Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Cho hỏi mình post ad trước hay sau khi hết time ? chờ chữ đỏ qualify now hay là ko cần ? Có người bảo trước có người bảo sau. Mình chưa dám thữ toàn post sau. Mà trễ quá cả ngày rồi cứ mỗi ngày trễ 5 10p riếc bỏ 1 ngày :(
cứ post ad đúng 1 giờ nhất định là dc cậu :D thế thì k lo bị trễ phút

Tại sao lần nào anh cũng về trước em :m014: Ko chịu đâu, anh dẫn em đi xã xui đi :m066:

Xả xui thế nào, lành mạnh thì được, chứ dính vô mấy cái vụ Y, Z có mà đen cả năm

Xả xui thế nào, lành mạnh thì được, chứ dính vô mấy cái vụ Y, Z có mà đen cả năm

Chắc thứ 5 họp mặt xã xui anh à :m066:
DẠo này đen quá! APR hình như vẫn chưa ổn định hẵn hệ thống :m020:

Cho hỏi mình post ad trước hay sau khi hết time ? chờ chữ đỏ qualify now hay là ko cần ? Có người bảo trước có người bảo sau. Mình chưa dám thữ toàn post sau. Mà trễ quá cả ngày rồi cứ mỗi ngày trễ 5 10p riếc bỏ 1 ngày :(

Nếu ngày đó đã chia lãi, thì bạn post lúc nào cũng được, làm sao cho giờ chia lãi hôm sau nó còn màu xanh. Nếu chưa chia lãi thì phải post lại. 1 ngày chia lãi 1 lần nên ko sợ bị mất time

VD: Hôm qua post 11h sáng, nếu hôm nay tầm 9h nó chĩa lãi rồi thì thôi, có thể post tự do lúc nào cũng được, miễn trước sáng ngày mai. Nhưng hôm nay chưa chia lãi thì phải post tiếp để đến lúc chia lãi đảm bảo nó còn màu xanh

- - - Updated - - -

Chắc thứ 5 họp mặt xã xui anh à :m066:
DẠo này đen quá! APR hình như vẫn chưa ổn định hẵn hệ thống :m020:
Ờ, chắc sắp tới nó thêm vào cái vụ 10%. Do sự cố LR nên nó cũng cần có time để ổn định mà

- - - Updated - - -

chủ toppic lâu ko thấy onl yh vậy!!

Có j bạn cứ pm trên đây hoặc inbox, Đợt này LR die nên ol yahoo bị newbie pm nhiều quá, toàn hỏi chuyện j đâu không, không làm j được nên hạn chế

Thớt cho hỏi là dk PM phải ver phone nữa hả, không ver thì có sử dụng được không?

Thớt cho hỏi là dk PM phải ver phone nữa hả, không ver thì có sử dụng được không?
Voluntarily verification is designed to achieve higher level of trust from other Perfect Money account holders and gain access to account's advanced functions.
chắc tạo website làm ăn thì mới phải ver phone :m131:

acc : phgiang1987
up sliver: 2013-05-29 07:03:47
PM : U4098016
nếu được chuyển sang VCB cho em : 0611001890552
Your Sponsor is: hungphongnt

Đã lưu info, lúc RB qua vcb luôn nhé

Không biết thông tin bạn cung cấp không chính xác hay hệ thống bị lỗi mà check commision không thấy bạn

- - - Updated - - -

Your Sponsor is: ddminh

Cậu báo lại đầy đủ nhé, thế này mình rất khó để check

- - - Updated - - -

bác nào đựuoc chia lãi chưa vậy

vẫn chưa có...................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads