Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Proof nóng hổi sau chưa tới 24h with

ngon...........

nghe nói sau khi upgrade thì phải đợi gần 1 tháng mới whit dc tiền về phải ko ?
sao mình chưa nghe bao giờ nhỉ :-s

Mình cũng bị giống cậu này.

xử lý ok chưa cậu? lúc nâng cấp chọn cái wallet có tiền ấy

- - - Updated - - -

nghe nói sau khi upgrade thì phải đợi gần 1 tháng mới whit dc tiền về phải ko ?
sao mình chưa nghe bao giờ nhỉ :-s

đủ 20$ thì rút thôi, đâu có chờ đợi j đâu

Sao không thấy ai làm cái bảng tính: chơi free, dep 10$ upgrade, được 140 vip, tái 50% ngay khi lên silver trong suốt 8 tháng... thử coi ra sao các bạn ơi!, vì tôi không biết gì về excel nên nhờ các bạn làm giúp cho mọi người và...tôi xem ké!

Sao không thấy ai làm cái bảng tính: chơi free, dep 10$ upgrade, được 140 vip, tái 50% ngay khi lên silver trong suốt 8 tháng... thử coi ra sao các bạn ơi!, vì tôi không biết gì về excel nên nhờ các bạn làm giúp cho mọi người và...tôi xem ké!

nếu sau khi up xong mà tái 50% ngay thì chỉ chơi được 3 tháng thôi. Khi vip ban đầu chết, thì số vip còn lại ko được bao nhiêu mà lại bị chết dần, tiền sinh ra chỉ đủ để up nên ko có lời.

Acc Free, nếu ko muốn bỏ acc sau 3 tháng thì phải tái 100% ít nhất 1 -- 2 tháng

mình làm rùi đây, chắc đúng chừng 80%.
https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0AuSJD1ttLrt5dG1vNWdBcS01ekhQTGR3cUItVWtCZ2c#gid=0
bác dc 140vip thì sửa 110 thành 140 là excel nó tự tính

- - - Updated - - -

cho mình hỏi thêm là up silver trước khi point chuyển thành vip hay sau khi chuyển thành vip là có lợi ?

bác ơi e up silver ngay hôm lập nick, giờ hết 30 ngày e bấm renew nhưng sao không được ạ, giúp e với :binhsua159:

Đã đi theo thớt
Sponsor: hungphongnt
username: mmoonlyone
lr: U5249098
yahoo: mmoonlyone

Em mới tập chơi site này, mong được chỉ giáo nhiều cho. Tks!

Payment Mode Account
Date 05/14/2013 12:15
Batch 143859805
From U3688903 (getrich234)
To U2695643 (m4ttrun9kj3n2711990)
Amount $2.00
Memo RB up thang 5
Payment Purpose Other

đã nhận dc 2$ của chủ thớt :">

https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0AuSJD1ttLrt5dG1vNWdBcS01ekhQTGR3cUItVWtCZ2c#gid=0

- - - Updated - - -

cho mình hỏi thêm là up silver trước khi point chuyển thành vip hay sau khi chuyển thành vip là có lợi ?

Hình như excel của bạn không chỉnh được thì phải, tôi down về, chỉnh được nhưng không thay đôi kết quả. Vấn đề của tôi nêu ra là: chơi bỏ acc và tái 50% ngay từ đầu, rồi rút hết tiền ra thì lợi nhuận thế nào mà thôi!
Còn việc up silver, nên up trước vài ngày có lợi hơn chỉ 1 tí ti, nhưng an toàn hơn vì không sợ trể hạn mất vip!

Payment Mode Account
Date 05/14/2013 16:19
Batch 143894748
From U3688903 (getrich234)
To U0695665 (ductrinhaccmlm)
Amount $4.00
Memo RB 2 acc up
Payment Purpose Other

- - - Updated - - -

bác ơi e up silver ngay hôm lập nick, giờ hết 30 ngày e bấm renew nhưng sao không được ạ, giúp e với :binhsua159:
Tháng này bạn join now ngay chỗ Free nhé

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

sau khi chuyển vip thì lợi về ngày ( 10$ fee tháng được 30 ngày ) nhưng nếu bạn up không kịp thì sẽ ko được chia lãi. Tốt nhất nên kiểm tra thường xuyên, chuyển vip thì up ngay

- - - Updated - - -

SP:hungphongnt
Name:sworddanceads92
Ngày up sliver 14/5
LR: U7703043

mình check và RB khi hàng về chuyến kế nhé

- - - Updated - - -

Đã đi theo thớt
Sponsor: hungphongnt
username: mmoonlyone
lr: U5249098
yahoo: mmoonlyone

Em mới tập chơi site này, mong được chỉ giáo nhiều cho. Tks!
có j cứ pm nhiệt tình nhé

sau khi chơi free 2 tháng xong xuôi giả dụ có 140 vip,thì lúc đó mình up lên sliver.140 vip này sống đến hết tháng thứ 5 kể tử lúc bắt đầu chơi đúng ko nhỉ?

sau khi chơi free 2 tháng xong xuôi giả dụ có 140 vip,thì lúc đó mình up lên sliver.140 vip này sống đến hết tháng thứ 5 kể tử lúc bắt đầu chơi đúng ko nhỉ?

đúng rồi cậu.vip sống 90 ngày, tới lúc đó số vip được chuyển từ point sang sẽ hết hạn và chết đi

ok.....................................................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week