Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Bạn chủ thớt cho m hỏi xíu, trc m up PZ + LR để rút về LR, giờ LR đi rồi thì m có thể rút về cổng nào bạn, tỷ lệ Dep 30/70 ( LR/PZ ) :(

Bạn nào xài VNPT thì đổi dsn sang dạng
8.8.8.8
8.8.4.4 thì xài ok nhé

Bạn nào xài VNPT thì đổi dsn sang dạng
8.8.8.8
8.8.4.4 thì xài ok nhé

thấy ổn rùi mà đâu cần đổi zì đâu mới zào dc 2 ngày nai nè

Của bạn up ngày 30/5. Mình sẽ RCB khi tiền về chuyến kế, các bạn lưu ý báo danh đúng ngày up/ mua vip. Tránh trường hợp mình check ko thấy sẽ next mất công request lại
trong APR nó lại ghi ngày mình hết hạn 90 ngày VIp là ngày 2013-08-21 theo giờ Mỹ tức là up VIP ngày 21/5
nhưng sao trong danh sách ref của cậu lại là 30/5 giờ VN

chủ thớt cho hỏi úp tháng thứ 2 cóa dc RB ko

Rút chìu hm wa đã về

Dear Member,

We have successfully processed your withdrawal of $124.20 to your solid trust pay account.

Acc cua mình lên Vip được 3 hôm, nay mới có tiền Up, Minh dep tiền vào và Up như mọi lần. Hôm nay nó hiện lên dòng này
You can renew your membership in 1h, we recommend to renew the last day it expire or days before only if you need to (going to travel, etc)
ko cho mình up, Làm thế nào đây các bạn?

sao 4rum im ắng thế nhỉ.ko có tin tức gì mới

Acc cua mình lên Vip được 3 hôm, nay mới có tiền Up, Minh dep tiền vào và Up như mọi lần. Hôm nay nó hiện lên dòng này ko cho mình up, Làm thế nào đây các bạn?
Up được chưa cậu? nó báo kiểu này là hình như phải dep trước và up ngay khi hết hạn hoặc cuối ngày

Ngồi hóng chia lãi hôm nay. hehehe

hôm nay thứ 7 chắc lãi thấp roài!!!!!!!!!!!!! giá mà ngày nào cũng như thứ 3!!!!!!!!!!!!!!

Mới lụm trên skype.
Chưa thấy thằng nào chíc choác mà ngu như thằng này!

Hi, Thank you for reactivating some of my downline's accounts , A few of them are still suspended and I don't understand why, w'd you kindly have a look on this my downlines who are suffering since three weeks please. this is theirs user names: chocolataime1, chocolataime2, chocolataime3, chocolataime4, chocolataime5, chocolataime6, chocolataime7, chocolataime8, chocolataime9, chocolataime10, chocolataime11, chocolataime12, chocolataime13, chocolataime14.

thanks for you kind attention
Ôi vl bác ấy quá, cheat mà còn ếu bik đường che, support đòi thả acc cheat mới ghê chứ

Mới lụm trên skype.
Chưa thấy thằng nào chíc choác mà ngu như thằng này!

Hi, Thank you for reactivating some of my downline's accounts , A few of them are still suspended and I don't understand why, w'd you kindly have a look on this my downlines who are suffering since three weeks please. this is theirs user names: chocolataime1, chocolataime2, chocolataime3, chocolataime4, chocolataime5, chocolataime6, chocolataime7, chocolataime8, chocolataime9, chocolataime10, chocolataime11, chocolataime12, chocolataime13, chocolataime14.

thanks for you kind attention

=)) =)) =)) =)) =)) cái vụ này đúng là bó chân roài!!!!!!!!!!!!!!!

mình vẫn chờ về, mình rút ngày 29 @@!

của mình đặt lệnh lúc 9h tối ngày 29, về lúc 3h sáng nay...........^^

theo giờ của web à cậu

theo giờ VN cậu, của cậu cũng sẽ về thôi mà, yên tâm đi............^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,866