Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
lệnh PM 8h tối ngày 29 đã về.:binhsua26:

sac máu.ko biết có nhầm ko mà hôm nay đc có lãi 0.5%.(sory mới để 50% hqua nên ko nhớ)

Last edited by a moderator:
lệnh PM 8h tối ngày 29 đã về.:binhsua26:

ngon, chúc mừng cậu........

Bạn chủ thớt cho m hỏi xíu, trc m up PZ + LR để rút về LR, giờ LR đi rồi thì m có thể rút về cổng nào bạn, tỷ lệ Dep 30/70 ( LR/PZ ) :(

Nếu trước đây rút dc bằng lr thì bây jo có thể tùy ý chọn cổng để rút, cậu có thể nhấn withdraw để kiểm tra cổng cậu có thể rút, nó có ghi ở đó

- - - Updated - - -

trong APR nó lại ghi ngày mình hết hạn 90 ngày VIp là ngày 2013-08-21 theo giờ Mỹ tức là up VIP ngày 21/5
nhưng sao trong danh sách ref của cậu lại là 30/5 giờ VN

Bạn phân biệt ngày up với ngày chuyển vip, nó khác nhau nhé

- - - Updated - - -

chủ thớt cho hỏi úp tháng thứ 2 cóa dc RB ko

Tháng nào up cũng có RB hết nha bạn

- - - Updated - - -

Acc cua mình lên Vip được 3 hôm, nay mới có tiền Up, Minh dep tiền vào và Up như mọi lần. Hôm nay nó hiện lên dòng này ko cho mình up, Làm thế nào đây các bạn?

Cậu pm yahoo mình tw hỗ trợ, chắc làm có sai sót j đó

- - - Updated - - -

Tiền rút PM trưa thứ 5 đã về nhé

Up phát cho sang page thứ 500 này.
Lãi hôm nay như thường lệ là 1%.
Site dần ổn định sau cơn bão lớn. Hy vọng sẽ ngày càng phát triển.
Anh eagle có PM ko để lại em 10$ với nha. Có gì em pm yh.

P/S: Mình muốn mua 50 acc FB thì nên lập topic ở box nào nhỉ. Sợ lập sai bị xóa đi mất. Tiện cho mình tham khảo giá luôn với. Thank nhiều.

Up phát cho sang page thứ 500 này.
Lãi hôm nay như thường lệ là 1%.
Site dần ổn định sau cơn bão lớn. Hy vọng sẽ ngày càng phát triển.
Anh eagle có PM ko để lại em 10$ với nha. Có gì em pm yh.

P/S: Mình muốn mua 50 acc FB thì nên lập topic ở box nào nhỉ. Sợ lập sai bị xóa đi mất. Tiện cho mình tham khảo giá luôn với. Thank nhiều.
Đây cậu http://mmo4me.com/showthread.php?11...va-ban-acc-moi-so-luong&p=2430750#post2430750
có ích thanks ta phát nha,keke

mình để ý là lần nào lệnh rút tiền của mình cũng về chậm hơn mọi người! Và đến giờ vẫn chưa về :m014:

Giờ tỉ lệ như thế nào thì with đc PM nhỉ trước mình ( ví dụ mình đã deps 950pz giờ phải deps thêm bao nhiêm PM nữa để with đc PM

Bây jo nó thay đổi mới ko biết thế nào, cậu vô withdraw xem nó có cho rút PM ko? Sau vụ LR thì có vẻ nó muốn đẩy hết PM đi nên ko khuyến khích mem dep PM, có khi nó cho with đó

- - - Updated - - -

mình để ý là lần nào lệnh rút tiền của mình cũng về chậm hơn mọi người! Và đến giờ vẫn chưa về :m014:
ờ, nghi ngờ quá, a rút trưa thứ 5 , đã về đủ 2 lệnh sáng nay :)

cho mình hỏi hôm nay mọi người được nhận lãi chưa vậy

Bây jo nó thay đổi mới ko biết thế nào, cậu vô withdraw xem nó có cho rút PM ko? Sau vụ LR thì có vẻ nó muốn đẩy hết PM đi nên ko khuyến khích mem dep PM, có khi nó cho with đó

- - - Updated - - -

ờ, nghi ngờ quá, a rút trưa thứ 5 , đã về đủ 2 lệnh sáng nay :)

Em rút hôm thứ 4 mà giờ vẫn chưa về :m014:

lần trước mình rút lr về đc thì đúng hôm lr die!!! quá đen!!! mà giờ đâu còn lr nữa đâu mà sao nó có cái này là sao ta!!! :((

Bác Eagle khi nào online thì up acc giúp em với nhé , thông tin acc của em đây
your username: cinema13
Your Sponsor is: ddminh

rút 2 ngày rồi vẫn pending

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,512
171,554
Latest member