Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Các bạn cho hỏi tí nhé:
1- Vừa tạo 1 acc xong rồi upgrade 10$ luôn, vậy đến ngày thứ 31 có phải đóng phí tháng không?
2- Và đến ngày thư 60 khi point chuyển thành vip, có đóng fee tháng 10$ nữa hay không?
Xin cám ơn nhé!:binhsua23::binhsua23::binhsua23:

nếu a tạo acc và up luôn sẽ được 110 point. Ngày 31 join now Free( ko mất ), ngày 60 up silver ( 10$ )

- - - Updated - - -

hèn j dạo này toàn ref lehongphong nhờ support, làm a phải off yahoo luôn

Chào bạn!

nếu a tạo acc và up luôn sẽ được 110 point. Ngày 31 join now Free( ko mất ), ngày 60 up silver ( 10$ )

Cám ơn bạn, đây là acc ref cho thaovy32 (ref hungphongnt) mà hôm nọ bạn nói tôi nên làm cho thaovy32 để được ăn matrix 2x5 (chắc là bạn không nhớ đâu, vì nhiều ref quá hehehe?!?!), như vậy up sơm chỉ được thêm 10 point để tính lãi point trong vòng 2 tháng mà thôi, và tới 60 ngày 10 point đó vẫn phải trả lại cho site, nghĩa là 10 point đó chỉ sống được có 60 ngày (không bằng 10 vip sẽ sống được 90 ngày) ==> up sớm không có lợi (nếu không mua vip), bởi vì đến 60 ngày vẫn phải đóng fee tháng (gọi fee tháng hay là upgrade đây? Vì đã up silver rồi)

Cám ơn bạn, đây là acc ref cho thaovy32 (ref hungphongnt) mà hôm nọ bạn nói tôi nên làm cho thaovy32 để được ăn matrix 2x5 (chắc là bạn không nhớ đâu, vì nhiều ref quá hehehe?!?!), như vậy up sơm chỉ được thêm 10 point để tính lãi point trong vòng 2 tháng mà thôi, và tới 60 ngày 10 point đó vẫn phải trả lại cho site, nghĩa là 10 point đó chỉ sống được có 60 ngày (không bằng 10 vip sẽ sống được 90 ngày) ==> up sớm không có lợi (nếu không mua vip), bởi vì đến 60 ngày vẫn phải đóng fee tháng (gọi fee tháng hay là upgrade đây? Vì đã up silver rồi)

thực ra cái point này nó sống 60 ngày. 10$ sẽ = 13 vip ( 10 point sau 2 tháng = 23 point). Số vip này sẽ còn nguyên 90 ngày. Nói chung nó cũng có cái lợi

- - - Updated - - -

hèn j dạo này toàn ref lehongphong nhờ support, làm a phải off yahoo luôn

em cũng support quá trời mà :m066:
Mà cũng ngộ, làm nguyên 1 trang support dưới chữ ký thế kia mà chẳng có bao nhiêu người vào hỏi :m099:

20/5 này em up silver dự dc là 110->115 vip
nên buồn ngồi làm cái excel
làm xong thấy ảo tung chảo
chắc do làm sai mợ nó rùi :D
các bác giúp em nhé
bảng này rất hữu dụng cho anh em đang chơi free và chỉ up silver đẻ nhận lãi
Mô tả: Chơi trong 5 tháng. 4 Tháng đầu (20 ngày đầu 100%, 10 ngày sau 50%), tháng cuối rút vốn. Lấy lãi Trung bình 1.2%. Những ngày 50% của 4 tháng đầu em không tính, vì chủ yếu để up silver
Và đây là độ ảo của nó:
https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0AuSJD1ttLrt5dFkzTUl2SWxKa3J2WGVkRFRnY0dSZXc#gid=0

Last edited by a moderator:
1 topic hot....1 pro supp...close tôpic cho a eagle đỡ khổ nhé.....keke

Các pro cho em hỏi bảng tính lãi này có logic không?
Hầu như newmembie chỉ chơi 2 tháng free xong dep 10$ để upsilver nuôi acc. Mà chưa có bảng tính nào tính về cái vụ này.
Em xin hỏi bảng tỉnh của em có tạm gọi là chuẩn khoảng 80% không

Mô tả: Chơi trong 5 tháng. 4 Tháng đầu (20 ngày đầu 100%, 10 ngày sau 50%), tháng cuối rút vốn. Lấy lãi Trung bình 1.2%. Những ngày 50% của 4 tháng đầu

Đây là nó
https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0AuSJD1ttLrt5dFkzTUl2SWxKa3J2WGVkRFRnY0dSZXc#gid=0

nếu muốn tính lãi trung bình là 1.3 thì down file về và sửa công thức ô C2 lại thành "1.3%" là ok

Các pro cho em hỏi bảng tính lãi này có logic không?
Hầu như newmembie chỉ chơi 2 tháng free xong dep 10$ để upsilver nuôi acc. Mà chưa có bảng tính nào tính về cái vụ này.
Em xin hỏi bảng tỉnh của em có tạm gọi là chuẩn khoảng 80% không

Mô tả: Chơi trong 5 tháng. 4 Tháng đầu (20 ngày đầu 100%, 10 ngày sau 50%), tháng cuối rút vốn. Lấy lãi Trung bình 1.2%. Những ngày 50% của 4 tháng đầu

Đây là nó

nếu muốn tính lãi trung bình là 1.3 thì down file về và sửa công thức ô C2 lại thành "1.3%" là ok

để tối hoặc mai rảnh tính lại thử xem sao, bảng tính của cậu quá thấp so với thực tế

Lấy lãi TB tầm 1.35% là sát 90% so với thực tế cậu ạ!

Haha.Lão taditimem có vẻ cay cú với cái topic này nhể :m131:
Còn tiền RCB chưa tính nữa nhỉ :binhsua146: cũng dc thêm 10$ chứ ít gì
Chơi theo cách đó sau 5 tháng có chừng 75->80$, và cái acc đó vẫn còn hơn 300 vip (nếu bảng excel nó ko sai), nếu thật sự dc như vậy thì thằng này khá ngon. Phù hợp với những thằng tay trắng như em bước vào invest :binhsua136:

MỚI EDIT LAI 1.3% :D

Anh eagle ơi, e nâng cấp silver mà dep nhầm zô purcase wallet giờ làm sao anh, tiền trong purcase wallet dùng để làm gì hả a?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,048
173,127
Latest member
imarticuslearnin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week