỉ.

nuôi được 2 tháng rồi thì rút đi kiếm lấy ít tiền uống cafe

thớt cho mình hỏi là còn vài ngày nữa là mình chơi đc 4 tháng ( 2 tháng free + 2 tháng sliver). nên làm gì tiếp theo nhỉ.
Chuyển lãi xuất 50/50, chờ đủ tiền rồi rút nó về !!!!

- - - Updated - - -

Tuần này lãi suất lệt đệt quá :(.....
Lãi xuất hạ, tiền phí rút tăng, nhiều acc bị Del .v.v. đang nằm trong vùng tâm bảo mà bạn!

7-6-2013. Hôm nay chứng kiến mức lãi cao nhất trong tuần là 1.3%. Trong giai đoạn kinh tế buồn như hiện nay mà APR có thể tồn tại và phát triển như hiện nay là điều quá tuyệt vời. Với việc liên tục ra các chính sách nhằm hạn chế hiện tượng cheat acc cũng như auto của APR đang chứng tỏ site muốn phát triển khỏe mạnh và tồn tại lâu dài.

P/S: Mấy bác kêu lãi thấp thì cho em xem cái cam kết mức chia lãi của APR cho em với. Em tìm mãi ko thấy.
Như chúng ta biết, trc khi LR die lãi TB của APR chỉ vào khoảng 1.4%/ ngày trong 90 ngày.
Tuy nhiên sau khi LR die thì lãi TB của APR là 1.2%/ngày trong 93 ngày.
Chỉ nêu ra như vậy thôi. Mn thử suy nghĩ xem. Thay vì kêu ca lãi thấp thì dành thời gian mà PR hay giới thiệu người khác chơi. Như vậy vừa có lợi cho mình vừa có lợi chung cho mn.

Lãi được 1,3 là cũng sống đc rồi, các bác than phiền gì nữa!

Chẹp, lãi 1.3% thì cũng mệt lắm, rất lâu để hồi vốn được. Mình chơi upgrade Silver từ đầu, để 50% liên tục mà tới giờ gần 3 tháng rồi còn chưa hồi được vốn đây. Tuy nhiên là nếu site sống dai thì cũng vẫn tốt thôi, cái lợi của compound là rất lớn

Góp ý!

7-6-2013. Hôm nay chứng kiến mức lãi cao nhất trong tuần là 1.3%. Trong giai đoạn kinh tế buồn như hiện nay mà APR có thể tồn tại và phát triển như hiện nay là điều quá tuyệt vời. Với việc liên tục ra các chính sách nhằm hạn chế hiện tượng cheat acc cũng như auto của APR đang chứng tỏ site muốn phát triển khỏe mạnh và tồn tại lâu dài.

P/S: Mấy bác kêu lãi thấp thì cho em xem cái cam kết mức chia lãi của APR cho em với. Em tìm mãi ko thấy.
Như chúng ta biết, trc khi LR die lãi TB của APR chỉ vào khoảng 1.4%/ ngày trong 90 ngày.
Tuy nhiên sau khi LR die thì lãi TB của APR là 1.2%/ngày trong 93 ngày
.

Chỉ nêu ra như vậy thôi. Mn thử suy nghĩ xem. Thay vì kêu ca lãi thấp thì dành thời gian mà PR hay giới thiệu người khác chơi. Như vậy vừa có lợi cho mình vừa có lợi chung cho mn.

Ghi như vậy dễ nhầm lẫn nhé bạn: 1.2%/ngày, NHƯNG không phải 93 ngày đâu nhé, ta có 3 ngày không tính lãi!
Câu cuối quá đúng!

Nhưng nhiều lần mình đã nói thì APR đã sử dụng mô hình của Z**k để áp dụng vào và kinh doanh, vì thế nó hiểu rõ ưu và nhược điểm của mô hình đó. Từ lúc nó chào đời thì các bug của mô hình cũ đã dc fix lại như:
- Scan acc thông qua login (Thêm captcha)
- Crack pass thông qua code mã hóa (Ẩn hoàn toàn)
- Đâm CC thông qua Credit Card Gate (Loại bỏ cổng CC)
- Loại bỏ việc thất thoát tiền ở Repurchase 0% (tái đầu tư bắt buộc với mức 50% - 80% - 100%)
- Chống cheat thông qua việc loại bỏ quyền lợi commision ở free member

Rồi sau đó tiếp tục fix:
- Phân ra 3 loại ví tiền Unpaid wallet, Purchase Wallet, Cash Available nhầm hạn chế rửa tiền
- Acc PZ muốn dep thì phải veri
- Thêm captcha ở việc gửi link quảng cáo
- Loại bỏ quyền lợi ở gói free member thay vào đó là gói broze
- Thay đổi chính sách ở matrix

Nhìn chung thì ngay từ đầu APR đã trang bị tư tưởng sẽ đấu tranh với cheater cho đến cùng rồi!

Đây mới là vấn đề mà tất cả cần quan tâm, có 2 loại c***t: 1- tạo nhiều acc, nhưng post ad, IP, cookie... cẩn thận; 2- tạo nhiều acc, nhưng dùng tool, auto...thì chính cái sau mới dễ phát hiện và APR tất nhiên sẽ có đối sách tương ứng, ít thi ban acc, nhiều thì ban VN mem...hay là cái gì đó tương tự...
Ai dùng tool, auto... nên nghĩ đến lâu dài ( chứ không phải là những chuyện cỏn con như là than phiền APR chia lãi ít này nọ.v.v...)

Đây mới là vấn đề mà tất cả cần quan tâm, có 2 loại c***t: 1- tạo nhiều acc, nhưng post ad, IP, cookie... cẩn thận; 2- tạo nhiều acc, nhưng dùng tool, auto...thì chính cái sau mới dễ phát hiện và APR tất nhiên sẽ có đối sách tương ứng, ít thi ban acc, nhiều thì ban VN mem...hay là cái gì đó tương tự...
Ai dùng tool, auto... nên nghĩ đến lâu dài ( chứ không phải là những chuyện cỏn con như là than phiền APR chia lãi ít này nọ.v.v...)
Như các bạn thấy nếu ai đã từng chơi Seoprint thì cũng bik thôi auto quá nhiều.Thậm chí auto trắng trợn để tuyển ref.Đã cấm IP VN rất nhiều.Chơi 1 acc trên máy thì dc nhiều acc là Band thẳng cẳng.Mình cũng ko đồng tình chơi auto bất cứ phương diện gì.Auto lượt View hay click Like còn chấp nhận dc.Ai có auto xin dừng lại giúp nhé.để chừa chén cơm manh áo mọi người mà sống.Đừng tự đạp đổ chén cơm chung mọi người các bạn nhé.

Bão này căng quá quét rất nhiều site phải đóng cửa như site mạnh như Univest cũng phải ra đi.Mọi người cùng nhau chơi đàng hoàng và lâu dài.Muốn chơi lâu dài và nhiều acc nên dùng VPS hay mượn máy teamvier của người thân mà chơi như thế thì hợp pháp.

Last edited by a moderator:
Hiện nay có rất nhiều người chiến trên 10 acc (không khóe có người trên cả trăm acc) Và với số lượng acc lớn thì việc fake ip + làm nhiệm vụ hàng ngày gần như là 1 cực hình vì tốn rất nhiều thời giàn => Họ đã dùng các phần mềm auto post, hoặc là các tool giúp rút ngắn time mà không cần phải truy xuất vào trình duyệt (HTTPRequest)

Và vì lý do này APR đã phát hiện ra và coi đây là sự gian lận, APR đã đưa ra thông báo là sẽ khóa acc với những tài khoản sử dụng phần mềm hỗ trợ ntn :m020: Chưa kể, đây cũng là lời nhắc nhở khỏe với những bạn đang cheat dù không sử dụng phần mềm :m098:

Sắp tới sẽ là đợt truy quét cheater ở diện rộng ở APR...!

Chỉ mới vài ngày trở lại đây không nói đâu xa chỉ thấy trong 4r này có nhiều top .......... acc apsd, tuy nhiên hôm nay login va ads thì thấy thông báo của admin vấn đề cheat acc, nên những ai đã, đang, sẽ .... nên suy nghĩ lại nhé!!!! không phai ads không biết các bạn đang làm gì mà là họ cứ cho bạn dùng auto thoải mái 100 hay 1k acc cũng chẳng gì nhưng đến mức min paid thì chẳng nhận được $$ lúc đó ai có lợi nào, bạn quản cáo không công cho ads 3 tháng, bạn dep $ để nâng cấp và cuối cùng bạn chẳng nhận được đồng nào......... đó là lý do tại sao ads ko band các acc cheat........ suy nghĩ kỹ trước khi hành động nhé !!!!
@ all : vấn đề về lãi thấp: công nhận là 2 tuần trở lại đây ( tính từ mốc biến cố xyz..) lãi của ads đúng là có thấp hơn trước nhưng tại sao cứ kêu la thậm chí @#SHD@@#^*#(@&@(@&(@& mà không nghĩ tình hình ads hiện nay đã quá tốt so với 1 số site scam trong thời gian gần đây........ tôi không phải " tín đồ của ads" nhưng tôi thật sự hài lòng với tình trạng hiện tại của ads trong tình hình " bão" hiện nay.............................

Như các bạn thấy nếu ai đã từng chơi Seoprint thì cũng bik thôi auto quá nhiều.Thậm chí auto trắng trợn để tuyển ref.Đã cấm IP VN rất nhiều.Chơi 1 acc trên máy thì dc nhiều acc là Band thẳng cẳng.Mình cũng ko đồng tình chơi auto bất cứ phương diện gì.Auto lượt View hay click Like còn chấp nhận dc.Ai có auto xin dừng lại giúp nhé.để chừa chén cơm manh áo mọi người mà sống.Đừng tự đạp đổ chén cơm chung mọi người các bạn nhé.

Bão này căng quá quét rất nhiều site phải đóng cửa như site mạnh như Univest cũng phải ra đi.Mọi người cùng nhau chơi đàng hoàng và lâu dài.Muốn chơi lâu dài và nhiều acc nên dùng VPS hay mượn máy teamvier của người thân mà chơi như thế thì hợp pháp.
UInvest đi rồi hả bác :binhsua08:

Chỉ mới vài ngày trở lại đây không nói đâu xa chỉ thấy trong 4r này có nhiều top .......... acc apsd, tuy nhiên hôm nay login va ads thì thấy thông báo của admin vấn đề cheat acc, nên những ai đã, đang, sẽ .... nên suy nghĩ lại nhé!!!! không phai ads không biết các bạn đang làm gì mà là họ cứ cho bạn dùng auto thoải mái 100 hay 1k acc cũng chẳng gì nhưng đến mức min paid thì chẳng nhận được $$ lúc đó ai có lợi nào, bạn quản cáo không công cho ads 3 tháng, bạn dep $ để nâng cấp và cuối cùng bạn chẳng nhận được đồng nào......... đó là lý do tại sao ads ko band các acc cheat........ suy nghĩ kỹ trước khi hành động nhé !!!!

Tôi nghĩ bạn này nói rất đúng! Mem VN hãy cùng suy nghĩ!

Ghi như vậy dễ nhầm lẫn nhé bạn: 1.2%/ngày, NHƯNG không phải 93 ngày đâu nhé, ta có 3 ngày không tính lãi!
Câu cuối quá đúng!

đợt này số vip trước lúc bảo trì die trong 93 ngày vì 3 ngày bảo trì ko được chia lãi là đúng rồi chứ còn gì mà cãi

đợt này số vip trước lúc bảo trì die trong 93 ngày vì 3 ngày bảo trì ko được chia lãi là đúng rồi chứ còn gì mà cãi

1.2% x 90 (93-3)= ?
1.2% x 93 = ?

người ta nói đúng rồi còn ráng đào mộ nữa thím, chỉ trong 90 ngày thôi, 3 ngày nó bù cho 3 ngày ko chia lãi chứ đâu ra mà lãi trong 93 ngày

Đã lưu info từ lần RCB trước tới đây nhé, hàng về sẽ RCB ngay cho các bạn

Univest ra đi rồi sao?bác nói thế nào chứ!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom