• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Tớ cũng định để 100 tháng đầu mà nghĩ đi nghĩ lại, chắc để 100 20 ngày đầu, 50 cho 10 ngày cuối :))
lần này phải mất thêm 10$ dep vào :binhsua19:

Unpaid Wallet
Cash Available

2 cái nài : cái nào là cái để dành dep 10$ tháng sao zị ?

Unpaid Wallet
Cash Available

2 cái nài : cái nào là cái để dành dep 10$ tháng sao zị ?
Unpaid Wallet và Purchase Wallet mới cùng để upgrade bạn à
Thường thì unpaid là để dùng renew moi tháng mới (Tiền có được từ Cash Available chuyển qua)
Còn Purchase thì là tiền dep từ ngoài vào

Unpaid Wallet và Purchase Wallet mới cùng để upgrade bạn à
Thường thì unpaid là để dùng renew moi tháng mới (Tiền có được từ Cash Available chuyển qua)
Còn Purchase thì là tiền dep từ ngoài vào

Bổ sung tí là Unpaid nếu nhấn transfer nó sẽ nhảy qua purchase nhé

Last edited by a moderator:
up cho thớt đắt hàng

sponsor:
hungphongnt

Tên:CONG

tên đăng nhập:
canhchimcodon7
Ngày nâng cấp, mua vip:13/05/2013
LR: U2466790

Got Paid | eagle| RCB upto 160% adsprofit rewards- Có thể chơi Free

Mọi người cho hỏi, mình bắt đầu post ad từ 28/3, chỉ bỏ đúng 2 hôm vậy mà đến ngày 14/5, là hôm nay, số bonus của mình chỉ có 186, có vấn đề j vậy nhỉ, thấy quảng cáo là sau 2 tháng số vip phải tầm 150, ít cũng phải 130 chứ nhỉ??

ko có vấn đề gì cả,còn đến 14 ngày cơ mà bạn,trung bình từ giờ đến lúc hết free mỗi ngày bèo nhèo cũng 2,5.TÍnh ra cũng khoảng hơn 120p rồi

Mọi người cho hỏi, mình bắt đầu post ad từ 28/3, chỉ bỏ đúng 2 hôm vậy mà đến ngày 14/5, là hôm nay, số bonus của mình chỉ có 186, có vấn đề j vậy nhỉ, thấy quảng cáo là sau 2 tháng số vip phải tầm 150, ít cũng phải 130 chứ nhỉ??

của bạn còn 15 ngày nữa mới chuyển vip, nếu tính lãi trung bình 1.35 thì số point khi đủ 60 ngày sẽ là : 186( 1+ 0.0135) ^ 15= 227 point.

Lúc đầu lãi nó tương đối cao, nhưng bây giờ lãi trung bình chỉ được 1.3- 1.4%/ ngày thôi/ Đó là lý do nó ít point hơn dự kiến

- - - Updated - - -

sponsor:
hungphongnt

Tên:CONG

tên đăng nhập:
canhchimcodon7
Ngày nâng cấp, mua vip:13/05/2013
LR: U2466790
ok, Rb khi hàng về nhé

Got Paid | eagle| RCB upto 160% adsprofit rewards- Có thể chơi Free

vậy à, cho mình hỏi câu nữa, mình thấy nó kêu cho 2 tháng free, nhưng vừa nãy mình nghịch vào nút renew thì lại thấy nó + thêm 30 ngày free nữa, là sao nhỉ..

với cả sposor của mình là ddminh thì có đc nhận rb từ bạn nữa k nhỉ

vậy à, cho mình hỏi câu nữa, mình thấy nó kêu cho 2 tháng free, nhưng vừa nãy mình nghịch vào nút renew thì lại thấy nó + thêm 30 ngày free nữa, là sao nhỉ..

với cả sposor của mình là ddminh thì có đc nhận rb từ bạn nữa k nhỉ

- cậu renew thoải mái, nhưng đủ 60 ngày tính từ lúc reg ( có thể chênh lệch 1-2 ngày ) thì point - > vip và lúc đó phải nâng cấp.
- đó là ID của mình, mình sẽ RB 2$/ 1 lần nâng cấp và 5% số tiền cậu mua thêm vip ( nếu ko mua thì thôi)

Chế Độ Refback

Upgrade: RB 20% số tiền bạn bỏ ra hoặc mỗi lần upgrade tài khoản
Buy VIP:
  • 0 VIP < 50 VIP: RB 2.5% số tiền bạn đầu tư mua VIP
  • 51 VIP < 100 VIP: RB 5% số tiền bạn đầu tư mua VIP
  • 101 VIP < 500 VIP: RB 7% số tiền bạn đầu tư mua VIP
  • Nhiều hơn 500 VIP: RB 8.5% số tiền bạn đầu tư mua VIP

Chế Độ Bonus

Chỉ áp dụng cho bạn nào có trên 2 ref đã upgrade
Sao khi gửi cho mình bảng ref xác nhận đã upgrade thì mình sẽ Bonus tự động vào mỗi cuối tháng cho các bạn theo công thức sau:
Tổng số ref đã upgrade của bạn * 0.2$

Câu tí ref nha anh eagel :m131:
http://mmo4me.com/showthread.php?110266-APR-Tuyen-Ref-voi-che-do-RB-cuc-ngon&goto=newpost

Cho mình hỏi 1 tí nhé: Mình muốn chơi lâu dài, vậy trong 2 tháng đầu mình nên để 100% rồi lấy tiền ngoài dep vào để trả phí tháng, hay là nên chỉnh sao cho đủ trả phí tháng rồi lại chỉnh về 100%?

Up lên phát rồi tính , sáng ko vào đc internet , chán bỏ mẹ , haizzzzzzzzz

Lãi hôm nay cao hơn cả hôm qua,đã quá.:binhsua20:

Chế Độ Bonus

Chỉ áp dụng cho bạn nào có trên 2 ref đã upgrade
Sao khi gửi cho mình bảng ref xác nhận đã upgrade thì mình sẽ Bonus tự động vào mỗi cuối tháng cho các bạn theo công thức sau:
Tổng số ref đã upgrade của bạn * 0.2$

2 ref đã upgrade là sao bạn cóa phải là mình có 2 ref thôi mà mình upgrade rùi 2 ref đóa chưa up phải ko hay là 2 ref đóa 2 lên nửa

Lãi hôm nay cao hơn cả hôm qua,đã quá.:binhsua20:

em nó đạt mức 1.7% :binhsua25:

- - - Updated - - -

Nhiều acc có thể post cùng 1 ad k mọi ng?:)

KHông nhé bạn................................

- - - Updated - - -

Cho mình hỏi 1 tí nhé: Mình muốn chơi lâu dài, vậy trong 2 tháng đầu mình nên để 100% rồi lấy tiền ngoài dep vào để trả phí tháng, hay là nên chỉnh sao cho đủ trả phí tháng rồi lại chỉnh về 100%?

Nếu bạn có đk thì dep ngoài vô cũng được, nếu ko thì điều chỉnh số ngày 50% cuối tháng sao cho đủ 10$ là ok

- - - Updated - - -

À, mình quên chưa lấy RB 2$ renew Silver sau tháng thứ nhất :D

Báo danh lại đúng ngày check phát xem nào

Last edited by a moderator:
Xin hỏi

Các bạn cho hỏi tí nhé:
1- Vừa tạo 1 acc xong rồi upgrade 10$ luôn, vậy đến ngày thứ 31 có phải đóng phí tháng không?
2- Và đến ngày thư 60 khi point chuyển thành vip, có đóng fee tháng 10$ nữa hay không?
Xin cám ơn nhé!:binhsua23::binhsua23::binhsua23:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back