Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Up cho eagle vào up silver cho bạn nhé !!!

hix eagle xỉn, đi KSan ngủ gồi, chắc sáng mai mới online được quá, cũng k gấp lắm, mọi người chờ sáng mai nhé. Site vẫn ổn, ae bình tĩnh mà chiến thôi:binhsua25:

hix eagle xỉn, đi KSan ngủ gồi, chắc sáng mai mới online được quá, cũng k gấp lắm, mọi người chờ sáng mai nhé. Site vẫn ổn, ae bình tĩnh mà chiến thôi:binhsua25:
ặc tối qua em cũng thấy anh ấy bảo là tối nay đi nhậu , có PM thì PM buổi chiều . Mà buổi chiều em buzz anh ấy thì ko thấy trả lời . Làm sao bây giờ acc em còn có 9h chắc bị mất lãi ngày mai mất rồi hu.....hu...:binhsua32:

22h rồi mà chưa thấy Anh Eagle online . hic...hic... Anh ơi online nhanh up giúp em cái acc APR , acc em còn có 9h free nữa thôi :binhsua45:

hắn xỉn rùi bạn ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

@tamle81: PZ có sạch k :D, sạch thì mình ex giùm cho.

- - - Updated - - -

hắn xỉn rùi bạn ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chị angle sao tranh thủ dìm hàng nó vậy :D

@45chip : hix, chờ tí chắc eagle online liền đó bạn

En nì không xỉn ta? thế Eagle đi khách sạn nào mà ta không biết vậy?
@nmai,angle: 2 bạn về tới nhà rùi a?Tưởng overnight luôn chớ :)

dạ, em thì về nhà rồi còn c mai thì không biết có được chở về nhà hay over rồi chị ơi!!!! :binhsua25:

- - - Updated - - -

En nì không xỉn ta? thế Eagle đi khách sạn nào mà ta không biết vậy?
@nmai,angle: 2 bạn về tới nhà rùi a?Tưởng overnight luôn chớ :)

dạ, em thì về nhà rồi còn c mai thì không biết có được chở về nhà hay over rồi chị ơi!!!! :binhsua25:

thớt cho em hỏi là dep bằng pz thì phải verify vậy pz verify hay là xác nhận với admin dep bằng pz vậy thớt

thớt cho em hỏi là dep bằng pz thì phải verify vậy pz verify hay là xác nhận với admin dep bằng pz vậy thớt

acc payza verify nhé !

APR pay trong vong 24h - 72h Vì thế các bạn đừng lo lắng! Hiện số lượng mem yêu cầu rút tiền ngày càng nhiều nên sẽ ko tránh khỏi việc chậm trễ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,454
172,454
Latest member
quy154
Back
Top Bottom