Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Tiền đã về đầy đủ...........

08:43 29.05.13 Receive XXXX U1069682
Adsprofitreward.com +270.00 270.00 Received Payment 270.00 USD from account U1069682. Memo: API Payment. Payment ID: 25xxx

Em đó đã về :m066:
Thank Admin

dm nó chia lãi ko cố định giờ nữa làm mất lãi 2 ngày

dm nó chia lãi ko cố định giờ nữa làm mất lãi 2 ngày
đề nghị bạn ăn nói cẩn thận nhé , bạn nên đổi giờ post ads , tầm chiều tối sẽ tốt đó , vì giờ APR vẫn chưa ổn định hẳn .

Hình như mình được trả hoa hồng 2 ngày luôn đó các bạn ơi, sáng mình được 1,66$ giờ lại được tiếp 1,66$ trong khi hôm qua cũng được 1,66$ :binhsua72:

bà mẹ ads có hiệu lực tới 10h ................ cả buổi sáng mất điện h zô éo đc chia lãi .. haiz

Trân trọng!

đề nghị bạn ăn nói cẩn thận nhé , bạn nên đổi giờ post ads , tầm chiều tối sẽ tốt đó , vì giờ APR vẫn chưa ổn định hẳn .

Bạn vanhiep1510 ăn nói chững chạc trong rum, phê bình mem ăn nói cẩn thận mà vẫn hỗ trợ đó, bạn nào thấy mình sai thì sữa nhé!

SAo mọi người vẫn khoái dùng cái từ thiếu văn hóa và đặc biệt là lười đọc tin tức thế ko biết :m020:

bởi vì " đặc biệt lười đọc " nên chỉ có những " từ thiếu văn hóa " nên dùng hoài đó e....

Đợt sự cố vừa rồi nên nhiều người sinh ra hơi nóng nãy. Cũng nên bỏ quá cho nhau, nhưng vẫn nên cẩn thận lời nói thì sẽ hay hơn. Tiền mất có thể kiếm lại mà

À! Lần trước đi off với anh makemoney và anh eagel ko dc diện kiến dung nhan của chi :m066:

hôm đó eagel có gọi mà đi hỏng được ..... dịp khác he !!!! :binhsua10::binhsua10:

hôm đó eagel có gọi mà đi hỏng được ..... dịp khác he !!!! :binhsua10::binhsua10:

Nàng này đang phấn đấu hết FA nên ko có time rảnh đi ăn nhậu :binhsua172:

dịp khác he !!!! >>>>>>> tranh thủ sớm sớm đi chị. Vừa thầy proof cụ phông tôm bự chảng. kaka

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom